gnome-panel - en to yo translation catalogue (399 entries)

en: Ad_just Date & Time
yo: À_túnṣe Déètì & Àkókò

en: Copy _Date
yo: Ṣèdà_Déètì

en: Copy _Time
yo: Ṣẹ̀dà_Àkókò

en: _About
yo: _Nípa

en: _Help
yo: _Ìrànwọ́

en: _Preferences
yo: _Àwọn ìkúndùǹ

en: Clock
yo: Aago

en: Clock Applet Factory
yo: Fátìrì Ápúlẹ́ètì Aago

en: Factory for creating clock applets.
yo: Fátìrì fún ìṣẹ̀dá àwọn ápúlẹ́ẹ̀tì aago.

en: Get the current time and date
yo: Ri pé o ní àkókò àti déètì lọ́wọ́lọ́wọ́

en: Tasks
yo: Àwọn iṣẹ́

en: All Day
yo: Gbogbo Ọjọ́

en: Appointments
yo: Àwọn Àdéhùn-ìpàdé

en: Calendar
yo: Kàlẹ́ńdà

en: Click to view your appointments and tasks
yo: Tẹ̀ láti wo àwọn àdéhùn-ìpàdé àti àwọn iṣẹ́ rẹ

en: Click to view month calendar
yo: Tẹ̀ láti wo kàlẹ́ńdà oṣù

en: Computer Clock
yo: Aago Kọ̀ǹpútà

en: Failed to launch time configuration tool: %s
yo: Ó kùnà láti fi irinṣẹ́ àtòpọ àkókò lọ́lẹ̀: %s

en: Failed to locate a program for configuring the date and time. Perhaps none is installed?
yo: Ó kùna láti ri àtòjọ-ètò fún ìtòpọ̀ déètì àti àkókò. Bóyá a kò si fi ìkankan sípò?

en: Custom format
yo: Ìgúnrégé àkànṣe

en: 24 hour
yo: Wákàtí mẹ́rìnlélógún

en: UNIX time
yo: Àkókò UNIX

en: Internet time
yo: Àkókò ítánẹ́ẹ̀tì

en: Custom _format:
yo: Ìgúnrégé_àkànṣe:

en: The Clock displays the current time and date
yo: Aago náà ń ṣàfihàn àkókò àti déètì lọ́wọ́lọ́wọ́

en: Clock Preferences
yo: Àwọn ìkúndùǹ Aago

en: General
yo: Gbogbogbò

note: Translators: This controls whether the GNOME panel clock should display time in 24 hour mode or 12 hour mode by default. The only valid values for this are "24-hour" and "12-hour". If your locale uses 24 hour time notation, translate this to "24-hour". If your locale uses 12 hour time notation with 
en: 24-hour
yo: wákàtí mẹ́rìnlélógún

en: Custom format of the clock
yo: Ìgúnrégé àkànṣẹ́ fún aago

en: Hour format
yo: Ìgúnrégé wákàtí

en: If true, display date in the clock, in addition to time.
yo: Tó bá jẹ́ òótọ́, ṣàfihàn déètì nínú aago gẹ́gẹ́ bí àfíkun àkókò

en: If true, display seconds in time.
yo: Tó bá jẹ́ òótọ́,ṣàfihàn àwọn ìṣísẹ̀ nínú àkókò.

en: If true, display time in Universal Coordinated Time zone.
yo: Tó bá jẹ́ òótọ́, ṣàfihàn àkókò ínú Ìhà Àkókò Àgbáyé

en: If true, show date in a tooltip when the pointer is over the clock.
yo: Tó bá jẹ́ òótọ́, fi déètì hàn nínú ìtalólobó-irinṣẹ́ nígbà tí atọ́ka bá wà lórí aago.

en: If true, show week numbers in the calendar.
yo: Tó bá jẹ́ òótọ́, fi àwọn nọ́ńbà ọ̀sẹ̀ inú kàlẹ́ńdà hàn.

en: Show date in clock
yo: Fi déètì hàn nínú aago

en: Show date in tooltip
yo: Fi déèti hàn nínú ìtalólobó-irinṣẹ́

en: Show time with seconds
yo: Fi àkókò pẹ̀lú àwọn ìṣísẹ̀ hàn

en: Show week numbers in calendar
yo: Fi àwọn nọ́ńbà ọ̀sẹ̀ inú kàlẹ́ńdà hàn

en: The use of this key was deprecated in GNOME 2.6 in favour of the 'format' key. The schema is retained for compatibility with older versions.
yo: Ìlò bọ́tìnì yìí nínú GNOME 2.6 ti kúrò láṣà.fún 'ìgúnrégé' bọ́tìnì. A tọ́jú ìtọsẹ̀ náà fún ìbámu pẹ̀lú àwọn ẹ̀yà tó ti pẹ́.

en: This key specifies the hour format used by the clock applet. Possible values are "12-hour", "24-hour", "internet", "unix" and "custom". If set to "internet", the clock will display Internet time. The Internet time system divides the day into 1000 ".beats". There are no time zones in this system, so time is the same all over the world. If set to "unix", the clock will display time in seconds since Epoch, i.e. 1970-01-01. If set to "custom", the clock will display time according to the format specified in the custom_format key.
yo: Bọ́tìnì yìí ń sọ ní pàtó ìgúnrégé wákàtí tí ápúlẹ́ẹ̀tì aago náà lò. Àwọn fálù tó lèjẹ́ ni "wákàtí méjìlá","wákàtí mẹ́rinlélógún", "ítánẹ́ẹ̀tì", "unix" àti "àkànṣe". Tía bá ṣàgbékalẹ̀ rẹ̀ sí "ítánẹ́ẹ̀tì", àkókò ítánẹ́ẹ̀tì ni aago máa ṣàfihàn. Ẹgbẹ̀rún niètò aago ítánẹ́ẹ̀tì pín ọjọ́ sí"beats". Kò sí àwọn ìhà àkókò nínú ètò yìí, fún ìdí èyíbákan náà ni àkókò rí kárí-ayé. Tí a bá ṣàgbékalẹ̀ rẹ̀ sí "unix", ní ìṣísẹ̀ ni aago máa ṣàfihàn àkókòláti ìgbà Epoch tó jẹ́ 1970-01-01. Tí a bá ṣàgbékalẹ̀ rẹ̀ sí "àkànṣe", aago náà á ṣàfihàn àkókògẹ́gẹ́ bíi ìgúnrégé tí a sọ ní pàtó nínú bọ́tìnì ìgúnrégé_àkànṣe.

en: This key specifies the program to run in order to configure the time.
yo: Bọ́tìnì yìí sọ ní pàtó àtòjọ-ètò tí a fẹ́ mú ṣiṣẹ́ láti lè ṣàtòpọ̀ àkókò.

en: Time configuration tool
yo: Irinṣẹ́ àtòpọ̀ àkókò

en: Use Internet time
yo: Lo àkókò Ítánẹ́ẹ̀tì

en: Use UNIX time
yo: Lo àkókò UNIX

en: Use UTC
yo: Lo UTC

en: Display a swimming fish or another animated creature
yo: Ṣàfihàn ẹja tó ń wẹ̀ tàbí ẹ̀dá ẹrankó mìíràn

en: Fish
yo: Ẹja

en: From Whence That Stupid Fish Came
yo: Níbo Ni Ẹja Ọ̀dẹ̀ Yẹn Tiwá

en: Wanda Factory
yo: Fátìrì Wanda

en: Warning:  The command appears to be something actually useful.
    Since this is a useless applet, you may not want to do this.
    We strongly advise you against using %s for anything
    which would make the applet "practical" or useful.
yo: Ìkìlọ̀:  Ó jọ wí pé àṣẹ náà máa wúlò.
    Níwọ̀n ìgbà tí ápúlẹ́ẹ̀tì yìí kò wúlò, o lè má fẹ́ ṣe èyí.
    A gbà ẹ́ nímọ̀ràn gidi kí o má lo %s fún ohunkóhun
    tí yóò mú ápúlẹ́ẹ̀tì náà "jẹ́ ṣíṣe" tàbí wúlò.

en: Images
yo: Àwọn Àwòrán

en: %s the Fish
yo: %s Ẹja náà

en: (with minor help from George)
yo: (pẹ̀lú ìrànwọ́ kékeré láti ọ̀dọ́ George)

en: %s the Fish, a contemporary oracle
yo: %s Ẹja, awo ọgbọgba

en: Unable to locate the command to execute
yo: Kò lè rí àṣẹ tó fẹ́ mú siṣẹ́

en: %s the Fish Says:
yo: %s Ẹja náà Sọ pé:

en: Unable to read output from command
    
    Details: %s
yo: Kò lè ka ìmújáde láti inú àṣẹ
    
    Àwọn Àlàyé: %s

en: _Speak again
yo: _Sọ̀rọ̀ lẹ́ẹ̀kan si

en: The configured command is not working and has been replaced by: %s
yo: Àṣẹ tí a topọ̀ náà kò ṣiṣẹ́ a sì ti pààrọ rẹ̀ pẹ̀lú: %s

en: Unable to execute '%s'
    
    Details: %s
yo: Kò lè mú siṣẹ́ '%s'
    
    Àwọn Àlàyé: %s

en: Unable to read from '%s'
    
