music-app - en to ta translation catalogue (67 entries)

en: Login to be able to scrobble.
ta: scrobble செய்வதற்கு உள்நுழை.

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Login
ta: உள்நுழை

en: Login Successful
ta: உள்நுழைவு வெற்றி

en: Login Failed
ta: உள்நுழைவு தோழ்வியுற்றது

en: You forgot to set your username and/or password
ta: நீங்கள் உங்களுடைய பயனர்பெயரை மற்றும்/அல்லது கடவுச்சொல்லை அமைக்க மறந்துவிட்டீர்கள்

en: Albums
ta: படத்தொகுப்புகள்

en: Artists
ta: கலைஞர்கள்

en: %1 album | %1 albums
ta[0]: %1 படத்தொகுப்பு
ta[1]: %1 படத்தொகுப்புகள்

en: %1 song | %1 songs
ta[0]: %1 பாடல்
ta[1]: %1 பாடல்கள்

note: TRANSLATORS: this is the name of the playlists page shown in the tab header. Remember to keep the translation short to fit the screen width
en: Playlists
ta: பாடல் பட்டியல்கள்

en: New playlist
ta: புதிய இசைப்பட்டியல்

note: TRANSLATORS: this is a title of a dialog with a prompt to rename a playlist
en: Change name
ta: பெயரை மாற்று

en: Enter the new name of the playlist.
ta: புதிய பெயரை பாடல்பட்டியலுக்கு உள்ளிடு.

en: Change
ta: மாற்று

en: Cancel
ta: ரத்துசெய்

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Equaliser
ta: சமன்படுத்தி

en: Default
ta: இயல்புநிலை

en: Classical
ta: பாரம்பரிய

en: Electronic
ta: மின்னணு

en: Flat
ta: தட்டை

en: Hip Hop
ta: ஹிப் ஹாப்

en: Jazz
ta: ஜாஸ்

en: Metal
ta: உலோகம்

en: Pop
ta: பாப்

en: Rock
ta: ராக்

en: Custom
ta: தனிபயன்

en: Snap to current song 
    when opening toolbar
ta: தற்போதைய பாடலுடன் பொருத்து

en: Accounts
ta: கணக்குகள்

en: Login to scrobble and import playlists
ta: scrobble உள்நுழை மற்றும் பாடல்பட்டில்களை இறக்குமதி செய்

en: Music Streaming
ta: இசை ஸ்ட்ரீமிங்

en: Ubuntu One
ta: உபுண்டு ஒன்று

en: Sign in to stream your cloud music
ta: உங்கள் மேக இசையை ஸ்ட்ரீமிங் செய்ய உள்நுழை

en: Stream only on Wi-Fi
ta: வை-பை மூலம் மட்டுமே ஸ்ட்ரீம்

en: Clean everything!
ta: அனைத்தையும் சுத்தம் செய்!

en: Music
ta: இசை

en: Recent
ta: சமீபத்திய

en: Genres
ta: பாணிகள்

en: Songs
ta: பாடல்கள்

en: Select playlist
ta: பாடல்பட்டியலை தேர்ந்தெடு

en: Add to queue
ta: வரிசையில் சேர்

en: Add to playlist
ta: பாடல்பட்டியலில் சேர்

note: TRANSLATORS: this refers to deleting a playlist
en: Delete
ta: நீக்கு

note: TRANSLATORS: this refers to editing a playlist
en: Edit
ta: திருத்து

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Loading...
ta: ஏற்றுகிறது...

en: Clear
ta: துடை

en: Next
ta: அடுத்து

en: Next Track
ta: அடுத்த தடம்

en: Pause
ta: இடைநிறுத்து

en: Play
ta: இயக்கு

en: Pause Playback
ta: இயக்கத்தை இடைநிறுத்து

en: Continue or start playback
ta: இயக்கத்தை தொடரவும் அல்லது தொடங்கவும்

en: Back
ta: பின்னால்

en: Go back to last page
ta: கடைசி பக்கத்திற்கு பின்னால் செல்

en: Previous
ta: முந்தைய

en: Previous Track
ta: முந்தைய தடம்

en: Stop
ta: நிறுத்து

en: Stop Playback
ta: இயக்கியை நிறுத்து

en: Music Settings
ta: இசை அமைப்புகள்

en: Debug:
ta: பிழைத்திருத்தம்

en: New Playlist
ta: புதிய இசைப்பட்டியல்

en: Name your playlist.
ta: உங்களுடைய இசைப்பட்டியலை பெயரிடுக

en: Name
ta: பெயர்

en: Create
ta: உருவாக்கு
