apport - en to kn translation catalogue (66 entries)

note: TRANS: %s is the name of the operating system
en: This is not a genuine %s package
kn: %s ಅಸಲಿ ತಂತ್ರಾಂಶ(ಪ್ಯಾಕೆಜ್) ಅಲ್ಲ

en: You have some obsolete package versions installed. Please upgrade the following packages and check if the problem still occurs:
    
    %s
kn: ನೀವು ಕೆಲವು ಹಳೆ ಆವ್ರತ್ತಿಯ ಪ್ಯಾಕೆಜ್ ಗಳನ್ನ ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಿ ಕೊಂಡಿದ್ದೀರಿ. ದಯವಿಟ್ಟು ಕೆಳಕಂಡ ಪ್ಯಾಕೆಜ್ ಗಳನ್ನ ಅಪ್ಗ್ರೇಡ್ ಮಾಡಿಕೊಂಡು ದೋಷ ಮರುಕಳಿಸುತ್ತದೆಯೆ ಎಂದು ಗಮನಿಸಿ
    
    %s

en: unknown program
kn: ಅಜ್ಜ್ನಾತ ಪ್ರೋಗ್ರಾಮ್

en: Sorry, the program "%s" closed unexpectedly
kn: ಕ್ಷಮಿಸಿ %s ಪ್ರೋಗ್ರಾಮ್ ಅನಿರೀಕ್ಷಿತವಾಗಿ ಅಂತ್ಯಗೊಂಡಿದೆ

en: Problem in %s
kn: %s ನಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ

note: package does not exist
en: Invalid problem report
kn: ಅಸಿಂಧುವಾದ ತೊಂದರೆ ವರದಿ

en: This problem report is damaged and cannot be processed.
kn: ಈ ತೊಂದರೆ ವರದಿ ಹಾನಿಗೊಂಡಿದೆ ಆದುದರಿಂದ ಪರಿಷ್ಕರಣೆ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ

en: The problem cannot be reported:
    
    %s
kn: ಈ ತೊಂದರೆಯನ್ನು ವರದಿ ಮಾಡಲಾಗದು:
    
    %s

en: You are not allowed to access this problem report.
kn: ನಿಮಗೆ ಈ ತೊಂದರೆ ವರದಿಯನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸುವ ಅಧಿಕಾರವಿಲ್ಲ

en: Error
kn: ದೋಷ

en: There is not enough disk space available to process this report.
kn: ಈ ತೊಂದರೆ ವರದಿಯನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಲು ಬೇಕಾಗುವಷ್ಟು ಸ್ಥಳಾವಕಾಶ ನಿಮ್ಮ ಗಣಕಯಂತ್ರದ ಡಿಸ್ಕ್(ಮುದ್ರಿಕೆಯಲ್ಲಿ) ನಲ್ಲಿ ಇಲ್ಲ

en: No package specified
kn: ಯಾವುದೇ ಪ್ಯಾಕೆಜ್ ಹೇಳಲಾಗಿಲ್ಲ

en: You need to specify a package or a PID. See --help for more information.
kn: ನೀವು ಪ್ಯಾಕೆಜ್ ಅಥವಾ PID ಯನ್ನು ಉಲ್ಲೇಖಿಸಬೇಕು. ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ --help ಅನ್ನು ನೋಡಿ

en: Invalid PID
kn: ಅಮಾನ್ಯವಾದ pid

en: The specified process ID does not belong to a program.
kn: ಉಲ್ಲೇಖಿಸಿದ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯ ID ಯಾವುದೇ ಅನ್ವಯಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ್ದಲ್ಲ

en: Permission denied
kn: ಅನುಮತಿಯು ನಿರಾಕರಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ

en: The specified process does not belong to you. Please run this program as the process owner or as root.
kn: ಉಲ್ಲೇಖಿಸಿದ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯು ನಿಮಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಲ್ಲ. ದಯವಿಟ್ಟು ಈ ಅನ್ವಯವನ್ನು ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯ ಯಜಮಾನನಾಗಿ ಅಥವಾ root ಆಗಿ ಚಾಲನೆ ಮಾಡಿ.