    Details: %s
yo: Kò lè kà látio inú '%s'
    
    Àwọn Àlàyé: %s

en: %s the Fish, the fortune teller
yo: %s Ẹja náà, aríran

en: <b>Animation</b>
yo: <b>Ìṣàfarawé kọ̀ǹpútà</b>

en: <b>General</b>
yo: <b>Gbogbogbò</b>

en: Co_mmand to run when clicked:
yo: Àṣ_ẹ tí a fẹ́ rọ́ọ̀nù tí a bá tẹ:

en: Fish Preferences
yo: Àwọn ìkúndùn Ẹja

en: _File:
yo: _Fáìlì:

en: _Name of fish:
yo: _Orúkọ ẹja:

en: _Pause per frame:
yo: _Ìdẹsẹ̀dúró fún férémù kọ̀ọ̀kan:

en: _Rotate on vertical panels
yo: _Yipo lórí àwọn pánẹ́ẹ̀lì òòró

en: _Total frames in animation:
yo: _Gbogbo àwọn férèmù nínú ìṣàfarawé kọ̀ǹpútà:

en: frames
yo: àwọn férémù

en: seconds
yo: àwọn ìṣísẹ̀

en: A fish without a name is a pretty dull fish. Bring your fish to life by naming him.
yo: Òmùgọ̀ ẹja ní kò ní lórúkọ. Sọ eja dí alàyè nípa fífun lórúkọ.

en: Command to execute on click
yo: Àṣẹ láti mu ṣiṣẹ́ lórí ìtẹ̀

en: Frames in fish's animation
yo: Àwọn férémù inú ìṣàfarawé kọ̀ǹpútà ẹja

en: If true, the fish's animation will be displayed rotated on vertical panels.
yo: Tó bá jẹ́ òótọ́, a óò ṣàfihàn ìṣàfarawé kọ̀ǹpútà ẹja tí ó yípo lórí àwọn pánẹ́ẹ̀lì òòró.

en: Pause per frame
yo: Ìdẹsẹ̀dúró fún férémù kọ̀ọ̀kan

en: Rotate on vertical panels
yo: Yípo lórí àwọn pánẹ́ẹ̀lì òòró

en: The fish's animation pixmap
yo: Pixmap ìṣàfarawé kọ̀ǹpútà ẹja

en: The fish's name
yo: Orúkọ ẹja náà

en: This key specifies the command that will be tried to execute when the fish is clicked.
yo: Bọ́tìnì yìí ń sọ ní pàtó àṣẹ tí a óò gbìyànjú láti mú ṣiṣẹ́ nígbà tí a bá tẹ̀ lórí ẹja.

en: This key specifies the filename of the pixmap which will be used for the animation displayed in the fish applet relative to the pixmap directory.
yo: Bọ́tìnì yìí sọ ní pàtó orúkọ-fáìlì pixmap tí a óò lò fún ìṣàfarawé kọ̀ǹpútà tí aṣàfihàn nínú ápúlẹ́ẹ̀tì ẹja tó jọ atọ́nà pixmap.

en: This key specifies the number of frames that will be displayed in the fish's animation.
yo: Bọ́tìnì yìí ń sọ ní pàtó iye férémù tí a óò ṣàfihàn wọn nínú ìṣàfarawé kọ̀ǹpútàẹja.

en: This key specifies the number of seconds each frame will be displayed.
yo: Bọ́tìnì yìí ń sọ ní pàtó iye àwọn ìṣísẹ̀ tí férémù kọ̀ọ̀kan á ṣàfihàn.

en: Area where notification icons appear
yo: Agbègbè tí àwọn àwòrán-áíkànnù ìkéde á farahàn

en: Notification Area
yo: Agbègbè Ìkéde

en: Notification Area Factory
yo: Fátìrì Agbègbè Ìkéde

en: Panel Notification Area
yo: Agbègbè Ìkéde Pánẹ́ẹ̀lì

en: Factory for the window navigation related applets
yo: Fátìrì fún àwọn ápúlẹ́ẹ̀tì ajẹmọ́ ìtọpa fèrèsé

en: Hide application windows and show the desktop
yo: Fi àwọn fèrèsé ìṣàmúlò-ètò pamọ́, kí o sì fi ojú-iṣẹ́ hàn

en: Show Desktop
yo: Fi Ojú-iṣẹ́ Hàn

en: Switch between open windows using a menu
yo: Sún láàrin àwọn fèrèsé ṣiṣí nípa lílo àtòjọ-ẹ̀yàn

en: Switch between open windows using buttons
yo: Sún láàrin àwọn fèrèsé ṣíṣí nípa lílo àwọn bọ́tìnì

en: Switch between workspaces
yo: Sún láàrin àwọn ààyè-iṣẹ́

en: Window List
yo: Àtòjọ Fèrèsé

en: Window Navigation Applet Factory
yo: Fátìrì Ápúlẹ́ẹ̀tì Ìtọpa Fèrèsé

en: Window Selector
yo: Aṣàyàn Fèrèsé

en: Workspace Switcher
yo: Ìjánu-ìsún Àà̀yè-iṣẹ́

en: Failed to load %s: %s
yo: Ó kùnà láti ki %s: %s

en: Icon not found
yo: A kò rí áíkànnù

en: Click here to restore hidden windows.
yo: Tẹ ibí láti dá àwọn fèrèsé tó farasin padà sípò.

en: Click here to hide all windows and show the desktop.
yo: Tẹ ibí láti lè fi gbogbo àwọn fèrèsé pamọ́, kí o sì fi ojú-iṣẹ́ hàn.

en: Show Desktop Button
yo: Fi Bọ́tìnì Ojú-iṣẹ́ Hàn

en: This button lets you hide all windows and show the desktop.
yo: Bọ́tìnì yìí á jẹ́ kí o fi gbogbo àwọn fèrèsé pamọ́, kí o sì fi ojú-iṣẹ́ hàn.

en: Your window manager does not support the show desktop button, or you are not running a window manager.
yo: Alábòójútó fèrèsé rẹ kò ṣàtìlẹ́yìn bọ́tìnì ojú-iṣẹ́ ìfihàn tàbí o kò rọ́ọ̀nùalábòójútó fèrèsé ni.

en: The Window List shows a list of all windows in a set of buttons and lets you browse them.
yo: Àtòjọ Fèrèsé náà ń fi àtòjọ gbogbo àwọn fèrèsé inú ìjọ àwọn bọ́tìnì hàn, ó sì ńjẹ́ kí o wáròyìn wọn.

en: <b>Restoring Minimized Windows</b>
yo: <b>Dídá Àwọn Fèrèsé Tó Pajúdé Padà Sípò</b>

en: <b>Window Grouping</b>
yo: <b>Ìpín Fèrèsé</b>

en: <b>Window List Content</b>
yo: <b>Àkóónú Àtòjọ Fèrèsé</b>

en: Group windows when _space is limited
yo: Pín àwọn fèrèsé nígbà_tí ààyè bá kéré

en: Restore to current _workspace
yo: Da padà sí ààyè-iṣẹ́_lọ́wọ́lọ́wọ́

en: Restore to na_tive workspace
yo: Da padà sí ày_è-iṣẹ́ ìbílẹ̀

en: Sh_ow windows from current workspace
yo: F_i àwọn fèrèsé láti inú ààyè-iṣẹ́ lọ́wọ́lọ́wọ́ hàn

en: Show windows from a_ll workspaces
yo: Fi àwọn fèrèsé láti inú gbogbo àwọn à_yè-iṣẹ́ hàn

en: Window List Preferences
yo: Àwọn ìkúndùǹ Àtòjọ Fèrèsé

en: _Always group windows
yo: _Pín àwọn fèrèsé nígbà gbogbo

en: _Never group windows
yo: _Má pín àwọn fèrèsé rárá

en: Decides when to group windows from the same application on the window list. Possible values are "never", "auto" and "always".
yo: Ń sọ ìgbà tí a óò pín àwọn fèrèsé láti inú ìṣàmúlò-ètò kan náà lórí àtòjọ fèrèsé.Àwọn fálù tó lè jẹ́ ni "rárá", "aládàáṣe" àti "ìgbà gbogbo".

en: If true, the window list will show windows from all workspaces. Otherwise it will only display windows from the current workspace.
yo: Tó bá jẹ́ òótọ́, àtòjọ fèrèsé á fi àwọn fèrèsé láti inú gbogbo àwọn ààyè-iṣẹ́ hàn. Láì jẹ́ bẹ́ẹ̀,yóò kàn ṣàfihàn àwọn fèrèsé láti inú ààyè-iṣẹ́ lọ́wọ́lọ́wọ́ ni.

en: If true, then when unminimizing a window, move it to the current workspace. Otherwise, switch to the workspace of the window.
yo: Tó bá jẹ́ òótọ́, tí o bá ti ń fe ojú fèrèsé gbe lọ sí ààyè-iṣẹ́ lọ́wọ́lọ́wọ́.Láì jẹ́ bẹ́ẹ̀,sún sí ààyè-iṣẹ́ fèrèsé náà.

