wubi - en to ml translation catalogue (17 entries)

en: Selecting the target directory
ml: ലക്ഷ്യ ഡയറക്ടറി തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നു

en: Choosing disk sizes
ml: ഡിസ്ക് വലിപ്പം നിര്‍ണ്ണയിക്കുന്നു

en: Ejecting the CD
ml: സിഡി പുറത്താക്കുന്നു

en: Rebooting
ml: വീണ്ടും ബൂട്ട് ചെയ്യുന്നു

en: Checking CD %s
ml: സിഡി പരിശോധിക്കുന്നു %s

en: Downloading %s
ml: %s ഡൌണ്‍ലോഡ് ചെയ്ത് കഴിഞ്ഞു

en: None
ml: ശൂന്യം

en: Please select username and password for the new account
ml: പുതിയ അക്കഔണ്ടിലേക്കായി ഉപയോക്തൃ നാമവും പാസ്സ്‍വേഡും തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Language:
ml: ഭാഷ:

en: Username:
ml: ഉപയോക്തൃനാമം:

en: Password:
ml: പാസ്സ്‍വേഡ്:

en: Please use all lower cases in the username.
ml: ദയവായി lower case മാത്രം ഉപയൊഗിക്കുക

en: Please do not use spaces in the username.
ml: ഉപയോക്തൃ നാമത്തില്‍ ദയവായി spaces ഉപയോഗിക്കരുത്.

en: Please enter a valid password.
ml: ശരിയായ പാസ്സ്‍വേഡ് കൊടുക്കുക

en: Please do not use spaces in the password.
ml: പാസ്സ്‍വേഡില്‍ ദയവായി spaces ഉപയോഗിക്കരുത്.

en: Passwords do not match.
ml: പാസ്സ്‍വേ‍ഡുകള്‍ തമ്മില്‍ പൊരുത്തമില്ല.

en: Uninstall
ml: അണ്‍ ഇന്‍സ്റ്റോള്‍
