ubuntu-ui-extras - en to is translation catalogue (11 entries)

en: Cancel
is: Hætta við

en: Crop
is: Utansníða

en: Done
is: Búið

en: Enhancing photo...
is: Bæti ljósmynd...

en: Redo
is: Endurgera

en: Revert Photo
is: Færa mynd aftur í upprunalegt horf

en: Revert to Original
is: Færa aftur í upprunalegt horf

en: Revert to original
is: Færa aftur í upprunalegt horf

en: Rotate
is: Snúa

en: This will undo all edits, including those from previous sessions.
is: Þetta mun afturkalla allar breytingar, þar með taldar breytingar úr fyrri setum.

en: Undo
is: Afturkalla