en: Maximum window list size
yo: Ìwọ̀n àtòjọ fèrèsé tó ga jù

en: Minimum window list size
yo: Ìwọ̀n àtòjọ fèrèsé tó kéré jù

en: Move windows to current workspace when unminimized
yo: Gbé àwọn fèrèsé lọ sí ààyè-iṣẹ́ lọ́wọ́lọ́wọ́ tí a kò bá fẹ̀ẹ́lójú mọ́

en: Show windows from all workspaces
yo: Fi àwọn fèrèsé láti gbogbo àwọn ààyè-iṣẹ́ hàn

en: When to group windows
yo: Ìgbà tó yẹ ká pín àwọn fèrèsé

en: The Window Selector shows a list of all windows in a menu and lets you browse them.
yo: Aṣàyàn Fèrèsé ń fi àtòjọ gbogbo àwọn fèrèsé inú àtòjọ-ẹ̀yàn hàn, yóò sì jẹ́ kí́o wá wọn.

en: rows
yo: àwọn róòlù

en: columns
yo: àwọn kọ́lọ̀mù

en: Error loading num_rows value for Workspace Switcher: %s
yo: Àṣìṣe kíki fálù àwọn róòlù-num fún Ìjánu-ìsún Ààyè-iṣẹ́: %s

en: Error loading display_workspace_names value for Workspace Switcher: %s
yo: Àṣìṣe kíki fálù àwọn orúkọ_ààyè-iṣẹ́_ìṣàfihàn fún Ìjánu-ìsún Ààyè-iṣẹ́: %s

en: Error loading display_all_workspaces value for Workspace Switcher: %s
yo: Àṣìṣe kíki fálù àwọn orúkọ_ààyè-iṣẹ́_gbogbo_ìṣàfihàn fún Ìjánu-ìsún Ààyè-iṣẹ́: %s

en: The Workspace Switcher shows you a small version of your workspaces that lets you manage your windows.
yo: Ìjánu-ìsún Ààyè-iṣẹ́ náà ń fi hàn ẹ̀̀yà àwọn ààyè-iṣẹ́ kékeré rẹ tí yóò jẹ́ kí o lè mójútó àwọn fèrèsé rẹ.

en: <b>Switcher</b>
yo: <b>Ìjánu-ìsún</b>

en: <b>Workspaces</b>
yo: <b>Àwọn ààyè-iṣẹ́</b>

en: Number of _workspaces:
yo: Iye àwọn_ààyè-iṣẹ́

en: Show _all workspaces in:
yo: Fi _gbogbo àwọn ààyè-iṣẹ́ hàn:

en: Show _only the current workspace
yo: Fi ààyè-iṣẹ́ lọ́wọ́lọ́wọ́ nìkan hàn

en: Show workspace _names in switcher
yo: Fi àwọn orúkọ _ààyè-iṣẹ́ hàn nínú ìjánu-ìsún

en: Workspace Names
yo: Àwọn Orúkọ Àwọn Ààyè-iṣẹ́

en: Workspace Switcher Preferences
yo: Àwọn ìkúndùǹ Ìjánu-ìsún Ààyè-iṣẹ́

en: Workspace na_mes:
yo: Àwọn orúkọ ày_è-iṣẹ́:

en: Display all workspaces
yo: Ṣàfihàn gbogbo àwọn ààyè-iṣẹ́

en: Display workspace names
yo: Ṣàfihàn àwọn orúkọ ààyè-iṣẹ́

en: If true, the workspace switcher will show all workspaces. Otherwise it will only show the current workspace.
yo: Tó bá jẹ́ òótọ́, ìjánu-ìsún ààyè-iṣẹ́ náà á fi gbogbo àwọn ààyè-iṣẹ́ hàn. Láì jẹ́ bẹ́ẹ̀ yóò kàn fi ààyè-iṣẹ́ lọ́wọ́lọ́wọ́ náà hàn.

en: Rows in workspace switcher
yo: Àwọn róòlù nínú ìjánu-ìsún ààyè-iṣẹ́

en: This key specifies how many rows (for horizontal layout) or columns (for vertical layout) the workspace switcher shows the workspaces in. This key is only relevant if the display_all_workspaces key is true.
yo: Bọ́́tìnì yìí ń sọ ní pàtó iye àwọn róòlù (fún ìlàálẹ̀ ìbú) tàbí àwọṅ kọ́lọ̀mù (fún ìlàálẹ̀òòró) tí ìjánu-ìsún ààyè-iṣẹ́ ń fihàn àwọn ààyè-iṣẹ́ náà. Bọ́tìnì yìí kàn sì wúlòtí bọ́tìnì àwọn ààyè-iṣẹ́_gbogbo_ìṣàfihàn bá jẹ́ òótọ́.

en: _Move
yo: _Gbe

en: _Remove From Panel
yo: Yọkúrò Nínú Pánẹ́ẹ̀lì

en: Drawer
yo: Dúrọ́wà

en: _Add to Drawer...
yo: _Fikún Dúrọ́wà...

en: _Properties
yo: _Àwọn Àbùdá

en: Create new file in the given directory
yo: Ṣẹ̀dá fáìlì tuntun nínú atọ́nà náà

en: Create Launcher
yo: Ṣẹ̀dá Àṣàfilọ́lẹ̀

en: Launcher Properties
yo: Àwọn Àbùdá Aṣàfilọ́lẹ̀

en: No URI provided for panel launcher desktop file
yo: A kò pèsè URI fún fáìlì ojú-iṣẹ́ aṣàfilọ́lẹ̀ pánẹ́ẹ̀lì

en: Unable to open desktop file %s for panel launcher%s%s
yo: Kò lè ṣí fáìlì ojú-iṣẹ́ %s fún aṣàfilọ́lẹ̀ pánẹ́ẹ̀lì %s%s

en: _Launch
yo: _Fi Lọ́lẹ̀

en: _Activate Screensaver
yo: _Mú Ìdáàdòdò ojú kọ̀ǹpútà ṣiṣẹ́

en: _Lock Screen
yo: _Ti Ojú Kọ̀ǹpútà

en: Lock Screen
yo: Ti Ojú Kọ̀ǹpútà

en: Protect your computer from unauthorized use
yo: Dáàbòbò kọ̀ǹpútà rẹ lọ́wọ́ ìlò tí kò tọ̀nà

en: Run Application...
yo: Rọ́ọ̀nù Ìṣàmúlò-ètò...

en: Search for Files...
yo: Wá Àwọn Fáìlì...

en: Force Quit
yo: Ìjáde Ipá

en: Force a misbehaving application to quit
yo: Mú ìṣàmúlò-ètò tó ń ṣe ségesège jáde pẹ̀lú ipá

note: FIXME icon
en: Connect to Server...
yo: Darapọ̀ mọ́ Sáfà...

en: Custom Application Launcher
yo: Aṣàfilọ́lẹ̀ Ìṣàmúlò-ètò Àkànṣe

en: Create a new launcher
yo: Ṣẹ̀dá aṣàfilọ́lẹ̀ tuntun

en: Application Launcher...
yo: Aṣàfilọ́lẹ̀ Ìṣàmúlò-ètò...

en: Main Menu
yo: Àtòjọ-ẹ̀yàn Gangan

en: The main GNOME menu
yo: Àtòjọ-ẹ̀yàn GNOME gangan

en: Menu Bar
yo: Àká Àtòjọ-ẹ̀yàn

en: A custom menu bar
yo: Àká àtòjọ-ẹ̀yàn àkànṣe

en: A pop out drawer to store other items in
yo: Dúrọ́wà tó ta síta láti fi àwọn wúnrẹ̀n mìíràn pamọ́

en: (empty)
yo: (òfìfo)

en: query returned exception %s
yo: ìbéèrè dá ọ̀tọ̀ padà%s

en: Add to Drawer
yo: Fikún Dúrọ́wà

en: Add to Panel
yo: Fikún Pánẹ́ẹ̀lì

en: Exception from popup_menu '%s'
yo: Ọ̀tọ̀ láti inú àtòjọ-ẹ̀yàn_ìtasókè '%s

en: "%s" has quit unexpectedly
yo: "%s" jáde láìròtẹ́lẹ̀

en: Panel object has quit unexpectedly
yo: nǹkan pánẹ́ẹ̀lì ti kúrò láìròtẹ́lẹ̀

en: If you reload a panel object, it will automatically be added back to the panel.
yo: Tí o bá tún nǹkan pánẹ́ẹ̀lì kì, yóò ṣàfikún ara rẹ̀ padà sípánẹ́ẹ̀lì náà.

en: _Don't Reload
yo: _Má Tunkì

en: _Reload
yo: _Tunkì

en: The panel encountered a problem while loading "%s".
yo: Pánẹ́ẹ̀lì náà bá ìṣòro pàdé nígbà tó ń ki "%s".

en: Do you want to delete the applet from your configuration?
yo: Ṣe o fẹ́ pa ápúlẹ́ẹ̀tì náà jẹ kúrò nínú àtòpọ̀ rẹ?

en: Unable to obtain AppletShell interface from control
yo: Kò lè gba ààlà AppletShell kúrò nínú ìdarí

en: Error watching gconf key '%s': %s
yo: Àṣìṣe wíwo bọ́tìnì gconf '%s': %s

en: Error loading gconf directory '%s': %s
yo: Àṣìṣe kíki atọ́nà gconf '%s': %s

en: Error getting value for '%s': %s
yo: Àṣìṣe rírí oye fún '%s': %s

en: And many, many others...
yo: Àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ...