en: Package %s does not exist
kn: %s ಪ್ಯಾಕೆಜ್  ಅಸ್ಥಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ

en: What kind of problem do you want to report?
kn: ನೀವು ಯಾವ ವಿಧದ ತೊಂದರೆಯನ್ನು ವರದಿ ಮಾಡಲು ಬಯಸುತ್ತೀರಿ

en: Unknown symptom
kn: ಅಜ್ಞಾತ ಕುರುಹು

en: The symptom "%s" is not known.
kn: "%s" ಕುರುಹಿನ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿದಿಲ್ಲ.

en: Print the Apport version number.
kn: Apport ನ ಆವೃತ್ತಿ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಮುದ್ರಿಸು.

en: Unable to start web browser
kn: ಜಾಲ ವೀಕ್ಷಕವನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to start web browser to open %s.
kn: %s ಅನ್ನು ತೆರೆಯಲು ಜಾಲ ವೀಕ್ಷಕವನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Memory exhaustion
kn: ಮೆಮೊರಿ ಖಾಲಿಯಾಗಿದೆ

en: Problem already known
kn: ಈಗಾಗಲೆ ತಿಳಿದಿರುವ ತೊಂದರೆ.

en: Press any key to continue...
kn: ಮುಂದುವರೆಯಲು ಯಾವುದಾದರು ಕೀಲಿಯನ್ನು ಅದುಮಿ...

en: Please choose (%s):
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ (%s):

en: &Report Problem...
kn: ತೊಂದರೆಯನ್ನು ವರದಿಮಾಡು (&R)

en: &Cancel
kn: ರದ್ದುಗೊಳಿಸು(&C)

en: Send problem report to the developers?
kn: ದೋಷ ವರದಿಯನ್ನು ವಿಕಾಸಗಾರರಿಗೆ ರವಾನಿಸುವುದೇ?

en: (binary data)
kn: (ಬೈನರಿ ದತ್ತಾಂಶ)

en: &Send complete report (recommended; %s)
kn: ಸಂಪೂರ್ಣ ವರದಿಯನ್ನು ರವಾನಿಸಿ (&S)(ಸೂಚಿಸಲಾಗಿದೆ; %s)

en: Send &reduced report (slow Internet connection; %s)
kn: ಮೊಟಕುಗೊಳಿಸಿದ ವರದಿಯನ್ನು ರವಾನಿಸು (&S) (ನಿಧಾನವಿರುವ ಅಂತರ್ಜಾಲ ಸಂಪರ್ಕಗಳಿಗೆ; %s)

en: &Send report (%s)
kn: ವರದಿಯನ್ನು ಕಳುಹಿಸು (%s) (&S)

en: &View report
kn: ವರದಿಯನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸು (&V)

en: Problem report file:
kn: ತೊಂದರೆ ವರದಿ ಕಡತ:

en: &Confirm
kn: ಖಚಿತಪಡಿಸು(&C)

en: Error: %s
kn: ದೋಷ: %s

en: Collecting problem information
kn: ಕುಸಿತದಿಂದ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: The collected information can be sent to the developers to improve the
    application. This might take a few minutes.
kn: ಅನ್ವಯವನ್ನು ಸುಧಾರಿಸಲು ಸಂಗ್ರಹಿಸಿದ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ವಿಕಾಸಗಾರರಿಗೆ ಕಳುಹಿಸಬಹುದು.
    ಇದು ಕೆಲವು ನಿಮಿಷ ತೆಗೆದು ಕೊಳ್ಳಬಹುದು.

en: Uploading problem information
kn: ತೊಂದರೆ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಅಪ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: The collected information is being sent to the bug tracking system.
    This might take a few minutes.
kn: ಸಂಗ್ರಹಿಸಿದ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ದೋಷ ಟ್ರಾಕಿಂಗ್ ವ್ಯವಸ್ಥೆಗೆ ಕಳುಹಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ.
    ಇದು ಕೆಲವು ನಿಮಿಷ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳ್ಬಹುದು.

