unity8 - en to ml translation catalogue (21 entries)

en: Skip intro
ml: ആമുഖം ഒഴിവാക്കുക

en: Right edge
ml: വലത് മൂല

en: Try swiping from the right edge to unlock the phone
ml: ഫോണ്‍ അണ്‍ലോക്ക് ചെയ്യാന്‍ വലതു വശത്തുനിന്ന് സ്വൈപ് ചെയ്ത് നോക്കുക

en: Top edge
ml: മുകള്‍ വശം

en: Try swiping from the top edge to access the indicators
ml: സൂചകങ്ങള്‍ ലഭ്യമാക്കാന്‍ മുകള്‍ വശത്തുനിന്നും സ്വൈപ് ചെയ്യുക

en: Close
ml: അടക്കുക

en: Swipe up again to close the settings screen
ml: ക്രമീകരണങ്ങളുടെ സ്ക്രീന്‍ അടക്കാന്‍ മുകളിലേക്ക് സ്വൈപ് ചെയ്യുക

en: Left edge
ml: ഇടത് വശം

en: Swipe from the left to reveal the launcher for quick access to apps
ml: പ്രയോഗങ്ങള്‍ പെട്ടെന്ന് ലഭ്യമാക്കുന്ന വിക്ഷേപിക ലഭ്യമാക്കാന്‍ ഇടതു വശത്ത് നിന്നും സ്വൈപ് ചെയ്യുക

en: Well done
ml: നന്നായി ചെയ്തിരിക്കുന്നു

en: Emergency Call
ml: അടിയന്തിര വിളി

en: Search
ml: തിരയുക

en: Rate this
ml: ഇത് അവലോകനം ചെയ്യുക

en: Add a review
ml: ഒരു അവലോകനം ചേര്‍ക്കുക

en: Send
ml: അയയ്‌ക്കുക

en: Confirm
ml: സ്ഥിരീകരിക്കുക

en: Type or say a command
ml: ഒരു ആജ്ഞ പറയുകയോ ടൈപ്പുകയോ ചെയ്യുക

en: Loading. Please Wait...
ml: വരുന്നു. ദയവായി കാത്തിരിക്കുക...

en: Speak Now...
ml: ഇപ്പോള്‍ സംസാരിക്കുക...

en: Speaking...
ml: സംസാരിക്കുന്നു...

en: Show password
ml: രഹസ്യവാക്ക് കാണിക്കുക