en: The GNOME Panel
yo: Pánẹ́ẹ̀lì GNOME

en: _Add to Panel...
yo: _Fikún Pánẹ́ẹ̀lì...

en: _Delete This Panel
yo: _Pa Pánẹ́ẹ̀lì Yìí Jẹ

en: _New Panel
yo: _Pánẹ́ẹ̀lì Tuntun

en: A_bout Panels
yo: N_ípa Àwọn Pánẹ́ẹ̀lì

en: Click on a window to force the application to quit. To cancel press <ESC>.
yo: Tẹ̀ lórí fèrèsé láti mú ìṣàmúlò-ètò náà jáde pẹ̀lú ipá. Tẹ <ESC> láti yọkúrò.

en: A boolean flag to indicate whether the user's previous configuration in /apps/panel/profiles/default has been copied to the new location in /apps/panel.
yo: Àsíá boolean ń fihàn bóyá a ti ṣẹ̀dà àtòpọ̀ òǹlò ilẹ̀ inú /appa/panel/profiles/default sínú ààyè tuntun nínúpánẹ́ẹ̀lì /apps/.

en: A list of panel IDs. Each ID identifies an individual toplevel panel. The settings for each of these panels are stored in /apps/panel/toplevels/$(id).
yo: Àtòjọ àwọn ID pánẹ́ẹ̀lì. ID kọ̀ọ̀kan ló n tọ́ka sí pánẹ́ẹ̀lì ìpele-òkè kọ̀ọ̀kan. A fi àwọnà̀àtò̀ fún àwọn pánẹ́ẹ̀lì kọ̀ọ̀kan pamọ́ sínú /apps/panel/toplevels/$(id).

en: A list of panel applet IDs. Each ID identifies an individual panel applet. The settings for each of these applets are stored in /apps/panel/applets/$(id).
yo: Àtòjọ àwọn ID ápúlẹ́ẹ̀tì pánẹ́ẹ̀lì. ID kọ̀ọ̀kan ń tọ́ka sí ápúlẹ́ẹ̀tì pánẹ́ẹ̀lì.A fi àwọn ààtò fún àwọn ápúlẹ́ẹ̀tì kọ̀ọ̀kan pamọ́ sínú /apps/panel/applets/$(id).

en: A list of panel object IDs. Each ID identifies an individual panel object (e.g. a launcher, action button or menu button/bar). The settings for each of these objects are stored in /apps/panel/objects/$(id).
yo: Àtòjọ àwọn ID ápúlẹ́ẹ̀tì pánẹ́ẹ̀lì. ID kọ̀ọ̀kan ń tọ́ka sí nǹkan pánẹ́ẹ̀lì kọ̀ọ̀kan (b.a.aṣàfilọ́lẹ̀, bọ́tìnì iṣẹ́ tàbí àká/bọ́tìnì àtòjọ-ẹ̀yàn). A fi àwọn ààtò fún àwọn nǹkankọ̀ọ̀kan pamọ́ sínú /apps/panel/objects/$(id).

en: Enable autocompletion in "Run Application" dialog
yo: Mú ìkádìí-aládàáṣe nínú onísọ̀rọ̀gbèsì "Rọ́ọ̀nù Ìṣàmúlò-ètò" ṣiṣẹ́

en: Enable program list in "Run Application" dialog
yo: Mú àtòjọ àtòjọ-ètò inú onísọ̀rọ̀gbèsì "Rọ́ọ̀nù Ìsàmúlò-ètò" ṣíṣẹ

en: Expand program list in "Run Application" dialog
yo: Fẹ àtòjọ àtòjọ-ètò inú onísọ̀rọ̀gbèsì "Rọ́ọ̀nù Ìṣàmúlò-ètò"

en: If true, autocompletion in the "Run Application" dialog is made available.
yo: Tó bá jẹ́ òótọ́, ìkádìí-aládàáṣe inú onísọ̀rọ̀gbèsì "Rọ́ọnù Ìṣàmúlò-ètò" wà nílẹ̀.

en: If true, the "Known Applications" listing in the "Run Application" dialog is expanded when the dialog is opened. This key is only relevant if the enable_program_list key is true.
yo: Tó bá jẹ́ òótọ́, "Àwọn Ìṣàmúlò-ètò Mímọ̀" tí a tòjọ nínú onísọ̀rọ̀gbèsì "Rọ́ọ̀nù Ìṣàmúlò-ètò"á fẹ̀ nígbà tí a bá ṣí onísọ̀rọ̀gbèsì. Bọ́tìnì yìí kàn wúlò tí bọ́tìnì àtòjọ_àtòjọ-ètò_ bá jẹ́ òótọ́.

en: If true, the "Known Applications" listing in the "Run Application" dialog is made available. Whether or not the listing is expanded when the dialog is shown is controlled by the show_program_list key.
yo: Tó bá jẹ́ òótọ́, "Àwọn Ìṣàmúlò-ètò Mímọ̀" tía tòjọ nínú onísọ̀rọ̀gbèsì "Rọ́ọ̀nù Ìsàmúlò-ètò"wà nílẹ̀. Bóyá a fẹ ìṣàtòjọ náà tàbí a kò fẹ̀ẹ́, nígbà tí onísọ̀rọ̀gbèsì náà bá ti farahàn bọ́tìnì àtòjọ_àtòjọ-ètò_ìfihàn ló ń darí rẹ̀.

en: Old profiles configuration migrated
yo: Àtòpọ̀ àkópọ̀ ìròyìn àtijọ́ ti ṣí kúrò

en: Panel ID list
yo: Àtòjọ ID pánẹ́́ẹ̀lì

en: Panel applet ID list
yo: Àtòjọ ID ápúlẹ́ẹ̀tì pánẹ́ẹ̀lì

en: Panel object ID list
yo: Àtójọ ID nǹkan pánẹ́ẹ̀lì

en: A list of applet IIDs that the panel will ignore. This way you can disable certain applets from loading or showing up in the menu. For example to disable the mini-commander applet add 'OAFIID:GNOME_MiniCommanderApplet' to this list. The panel must be restarted for this to take effect.
yo: Àtòjọ àwọn IID ápúlẹ́ẹ̀tì tí pánẹ́ẹ̀lì máa patì. Lọ́nà yìí o lè gba agbára àwọn ápúlẹ́ẹ̀tì kan láti má ma ki àtòjọ-ẹ̀yàn tàbí fihàn nínú àtòjọ-ẹ̀yàn náà. Bí àpẹẹrẹ, láti lè gbaagbára ápúlẹ́ẹ̀tì aláṣẹ́-kékeré ṣàfikún 'OAFIID:GNOME_MiniCommanderApplet' sí àtòjọ yìí. A gbọ́dọ̀ tún pánẹ́ẹ̀lì náà bẹ̀rẹ̀ kí èyí tó lè wáyé.

en: Applet IIDs to disable from loading
yo: Àwọn IID ápúlẹ́ẹ̀tì tí a kò jẹ́ kí wọn kì

en: Autoclose drawer
yo: Dúrọ́wà Aládàátì

en: Complete panel lockdown
yo: Lọ́ọ̀kì pánẹ́ẹ̀lì ìkádìí

en: Confirm panel removal
yo: Àrídájú ìyọkúrò pánẹ́ẹ̀lì

en: Deprecated
yo: Ó ti kúrò láṣà

en: Disable Force Quit
yo: Gba agbára lọ́wọ́ Ìjáde Ipá

en: Disable Lock Screen
yo: Gba Agbára lọ́wọ́ Ti Ojú kọ̀ǹpútà

en: Disable Logging Out
yo: Gba agbára Píparí Iṣẹ́

en: Enable animations
yo: Fún àwọn ìṣàfarawé kọ̀ǹpútà lágbára

en: Enable tooltips
yo: Fún àwọn ìtalólobó-irinṣẹ́ lágbára

en: Highlight launchers on mouseover
yo: Gbé àwon aṣàfilọ́lẹ̀ yọ lórí ohun-èlò aṣèkúté

en: If true, a dialog is shown asking for confirmation if the user wants to remove a panel.
yo: Tó bá jẹ́ òótọ́,onísọ̀rọ̀gbèsì kàn ti farahàn tó ń bèrè fún àrídájú tó bá jẹ́ pé òǹlò fẹ́ yọ Pánẹ́ẹ̀lì kúrò.

en: If true, a drawer will automatically be closed when the user clicks a launcher in it.
yo: Tó bá jẹ́ òótọ́, dúrọ́wà á tì fún ra rẹ̀ nígbà tí òǹlò bá ti tẹaṣàfilọ̀lẹ̀ nínú ẹ̀.

en: If true, a launcher is highlighted when the user moves the pointer over it.
yo: Tó bá jẹ́ òótọ́, aṣàfilọ́lẹ̀ kan á yọ nígbà tí òǹlò náà bá gbé atọ́ka náà gba orí ẹ̀.

en: If true, the panel will not allow a user to force an application to quit by removing access to the force quit button.
yo: Tó bá jẹ́ òótọ́, pánẹ́ẹ̀lì náà kò ní fàyè gba òǹlò láti mú ìṣàmúlò-ètò jáde pẹ̀lú ipánípa yíyọ ààyè sí bọ́tìnì ìjáde ipá kúrò.