en: &Done
kn: ಆಯಿತು(&D)

en: none
kn: ಯಾವುದೂ  ಅಲ್ಲ

en: Choices:
kn: ಆಯ್ಕೆಗಳು:

en: File does not exist.
kn: ಕಡತ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ

en: This is a directory.
kn: ಇದು ಕಡತ ಕೋಶವಾಗಿದೆ

en: Launch a browser now
kn: ಜಾಲ ವೀಕ್ಷಕವನ್ನು ಆರಂಭಿಸು

en: Application problem
kn: ಅನ್ವಯದ ತೊಂದರೆ

en: Complete report (recommended; %s)
kn: ಪೂರ್ಣ ವರದಿ (ಸೂಚಿಸಲಾದ; %s)

en: Content of the report
kn: ವರದಿಯ ಅಂಶಗಳು

en: Information is being collected that may help the developers fix the problem you report.
kn: ನೀವು ವರದಿ ಮಾಡಿದ ತೊಂದರೆಯನ್ನು ಸರಿ ಮಾಡಲು ವಿಕಾಸಗಾರರಿಗೆ ಸಹಾಯವಾಗಲು ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

en: Kernel problem
kn: ಕರ್ನೆಲ್ ತೊಂದರೆ

en: Package problem
kn: ಪ್ಯಾಕೇಜ್ ತೊಂದರೆ

en: Reduced report (slow Internet connection; %s)
kn: ಮೊಟಕುಗೊಳಿಸಿದ ವರದಿ (ನಿಧಾನವಿರುವ ಅಂತರ್ಜಾಲ ಸಂಪರ್ಕಕ್ಕೆ; %s)

en: Restart _Program
kn: ಅನ್ವಯವನ್ನು ಮರು ಪ್ರಾರಂಭಿಸು (_P)

en: The collected information is being sent to the bug tracking system. This might take a few minutes.
kn: ಸಂಗ್ರಹಿಸಿದ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ದೋಷ ಟ್ರಾಕಿಂಗ್ ವ್ಯವಸ್ಥೆಗೆ ಕಳುಹಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ. ಇದು ಕೆಲವು ನಿಮಿಷ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳ್ಬಹುದು.

en: _Report Problem...
kn: ತೊಂದರೆಯನ್ನು ವರದಿಮಾಡು ... (_R)

en: _Send Report
kn: ವರದಿಯನ್ನು ಕಳುಹಿಸು (_S)

en: Do not put the new traces into the report, but write them to stdout.
kn: ಹೊಸ ಜಾಡನ್ನು (ಟ್ರೇಸ್) ವರದಿಗೆ ಬರೆಯಬೇಡ, ಬದಲಾಗಿ ಅದನ್ನು stdout ಗೆ ಬರೆ

en: Write modified report to given file instead of changing the original report
kn: ಮೂಲ ವರದಿಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸುವ ಬದಲು ಬದಲಾವಣೆ ಮಾಡಿದ ವರದಿಯನ್ನು ಹೇಳಿದ ಕಡತಕ್ಕೆ ಬರೆ

note: translators: don't translate y/n, apport currently only checks for "y"
en: OK to send these as attachments? [y/n]
kn: ಈ ಕಡತಗಳನ್ನು ಲಗತ್ತಿಸಿ ಕಳುಹಿಸಲು ಸಮ್ಮತಿಯೆ? [y/n]

en: Report a malfunction to the developers
kn: ಒಂದು ಅಸಮರ್ಪಕ ಕಾರ್ಯವನ್ನು ವಿಕಾಸಗಾರರಿಗೆ ವರದಿ ಮಾಡು

en: Report a problem...
kn: ಒಂದು ತೊಂದರೆಯನ್ನು ವರದಿ ಮಾಡು...

en: Apport crash file
kn: Apport ಕುಸಿತದ ಕಡತ
