do-plugins - en to tl translation catalogue (76 entries)

en: Give an item an alternate name.
tl: Bigyan ang bagay ng ibang pangalan

en: Delete Alias
tl: Burahin ang Alyas

en: Deletes an alias.
tl: Binubura ang Alyas

en: Alias items
tl: Mga Listahan ng Alyas

en: Aliased items from Do's universe.
tl: Mga Listahan ng Alyas sa Uniberso ng Do

en: Extract archive
tl: Kunin ang laman ng archive

en: Extract an archive to a given folder
tl: Kunin ang laman ng archive papunta sa napiling folder

en: Create archive
tl: Gumawa ng archive

en: Create an archive with the selected item
tl: Gumawa ng archive kabilang ang mga napiling bagay

en: All Music by
tl: Lahat ng Musika ni

en: Next
tl: Kasunod

en: Pause
tl: Saglit na Pagtigil

en: Pause playing track
tl: Saglit na pagtigil mula sa pag-gana ng track

en: Play
tl: Paganahin

en: Play from your Banshee Collection
tl: Paganahin mula sa iyong koleksyon sa Banshee

en: Previous
tl: Nakaraan

en: Play previous track
tl: Paganahin ang nakaraang track

en: Search Banshee Media
tl: Saliksikin ang nilalaman ng Banshee Media

en: Search your entire Banshee collection
tl: Saliksikin ang lahat ng nilalaman ng iyong koleksyon sa Banshee

en: Choose BibTeX file
tl: Piliin ang BibTex File

note: Container child table1.Gtk.Table+TableChild
en: Select A File
tl: Pumili Ng File

note: Container child table1.Gtk.Table+TableChild
en: Select your documents folder
tl: Pumili ang iyong folder ng mga dokumento

en: Choose documents folder
tl: Piliin ang folder ng mga dokumento

en: Primary Email
tl: Pangunahing Email

en: Other email
tl: Iban pang email

en: Other
tl: Iba Pa

en: Clip
tl: Klip

en: Create a clip with Cl.ickable
tl: Gumawa ng klip sa pamamagitan ng Cl.ickable

en: Cl.ickable Clips
tl: Mga klips ng Cl.ickable

en: Opens your cl.ickable clips
tl: Binubuksan ang iyong mga klip ng Cl.ickable

en: Cl.ickable Items
tl: Mga bagay ng Cl.ickable

en: Usefull Cl.ickable Items
tl: Mga makabuluhang bagay ng Cl.ickable

en: Search Confluence
tl: Saliksikin ang Confluence

en: Searches Confluence and returns results to Do
tl: Saliksikin ang Confluence at ibalik ang resulta sa Do

en: Search del.icio.us
tl: Saliksikin ang del.icio.us

en: Open
tl: Buksan

en: Work Phone
tl: Teleponong gamit sa Trabaho

en: Home Phone
tl: Teleponong gamit sa Bahay

en: Mobile Phone
tl: Teleponong Mobile

en: Evolution Contacts
tl: Mga Kontak sa Evolution

en: Address
tl: Tirahan

en: Show hidden files
tl: Ipakita ang mga natatagong files

en: Depth
tl: Lalim

en: Delete File
tl: Burahin ang File

en: Deletes a file or folder.
tl: Burahin ang file o folder

en: Choose a folder to index
tl: Pumili ng folder na i-index

en: Cancel
tl: Ipagpaliban

en: Choose folder
tl: Pumili ng folder

en: Rename file...
tl: Palitan ng pangalan ang file...

en: Renames a file.
tl: Pinapalitan ng pangalan ng file

en: Create New Folder
tl: Gumawa ng Bagong Folder

en: Creates an new folder.
tl: Gumawaga ng bagong folder

en: Move to...
tl: Lumipat sa...

en: Moves a file or folder to another location.
tl: Inililipat ang file o folder sa ibang lokasyon

en: Move to Trash
tl: Ilagay sa Basurahan

en: Moves a file or folder to the trash
tl: Inilalagay ang file o folder sa basurahan

en: Finds recently-opened files.
tl: Nahahanap ang mga files na kamakailan lamang nabuksan

en: Copy to...
tl: Kopyahin papunta sa...

en: Copies a file or folder to another location.
tl: Kinokopya ang file o folder papunta sa ibang lokasyon

en: Files and Folders
tl: Mga Files at Mga Folders

en: Create New File
tl: Gumawa ng Bagong File

en: Creates an new, empty file.
tl: Gumagawa ng bago at walang laman na file

en: Untitled
tl: Hindi napapangalanan

en: Do needs your authorization in order to upload photos to your flickr account. Press the "Authorize" button to open a web browser and give Do authorization.
tl: Kailangan ng Do ang iyong pahintulot upang makapag-upload ng mga litrato sa iyong account sa flickr. Pindutin ang "Pinapahintulutan" upang mag bukas ng web browser at mabigyan ang Do ng kapahintulutan.

en: _Authorize
tl: _Pahintulutan

note: Container child vbox6.Gtk.Box+BoxChild
en: Private
tl: Pribado

en: Visible to friends
tl: Nakikita ng mga Kaibigan

en: Visible to family
tl: Nakikita ng mga kapamilya

note: Container child vbox6.Gtk.Box+BoxChild
en: Public
tl: Publiko

en: <b>Tags</b>
tl: <b>Mga Tags</b>

en: Upload photo
tl: Mag-upload ng litrato

en: Upload one or more photos to Flickr
tl: Mag-upload ng isa o higit pang mga litrato sa Flickr

en: Click to compete authorization
tl: Piliin upang maganap ang kapahintulutan.

en: Thank you {0} for allowing Do access to Flickr.
tl: Salamat {0} sa pagpapahintulot mong ma-access ng Do ang Flickr.

en: Define
tl: Bigyang liwanag

en: Define a given word.
tl: Bigyang liwanag ang naturang salita.