en: If true, the panel will not allow a user to lock their screen, by removing access to the lock screen menu entries.
yo: Tó bá jẹ́ òótọ́, pánẹ́ẹ̀lì náà kò ní fàyè gba òǹlò láti ti ojú kọ̀ǹpútà wọn nípayíyọ ààyè sí àwọn àmúwọlé àtòjọ-ẹ̀yàn ojú kọ̀ǹpútà títì kúrò.

en: If true, the panel will not allow a user to log out, by removing access to the log out menu entries.
yo: Tó bá jẹ́ òótọ́, pánẹ́ẹ̀lì náà kò ní fàyè gba òǹlò láti parí iṣẹ́ nípa yíyọ ààyèsí àwọn àmúwọlé àtòjọ-ẹ̀yàn ìparí iṣẹ́ kúrò.

en: If true, the panel will not allow any changes to the configuration of the panel. Individual applets may need to be locked down separately however. The panel must be restarted for this to take effect.
yo: Tó bá jẹ́ òótọ́, pánẹ́ẹ̀lì náà kò ní fàyè gba àwọn ìyípadà kankan sí àtòpọ̀ pánẹ́ẹ̀lì náà.Ṣùgbọ́n a sì ní láti ti àwọn ápúlẹ́ẹ̀tì kọ̀ọ̀kan ná. A gbọ́dọ̀tún pánẹ́ẹ̀lì náà bẹ̀rẹ̀ kí èyí tó lè wáyé.

en: If true, tooltips are shown for objects in panels.
yo: Tó bá jẹ́ òótọ́, a fi àwọn ìtalólobó-irinṣẹ́ hàn fún àwọn nǹkan inú àwọn pánẹ́ẹ̀lì.

en: Applications
yo: Àwọn Ìṣàmúlò-ètò

en: _Edit Menus
yo: _Ṣàyẹ̀wò Àwọn Àtòjọ-ẹ̀yàn

en: Bookmarks
yo: Àwọn Àmì-ìwé

note: Translators: %s is a URI
en: Open '%s'
yo: Ṣí '%s'

en: Removable Media
yo: Agbéròyìn Jáde Tó Ṣeé Yọ

en: Network Places
yo: Àwọn Ibi Alátagbà

en: Places
yo: Àwọn Ibi

en: Action button type
yo: Irúfẹ́ bọ́tìnì iṣẹ́

en: Applet Bonobo IID
yo: Ápúlẹ́ẹ̀tì Bonobo IID

en: Icon used for object's button
yo: Áíkànnù tí a lò fún bọ́tìnì nǹkan

en: If true, the custom_icon key is used as a custom icon for the button. If false, the custom_icon key is ignored. This key is only relevant if the object_type key is "menu-object" or "drawer-object".
yo: Tó bá jẹ́ òótọ́, bọ́tìnì áíkànnù_àkànṣe la lò gẹ́gẹ́ bíi áíkànnù àkànṣe fún bọ́tìnì náà. Tó bajẹ́ irọ́ a óò pa bọ́tìnì áíkànnù_àkànṣe tì. Bọ́tìnì yìí kàn wúlò tó bá jẹ́ bọ́tìnì irúfẹ́_nǹkan jẹ́ "nǹkan-àtòjọ-ẹ̀yàn" tàbí "nǹkan-dúrọ́wà".

en: If true, the menu_path key is used as the path from which the menu contents should be constructed. If false, the menu_path key is ignored. This key is only relevant if the object_type key is "menu-object".
yo: Tó bá jẹ́ òótọ́, a lo bọ́tìnì ipa _àtòjọ-ẹ̀yàn gẹ́gẹ́ bíi ipa ti a ti lè̀ kọ́ àwọn àkóónú àtòjọ-ẹ̀yàn.Tó bá jẹ́ irọ́, a máa pa bọ́tìnì ipa_àtòjọ-ẹ̀yàn tì. Bọ́tìnì yìí kàn wúlò tí bọ́tìnì irúfẹ́_nǹkan bá jẹ́  "nǹkan_àtòjọ-ẹ̀yàn".

en: If true, the position of the object is interpreted relative to the right (or bottom if vertical) edge of the panel.
yo: Tó bá jẹ́ òótọ́, a óò sọ ìtumọ̀ nǹkan náà ní àjẹmọ́ apá ọ̀tún igun pánẹ́ẹ̀lì (tàbí ìsàlẹ̀ tó bá jẹ́ òòró) náà.

en: If true, the user may not move the applet without first unlocking the object using the "Unlock" menuitem.
yo: Tó bá jẹ́ òótọ́, òǹlò náà lè má gbé ápúlẹ́ẹ̀tì láì jẹ́ pé ó kọ́kọ́ ṣí nǹkan tó ń lo "Má tìí" wùnrẹ̀n-àtòjọ-ẹ̀yàn.

en: Interpret position relative to bottom/right edge
yo: Sọ ìtumọ̀ ipo ajemọ́ igun ìsàlẹ̀/ọ̀tún

en: Launcher location
yo: Ààyè Aṣàfilọ́lẹ̀

en: Lock the object to the panel
yo: Ti nǹkan sínú pánẹ́ẹ̀lì

en: Menu content path
yo: Ipa àkóónú àtòjọ-ẹ̀yàn

en: Object's position on the panel
yo: Ipò nǹkan lórí pánẹ́ẹ̀lì

en: Panel attached to drawer
yo: Pánẹ́ẹ̀lì tí a so mọ́ dúrọ́wà

en: Panel object type
yo: Irúfẹ́ nǹkan pánẹ́ẹ̀lì

en: The Bonobo implementation ID of the applet - e.g. "OAFIID:GNOME_ClockApplet". This key is only relevant if the object_type key is "bonobo-applet".
yo: ID ì̀pilẹ̀ Bonobo ti ápúlẹ́ẹ̀tì náà - b.a "OAFIID:GNOME_ClockApplet".Bọ́tìnì yìí kàn wúlò tí bọ́tìnì irúfẹ́_nǹkan bá jẹ́ "ápúlẹ́ẹ̀tì-bonobo".

en: The action type this button represents. Possible values are "lock", "logout", "run", "search" and "screenshot". This key is only relevant if the object_type key is "action-applet".
yo: Irúfẹ́ iṣẹ́ tí bọ́tìnì yìí dúró fún. Àwọn fálù tó lè jẹ́ ni"lọ́ọ̀kì","parí iṣẹ́","rọ́ọ̀nù","wádìí"àti "ìmáwòrán". Bọ́tìnì yìí kàn wúlòtí bọ́tìnì irúfẹ́_nǹkan bá jẹ́ "ápúlẹ́ẹ̀tì-iṣẹ́".

en: The identifier of the panel attached to this drawer. This key is only relevant if the object_type key is "drawer-object".
yo: Ohun ìdánimọ̀ pánẹ́ẹ̀lì tí a somọ́ dúrọ́wà yìí. Bọ́tìnì yìí kàn wúlò tí bọ́tìnì irúfẹ́_nǹkan bá jẹ́ "nǹkan-dúrọ́wà".

en: The identifier of the toplevel panel which contains this object.
yo: Ohun ìdánimọ̀ pánẹ́ẹ̀lì ìpele-òkè tó ní nǹkan yìí nínú.

en: The location of the .desktop file describing the launcher. This key is only relevant if the object_type key is "launcher-object".
yo: Ààyè fáìlì ojú-iṣẹ́ tó ń ṣàpèjúwe aṣàfilọ́lẹ̀. Bọ́tìnì yìí kàn wúlò tí bọ́tìnì irúfẹ́_nǹkan bá jẹ́  "nǹkan-aṣàfilọ́lẹ̀".

en: The location of the image file used as the icon for the object's button. This key is only relevant if the object_type key is "drawer-object" or "menu-object" and the use_custom_icon key is true.
yo: Ààyè fáìlì àwòrán tí a lò gẹ́gẹ́ bíi áíkànnù fún bọ́tìnì nǹkan náà. bọ́tìnì yìí kàn wúlò tí bọ́tìnì irúfẹ́_nǹkan bá jẹ́ "nǹkan-dúrọ́wà" tàbí "nǹkan àtòjọ-ẹ̀yàn" tí bọ́tìnì áíkànnù_àkànṣe_ìlò jẹ́ òótọ́.

en: The path from which the menu contents is contructed. This key is only relevant if the use_menu_path key is true and the object_type key is "menu-object".
yo: Ipa tí a ti kọ́ àwọn àkóónú àtòjọ-ẹ̀yàn. Bọ́tìnì yìí kàn wúlò tí bọ́tìnìipa_àtòjọ-ẹ̀yàn_ìlò sì jẹ́ òótọ́ tí bọ́tìnì_nǹkan jẹ́"nǹkan-àtòjọ-ẹ̀yàn"

en: The position of this panel object. The position is specified by the number of pixels from the left (or top if vertical) panel edge.
yo: Ipò nǹkan pánẹ́ẹ̀lì yìí. Oye nọ́ńbà àwọn písẹ́́ẹ̀lì tó wà láti igun pánẹ́ẹ̀lì apá òsì (tàbí òkè òòró) ni yóò sọ ipò náà ní pàtó.

