unity-2d - en to is translation catalogue (22 entries)

en: See one more result
is: Birta eina niðurstöðu í viðbót

en: See %1 more results
is: Birta %1 niðurstöður í viðbót

en: See fewer results
is: Birta færri niðurstöður

en: Media Apps
is: Margmiðlunarforrit

en: Internet Apps
is: Internet forrit

en: More Apps
is: Fleiri forrit

en: Find Files
is: Finna skrár

en: Browse the Web
is: Vafra á vefnum

en: View Photos
is: Skoða myndir

en: Check Email
is: Athuga með tölvupóst

en: Listen to Music
is: Hlusta á tónlist

en: Shortcuts
is: Flýtilyklar

en: Refine search
is: Leita betur

en: Type
is: Tegund

en: Eject
is: Henda út

en: Trash
is: Rusl

en: %n item in trash | %n items in trash
is[0]: %n hlutur í ruslinu
is[1]: %n hlutir í ruslinu

en: Empty Trash
is: Tæma rusl

en: Workspaces
is: Vinnusvæði

en: Keep in launcher
is: Halda á ræsistiku

en: Remove from launcher
is: Fjarlægja af ræsisrtiku

en: Quit
is: Hætta