en: The text to display in a tooltip for this drawer or this menu. This key is only relevant if the object_type key is "drawer-object" or "menu-object".
yo: Àyọkà tí a fẹ́ ṣàfihàn rẹ̀ nínú ìtalólobó-irinṣẹ́ fún dúrọ́wà yìí tàbí àtòjọ-ẹ̀yàn yìí. Bọ́tìnìyìí kàn wúlò tí bọ́tìnì irúfẹ́_nǹkan bájẹ́"nǹkan-dúrọwà" tàbí "nǹkan-àtòjọ-ẹ̀yàn".

en: The type of this panel object. Possible values are "drawer-object", "menu-object", "launcher-object", "bonobo-applet", "action-applet" and "menu-bar".
yo: Irúfẹ́ nǹkan pánẹ́ẹ̀lì yìí. Àwọn fálù tó lè jẹ́ ni "nǹkan-dúrọ́wà","nǹkan-àtòjọ-ẹ̀yàn","nǹkan-aṣàfilọ́lẹ̀","ápúlẹ́ẹ̀tì bonobo","ápúlẹ́ẹ̀tì-iṣẹ́"àti "àká-àtòjọ-ẹ̀yàn".

en: Tooltip displayed for drawer or menu
yo: Ìtalólobó tí a ṣàfihàn fún dúrọ́wà tàbí àtòjọ-ẹ̀yàn

en: Toplevel panel containing object
yo: Pánẹ́ẹ̀lì ìpele-òkè tó ní nǹkan nínú

en: Use custom icon for object's button
yo: Lo áíkànnù àkànṣe fún bọ́tìnì nǹkan

en: Use custom path for menu contents
yo: Lo ipa àkànṣe fún àwọn àkóónú àtòjọ-ẹ̀yàn

en: Error reading GConf string value '%s': %s
yo: Àṣìṣe kíka oye fọ́nrán GConf '%s': %s

note: we need to do this since the key was added in 2.19 and   			 * the default value returned when the key is not set       			 * (for people coming from older versions) is 0, which      			 * is not what we want.
en: Error reading GConf integer value '%s': %s
yo: Àṣìṣe kíka oye Ítíjà GConf '%s': %s

en: Panel '%s' is set to be displayed on screen %d which is not currently available. Not loading this panel.
yo: A gbé pánẹ́ẹ̀lì '%s' kalẹ̀ láti ṣàfihàn lórí ojú kọ̀ǹpútà %d tí kò sínílẹ̀ lọ́wọlọ́wọ́. Kò ki pánẹ́ẹ̀lì yìí.

en: Error reading GConf boolean value '%s': %s
yo: Àṣìṣe kíka fálù boolean GConf '%s': %s

en: <small>Opaque</small>
yo: <kékeré>Dí</kékeré>

en: <small>Transparent</small>
yo: <kékeré>Kedere</kékeré>

en: Arro_ws on hide buttons
yo: Atọ́k_a árò lórí àwọn bọ́tìnì ìpamọ́

en: Background
yo: Ẹ̀yìn

en: Background _image:
yo: Àwòrán_ẹ̀yìn:

en: Co_lor:
yo: Àw_ọ̀:

en: E_xpand
yo: F_ẹ̀

en: Image Background Details
yo: Àwọn Àlàyé Ẹ̀yìn Àwòrán

en: Panel Properties
yo: Àwọn Àbùdá Pánẹ́ẹ̀lì

en: Pick a color
yo: Mú Àwọ̀ kan

en: Rotate image when panel is _vertical
yo: Yí àwòrán po tí pánéẹ̀lì bá wà ní _òòró

en: S_tyle:
yo: S_ítà̀ì:

en: Select background
yo: Yan ẹ̀yìn

en: Show hide _buttons
yo: Fi àwọn bọ́tìnì ìpamọ́ _hàn

en: Solid c_olor
yo: Àwọ̀ l_íle

en: Some of these properties are locked down
yo: Ọ̀pọ̀ àwọn àbùdá yìí lati tì sí sàlẹ̀

en: St_retch
yo: Nà_á

en: _Autohide
yo: _Ìpamọ́-aládàáṣe

en: _Icon:
yo: _Áíkànnù:

en: _None (use system theme)
yo: _Kò sí (lo kókó ètò kọ̀ǹpútà)

en: _Orientation:
yo: _Ìṣàlàyé:

en: _Scale
yo: _Òṣùwọ̀n

en: _Size:
yo: _Ìwọ̀n:

en: _Tile
yo: _Táìlì̀

en: pixels
yo: àwọn písẹ́ẹ̀lì

en: Clear the Recent Documents list?
yo: Pa àtòjọ Àwọn Àkọsílẹ̀ Àìpẹ́ Rẹ́?

en: Clear Recent Documents
yo: Pa Àwọn Àkọsílẹ̀ Àìpẹ̀ Rẹ́

en: Recent Documents
yo: Àwọn Àkọsílẹ̀ Àìpẹ̀

en: Clear all items from the recent documents list
yo: Pa gbogbo àwọn wúnrẹ̀n láti inú àtòjọ àwọn àkọsílẹ̀ àìpẹ́ rẹ́

en: Choose a file to append to the command...
yo: Yan fáìlì láti ṣàfikún àṣẹ náà...

en: Select an application to view its description.
yo: Yan ìṣàmúlò-ètò láti wòye àpèjúwe rẹ̀.

en: Will run command: '%s'
yo: Yóò rọ́ọ̀nù àṣẹ: '%s'

en: URI list dropped on run dialog had wrong format (%d) or length (%d)
yo: Àtòjọ URL tí sọ̀ kalẹ̀ lórí rọ́ọ̀nù onísọ̀rọ̀gbèsì ní ìgúnrégé tí kò tọ̀nà (%d) tàbí ìgùnsí (%d)

en: Click this button to browse for a file whose name to append to the command string.
yo: Tẹ bọ́tìnì yìí láti wáròyìn fún fáìlì tí a óò ṣàfikún orúkọ rẹ̀ sí fọ́nránàṣẹ.

en: Click this button to run the selected application or the command in the command entry field.
yo: Tẹ bọ́tìnì yìí láti rọ́ọ̀nù ìṣàmúlò-ètò tí a yàn tàbí àṣẹ inúààyè wúnrẹ̀n àmúwọlé àṣẹ.

en: Command entry
yo: Àmúwọlé àṣẹ

en: Command icon
yo: Áíkànnù àṣẹ

en: Enter a command string here to run it.
yo: Tẹ fọ́nrán àṣẹ wọlé síbí láti lè rọ́ọ̀nù rẹ̀.

en: List of known applications
yo: Àtòjọ àwọn ìṣàmúlò-ètò àìmọ̀

en: Run Application
yo: Rọ́ọ̀nù Ìṣàmúlò-ètò

en: Run in _terminal
yo: Rọ́ọ̀nù nínú _támínà

en: Run with _file...
yo: Rọ́ọ̀nù pẹ̀lú _fáìlì...

en: Select this box to run the command in a terminal window.
yo: Yan àpótí yìí láti rọ́ọ̀nù àṣẹ nínú fèrè̀̀̀̀̀̀sé támínà.

en: Show list of known _applications
yo: Fi àtòjọ àwọn ìṣàmúlò-ètò mímọ̀ _hàn

en: The icon of the command to be run.
yo: Áíkànnù àṣẹ tí a fẹ́ rọ́ọ̀nù.

en: _Run
yo: _Rọ́ọ̀nù

en: _Force quit
yo: _Ìjáde ipá

en: C_lear
yo: P_arẹ́

en: D_on't Delete
yo: M_á Pajẹ

en: Hide Panel
yo: Fi Pánẹ́ẹ̀lì Pamọ́

note: translators: these string will be shown in MetaCity's switch window * popup when you pass the focus to a panel
en: Top Expanded Edge Panel
yo: Pánẹ́ẹ̀lì Igun Òkè Tí a Fẹ̀

en: Top Centered Panel
yo: Pánẹ́ẹ̀lì Àárín Òkè

en: Top Floating Panel
yo: Pánẹ́ẹ̀lì Ìléfòó Òkè

en: Top Edge Panel
yo: Pánẹ́ẹ̀lì Igun Òkè

en: Bottom Expanded Edge Panel
yo: Pánẹ́ẹ̀lì Igun Ìsàlẹ̀ Tí a Fẹ̀

en: Bottom Centered Panel
yo: Pánẹ́ẹ̀lì Àárín Ìsàlẹ̀

en: Bottom Floating Panel
yo: Pánẹ́ẹ̀lì Ìléfòó Ìsàlẹ́

en: Bottom Edge Panel
yo: Pánẹ́ẹ̀lì Ìgun Ìsàlẹ̀

en: Left Expanded Edge Panel
yo: Pánẹ́ẹ̀lì Igun Òsì Tí A Fẹ̀

en: Left Centered Panel
yo: Pánẹ́ẹ̀lì Àárín Òsì

en: Left Floating Panel
yo: Pánẹ́ẹ̀lì Ìléfòó Òsì

en: Left Edge Panel
yo: Pánẹ́ẹ̀lì Igun Òsì

en: Right Expanded Edge Panel
yo: Pánẹ́ẹ̀lì Igun Ọ̀tún Tí A Fẹ̀

en: Right Centered Panel
yo: Pánẹ́ẹ̀lì Àárín Tí Ọ̀tún

en: Right Floating Panel
yo: Pánẹ́ẹ̀lì Ìléfòó Ọ̀tún

en: Right Edge Panel
yo: Pánẹ́ẹ̀lì Igun Ọ̀tún

en: Animation speed
yo: Ìyárasí àfarawé Kọ̀ǹpútà

en: Automatically hide panel into corner
yo: Ó fi pánẹ́ẹ̀lì pamọ́ sí igun

en: Background color
yo: Àwọ̀ ẹ̀yìn

en: Background color opacity
yo: Dídí àwọ̀ ẹ̀yìn

en: Background image
yo: Àwòrán ẹ̀yìn

en: Background type
yo: Irúfẹ́ ẹ̀yìn

en: Center panel on x-axis
yo: Pánẹ́ẹ̀lì àárín orí ásìsì x

en: Center panel on y-axis
yo: Pánẹ́ẹ̀lì àárín orí ásìsì y

en: Enable arrows on hide buttons
yo: Fún àwon atọ́ka-árò lágbára lórí àwọn bọ́tìnì ìpamọ́

en: Enable hide buttons
yo: Mú àwọn bọ́tìnì ìpamọ́ ṣiṣẹ́

en: Expand to occupy entire screen width
yo: Fẹ̀ẹ́ láti lè gba gbogbo ìfẹ̀sí ojú kọ̀ǹpútà

en: Fit image to panel
yo: Fi àwòrán sí pánẹ́ẹ̀lì

en: If true, arrows will be placed on the hide buttons. This key is only relevant if the enable_buttons key is true.
yo: Tó bá jẹ́ ò̀ótọ́,a óò gbé àwọn atọ́ka-árò sórí àwọn bọ́tìnì ìpamọ́. Bọ́tìnì yìíkàn wúlò tí àwọn bọ́tìnì_tí a fún lágbára bá jẹ́ òótọ́.

en: If true, buttons will be placed on each side of the panel which may be used to move the panel to edge of the screen, leaving only a button showing.
yo: Tó bá jẹ́ ò̀ótọ́,a óò gbé àwọn bọ́tìnì sí ẹ̀̀̀gbẹ́ pánẹ́ẹ̀lì kọ̀ọ̀kan tí a lè lò láti gbé pánẹ́ẹ̀lìnáà lọ sí igun ojú kọ̀ǹpútà náà. Yóò sì fi bọ́tìnì kan tó ń ṣàfihàn sílẹ̀

en: If true, hiding and un-hiding of this panel will be animated rather than happening instantly.
yo: Tó bá jẹ́ òótọ́, ìfipamọ́ àti àìfipamọ́ pánẹ́ẹ̀lì yìí á jẹ́ ìṣàfarawé kọ̀ǹpútà. ní èyí tí kò bá fi ṣẹlẹ̀ lẹ́sẹ̀kẹsẹ̀.

en: If true, the background image will be rotated when the panel is oriented vertically.
yo: Tó bá jẹ́ òótọ́, a óò yí àwòrán ẹ̀yìn po tí pánẹ́ẹ̀lì náà bá jẹ́ olóòró.

en: If true, the image will be scaled (retaining the aspect ratio of the image) to the panel height (if horizontal).
yo: Tó bá jẹ́ òótọ́, a óò ṣe ìgbéléwọ̀n àwòrán (

en: If true, the image will be scaled to the panel dimensions. The aspect ratio of the image will not be maintained.
yo: Tí ó bá jẹ́ òótọ́, a óò gbé àwòrán léwọ̀n àwọn ojúùwọ̀n pánẹ́ẹ̀lì. Réṣíò aspect àwòrán áwà bó ṣe wà.

en: If true, the panel is automatically hidden into a corner of the screen when the pointer leaves the panel area. Moving the pointer to that corner again will cause the panel to re-appear.
yo: Tó bá jẹ́ òótọ́, a óò fi pánẹ́ẹ̀lì náà pamọ́ fún ra rẹ̀ sínú igun ojú kọ̀ǹpútà náà nígbà tí atọ́ka náà bá fi agbègbè pánẹ́ẹ̀lì náà sílẹ̀. Gbígbé atọ́ka náà lọ sí igun yẹn lẹ́ẹ̀kan si á fa kí pánẹ́ẹ̀lì náà tún farahàn.

en: If true, the panel will occupy the entire screen width (height if this is a vertical panel). In this mode the panel can only be placed at a screen edge. If false, the panel will only be large enough to accommodate the applets, launchers and buttons on the panel.
yo: Tó bá jẹ́ òótọ́, pánẹ́ẹ̀lì náà á gba gbogbo ìfẹ̀sí ojú kọ̀ǹpútà náà (ìgasí tí o bá jẹ́ pánẹ́ẹ̀lì olóòró). Nínú móòdù yìí, pánẹ́ẹ̀lì a kàn lè gbé pánẹ́ẹ̀lì sígun ojú kọ̀ǹpútà ni. Tó bá jẹ́ irọ́, pánẹ́ẹ̀lì náà á kàn tóbi láti gba gbogbo àwọn ápúlẹ́ẹ̀tì náà, àwọn aṣàfilọ́lẹ̀ àti àwọn bọ́tìnì lórí pánẹ́ẹ̀lì náà.

en: In a Xinerama setup, you may have panels on each individual monitor. This key identifies the current monitor the panel is displayed on.
yo: Nínú àgbékalẹ̀-ètò Xinerama, o lè ní àwọn pánẹ́ẹ̀lì lórí àpótí ìṣàfihàn kọ̀ọ̀kan. Bọ́tìnì yìí ń tọ́ka sí àpótí ìṣàfihàn lọ́wọ́lọ́wọ́ tí a ti ṣàfihàn pánẹ́ẹ̀lì náà lé lórí.

en: Name to identify panel
yo: Orúkọ láti dá pánẹ́ẹ̀lì mọ̀

en: Panel autohide delay
yo: Ìdádúró ìpamọ́-aládàaṣe pánẹ́ẹ̀lì

en: Panel autounhide delay
yo: Ìdádúró àìfipamọ́-aládàáṣe pánẹ́èlì

en: Panel orientation
yo: Ìṣàlàyé pánẹ́ẹ̀lì

en: Panel size
yo: Ìwọ̀n pánẹ́ẹ̀lì

en: Rotate image on vertical panels
yo: Yí àwòrán po lórí àwọn pánẹ́ẹ̀lì òòró

en: Specifies the background color for the panel in #RGB format.
yo: Ń sọ níp pàtó àwọ̀ ẹ̀yìn fún pánẹ́ẹ̀lì inú ìgúnrégé #RGB.

en: Specifies the file to be used for the background image. If the image contains an alpha channel it will be composited onto the desktop background image.
yo: Ń sọ fáìlì tí a óò lò ní pàtó fún ẹ̀yìn àwòrán. Tí àwòrán náà bá ní ṣánẹ́ẹ̀lì alpha a óò tòójọ sórí àwòrán ẹ̀yìn ojú-iṣẹ́.

en: Specifies the number of milliseconds delay after the pointer enters the panel area before the panel is automatically re-shown. This key is only relevant if the auto_hide key is true.
yo: Ń sọ ní pàtó oye ìdádúró ọ̀kẹ́-ìṣísẹ̀ lẹ́yìn tí atọ́ka náà ti wọ agbègbè náà kí pánẹ́ẹ̀lì tó dá farahàn. Ìgbà tí bọ́tìnì ìpamọ́_aládàáṣe bá jẹ́ òótọ́ nìkan ni bọ́tìnì yìí wúlò.

en: Specifies the number of milliseconds delay after the pointer leaves the panel area before the panel is automatically hidden. This key is only relevant if the auto_hide key is true.
yo: Ń sọ ní pàtó oye ìdádúró ọ̀kẹ́-ìṣísẹ̀ lẹ́yìn tí atọ́ka náà ti jáde lágbègbè náà kí pánẹ́ẹ̀lì tó di pípamọ́. Ìgbà tí bọ́tìnì ìpamọ́_aládàáṣe bá jẹ́ òótọ́ nìkan ni bọ́tìnì yìí wúlò.

en: Specifies the number of pixels visible when the panel is automatically hidden into a corner. This key is only relevant if the auto_hide key is true.
yo: Ń sọ ní pàtó iye àwọn písẹ́ẹ̀lì tó fojúhàn nígbà tí a fi páńẹ̀ẹlì náà pamọ́ sí igun kan. Bọ́tìnì yìí kàn wúlò tí bọ́tìnì ìpamọ́_aládàáṣe bá jẹ́ òótọ́.

en: Specifies the opacity of the background color format. If the color is not completely opaque (a value of less than 65535), the color will be composited onto the desktop background image.
yo: Ń sọ ní pàtó dídí ìgúnrégé àwọ̀ ẹ̀yìn . Tí àwọ̀ náà kò bá dí pátá (fálù tó kéré sí 65535) a óò to àwọ̀ náà pọ̀ sórí àwòrán ẹ̀yìn ojú-iṣẹ́.

en: Stretch image to panel
yo: Na àwòrán sí pánẹ́ẹ̀lì

en: The height (width for a vertical panel) of the panel. The panel will determine at runtime a minimum size based on the font size and other indicators. The maximum size is fixed at one quarter of the screen height (or width).
yo: Ìgasí (ìfẹ̀sí fún pánẹ́ẹ̀lì òòró) pánẹ́ẹ̀lì náà. Pánẹ́ẹ̀lì náà ló máa sọ ní àkókò láti rọ́ọ̀nù ìwọ̀n tó kéré jù, tó sì dálé ìwọ̀n ìrísí-lẹ́tà àti àwọn atọ́ka mìíràn. A ti fi ìwọ̀n tó ga jù sí ìdá-mẹ́rin ìgasí ojú kọ̀ǹpútà (tàbí ìfẹ̀sí).

en: The location of the panel along the x-axis. This key is only relevant in un-expanded mode. In expanded mode this key is ignored and the panel is placed at the screen edge specified by the orientation key.
yo: Ààyè pánẹ́ẹ̀lì lórí ásìsì x. Bọ́tìnì yìí kàn wúlò nínú móòdù tí a kò fẹ̀. Nínú móòdù tí a fẹ̀, ṣe ni a pa bọ́tìnì yìí tì ni, a sì gbesí igun ojú kọ̀ǹpútà tí bọ́tìnì ìṣàlàyé sọ ní pàtó

en: The location of the panel along the y-axis. This key is only relevant in un-expanded mode. In expanded mode this key is ignored and the panel is placed at the screen edge specified by the orientation key.
yo: Ààyè pánẹ́ẹ̀lì lórí ásìsì y. Bọ́tìnì yìí kàn wúlò nínú móòdù tí a kò fẹ̀. Nínú móòdù tí a fẹ̀, ṣe ni a pa bọ́tìnì yìí tì ni, a sì gbesí igun ojú kọ̀ǹpútà tí bọ́tìnì ìṣàlàyé sọ ní pàtó.

en: The orientation of the panel. Possible values are "top", "bottom", "left", "right". In expanded mode the key specifies which screen edge the panel is on. In un-expanded mode the difference between "top" and "bottom" is less important - both indicate that this is a horizontal panel - but still give a useful hint as to how some panel objects should behave. For example, on a "top" panel a menu button will pop up its menu below the panel, whereas on a "bottom" panel the menu will be popped up above the panel.
yo: Ìṣàlàyé pánẹ́ẹ̀lì yìí. Àwọn fálù tó lè jẹ́ ni "òkè", "ìsàlẹ̀", "òsì", "ọ̀tún". Ní móòdù tí a fẹ̀, bọ́tìnì náà ń sọ ní pàtó igun ojú kọ̀ǹpútà tí pánẹ́ẹ̀lì náà wà lórí ẹ. Nínú móòdù tí a kò fẹ̀ ìyàtọ̀ tó wà láàrin "òkè" àti "ìsàlẹ̀" pàtàkì díẹ̀ - méjéèjì fihàn pé èyí ni pánẹ́ẹ̀lì oníbùú - ṣùgbọ́n ó ṣì ń ṣòfófói bí ó ṣe yẹ kí àwọn nǹkan pánẹ́ẹ̀lì ṣe rí Bí àpẹẹrẹ, lórí pánẹ́ẹ̀lì "òkè" bọ́tìnì àòjọ-ẹ̀yan á ta àtòjọ-ẹ̀yàn rẹ̀ sókè nísàlẹ̀ pánẹ́ẹ̀lì náà. Bẹ́ẹ̀, lórí pánẹ́ẹ̀lì "ìsàlẹ̀" a óò ta àtòjọ-ẹ̀yàn náà sókè pánẹ́ẹ̀lì náà..

en: The speed in which panel animations should occur. Possible values are "slow", "medium" and "fast". This key is only relevant if the enable_animations key is true.
yo: Ìyárasí tó yẹ kí àwọn ìṣàfarawé kọ̀ǹpútà ó ti yọ. Àwọn fálù tó lè jẹ́ ni "falẹ̀", "àárín" àti "ìyára". Bọ́tìnì yìí kàn wúlò tí bọ́tìnì àwọn mú ìṣàfarawé kọ̀ǹpútà_ṣiṣẹ́ bá jẹ́ òótọ́.

en: This is a human readable name which you can use to identify a panel. Its main purpose is to serve as the panel's window title which is useful when navigating between panels.
yo: Orúkọ èèyàn tí a lè kà ni èyí, tí o sì lè lò láti tọ́ka sí pánẹ́ẹ̀lì. Ìdí pàtàkì rẹ̀ ni láti ṣe iṣẹ́ gẹ́gẹ́ bíi àkọ́lé fèrèsé pánẹ́ẹ̀lì tí ó wúlò nígbà tí à ń tọpa láàrin àwọn pánẹ́ẹ̀lì.

en: Visible pixels when hidden
yo: Àwọn písẹ́ẹ̀lì ta lè rí nígbà ìpamọ́

en: Which type of background should be used for this panel. Possible values are "gtk" - the default GTK+ widget background will be used, "color" - the color key will be used as background color or "image" - the image specified by the image key will be used as background.
yo: Irúfẹ́ ẹ̀yìn wo la ó lò fún pánẹ́ẹ̀lì yìí. Àwọn fálù tó lè jẹ́ ni "gtk" - a óò lo ẹ̀yìn wíjẹ́ẹ̀tì ìpéwọ̀n GTK+, "àwọ̀" a óò lo bọ́tìnì àwọ̀ gẹ́gẹ́ bíi àwọ̀ ẹ̀yìn tàbí "àwòrán" - àwòrán tí bọ́tìnì àwòrán sọ la ó lò gẹ́gẹ́ bíi ẹ̀yìn.

en: With a multi-screen setup, you may have panels on each individual screen. This key identifies the current screen the panel is displayed on.
yo: Pẹ̀lú àgbékalẹ̀-ètò ojú kọ̀ǹpútà ọlọ́pọ̀, o lè ní àwọn pánẹ́ẹ̀lì lórí ojú kọ̀ǹpútà kọ̀ọ̀kan. Bọ́tìnì yìí ń tọ́ka sí ojú kọ̀ǹpútà lọ́wọ́lọ́wọ́ tí a ti ṣàfihàn pánẹ́èlì náà.

en: X co-ordinate of panel
yo: Kọ́dínéètì X pánẹ́ẹ̀lì

en: X screen where the panel is displayed
yo: Ojú kọ̀ǹpútà X níbi tí a ti ṣàfihàn pánẹ́ẹ̀lì náà

en: Xinerama monitor where the panel is displayed
yo: Àpótí ìṣàfihàn Xinerama níbi tí a ti ṣàfihàn pánẹ́ẹ̀lì náà

en: Y co-ordinate of panel
yo: Kọ́dínéètì Y pánẹ́èlì

en: Open URL: %s
yo: Ṣí URL: %s

en: Delete this drawer?
yo: Pa dúrọ́wà yìí je?

en: When a drawer is deleted, the drawer and its
    settings are lost.
yo: Nígbà tí a bá ti pa dórọ́wà jẹ, àti dúrọ́wà àti àwọn
    ààtò rẹ̀ máa sọnù.

en: Delete this panel?
yo: Pa pánẹ́ẹ̀lì yìí jẹ?

en: When a panel is deleted, the panel and its
    settings are lost.
yo: Nígbà tí a bá ti pa pánẹ́ẹ̀lì jẹ, àti pánẹ́ẹ̀lì àti àwọn
    ààtò rẹ̀ máa sọnù.

en: A simple applet for testing the GNOME-2.0 panel
yo: Ápúlẹ́ẹ̀tì alábọ̀dé kan fún ìyẹ̀wò pánẹ́ẹ̀lì GNOME-2.0

en: Test Bonobo Applet
yo: Yẹ Ápúlẹ́ẹ̀tì Bonobo Wò

en: Test Bonobo Applet Factory
yo: Yẹ Fátìrì Ápúlẹ́ẹ̀tì Bonobo Wo

en: Specify an applet IID to load
yo: Sọ ní pàtó IID ápúlẹ́ẹ̀tì tí a fẹ́ kì

en: Specify a gconf location in which the applet preferences should be stored
yo: Sọ ní pàtó ààyè gconf tí a fẹ́ fi àwọn ìkúndùn ápúlẹ́ẹ̀tì pamọ́ sí

en: Specify the initial size of the applet (xx-small, medium, large etc.)
yo: Sọ́ ní pàtó ìwọ̀n ápúlẹ́ẹ̀̀tì gan níbẹ̀rẹ̀ (kékeré, àárín, ńlá-púpọ̀ abbl.)

en: Specify the initial orientation of the applet (top, bottom, left or right)
yo: Sọ ní pàtó ìṣàlàyé ìbẹ̀rẹ̀ ápúlẹ́ẹ̀tì (òkè, ìsàlẹ̀, òsì tàbí ọ̀tún)

note: This is an utility to easily test various applets
en: Test applet utility
yo: Yẹ ohun-èlò ápúlẹ́ẹ̀tì wò

en: _Applet:
yo: _Ápúlẹ́ẹ̀tì
