pantheon-files - en to am translation catalogue (269 entries)

en: Windows share
am: የሚካፈሉዋቸው መስኮቶች

en: Connecting...
am: በመገናኘት ላይ

en: Can't load the supported server method list.
    Please check your gvfs installation.
am: የተደገፉ የሰርቨር ዘዴዎችን ዝርዝር መጫን አልተቻለም
    እባክዎን የ gvfs አገጣጠሞን ይመርምሩ

en: The folder "%s" cannot be opened on "%s".
am: ፎልደሩን "%s" መክፈት አልተቻለም በ "%s".

en: The server at "%s" cannot be found.
am: ሰርቨሩን ከ "%s" ማግኘት አልተቻለም

en: Try Again
am: እንደገና ይሞክሩ

en: Please verify your user details.
am: እባክዎን የተጠቃሚ ዝርዝርዎትን ያረጋግጡ

en: Continue
am: ይቀጥሉ

en: C_onnect
am: መ_ገናኛ

en: Connect to Server
am: ወደ ሰርቨር መገናኛ

en: Server Details
am: የሰርቨር ዝርዝር

en: _Server:
am: _ሰርቨር :

en: _Type:
am: _አይነት :

en: Sh_are:
am: ማካ_ፈያ :

en: _Folder:
am: _ፎልደር :

en: User Details
am: የተጠቃሚ ዝርዝር

en: _Domain name:
am: _የግዛት ስም :

en: _User name:
am: _የተጠቃሚ ስም :

en: Pass_word:
am: የመግቢያ_ቃል :

en: _Remember this password
am: _ይህን የመግቢያ ቃል አስታውስ

en: Operation cancelled
am: ተግባሩ ተሰርዟል

en: Merge folder "%s"?
am: ፎልደር ማዋሀጃ "%s"?

en: Merging will ask for confirmation before replacing any files in the folder that conflict with the files being copied.
am: ማዋሀጃ ማረጋገጫ ይጠይቃል በፎልደር ውስጥ ያሉትን ፋይሎች ከመተካቱ በፊት ኮፒ ከሚደረገው ፋይል ጋር የሚጋጩትን

en: An older folder with the same name already exists in "%s".
am: በዚህ ስም የተሰየመ ፎልደር ቀደም ብሎ ነበር በ "%s".

en: A newer folder with the same name already exists in "%s".
am: አዲስ ፎልደር በዚህ ስም ቀደም ሲል ነበር በ "%s".

en: Another folder with the same name already exists in "%s".
am: ሌላ ፎልደር በዚህ ስም ቀደም ሲል ነበር በ "%s".

en: Replacing it will remove all files in the folder.
am: መተካት ሁሉንም ፋይሎች በፎልደር ውስጥ ያሉትን ያስወግዳቸዋል

en: Replace folder "%s"?
am: ፎልደሩን ልቀይረው "%s"?

en: A folder with the same name already exists in "%s".
am: በዚህ ስም የተሰየመ ፎልደር ቀደም ብሎ ነበር በ "%s".

en: Replace file "%s"?
am: ፋይሉን ልቀይረው "%s"?

en: Replacing it will overwrite its content.
am: መተካት በነበረው ይዞታ ላይ ደርቦ ይጽፍበታል

en: An older file with the same name already exists in "%s".
am: በዚህ ስም የተሰየመ ፋይል ቀደም ብሎ ነበር በ "%s".

en: A newer file with the same name already exists in "%s".
am: በዚህ ስም የተሰየመ አዲስ ፋይል ቀደም ብሎ ነበር በ "%s".

en: Another file with the same name already exists in "%s".
am: በዚህ ስም የተሰየመ ሌላ ፋይል ቀደም ብሎ ነበር በ "%s".

en: Original file
am: ዋናው ፋይል

en: Size:
am: መጠን:

en: Type:
am: አይነት:

en: Last modified:
am: መጨረሻ የተሻሻለው:

en: Replace with
am: መቀየሪያ በ

en: Merge
am: ማዋሀጃ

en: _Select a new name for the destination
am: ለመድረሻው አዲስ ስም _ይምረጡ

en: Reset
am: እንደነበረ መመለሻ

en: Apply this action to all files
am: ይህን ተግባር ለሁሉም ፋይሎች መፈጸሚያ

en: _Skip
am: _መዝለሊያ

en: Re_name
am: እንደገና _መሰየሚያ

en: Replace
am: መቀየሪያ

en: File conflict
am: የፋይል አለመስማማት

en: link to %s
am: አገናኝ ወደ %s

en: Invalid desktop file
am: ዋጋ የሌለው የዴስክቶፕ ፋይል

en: Toplevel files cannot be renamed
am: ከፍተኛ ደረጃ ፋይሎችን እንደገና መሰየም አይቻልም

en: Show more _details
am: ተጨማሪ _ዝርዝር ማሳያ

en:  (invalid Unicode)
am:  (ዋጋ የሌለው ዩኒኮድ)

en: S_kip All
am: ሁሉንም መ_ዝለሊያ

en: _Retry
am: _እንደገና መሞከሪያ

en: Delete _All
am: ሁሉንም _ማጥፊያ

en: _Replace
am: _መተኪያ

en: Replace _All
am: ሁሉንም _መተኪያ

en: _Merge
am: _ማዋሀጃ

en: Merge _All
am: ሁሉንም _ማዋሀጃ

en: Copy _Anyway
am: ለማንኛውም _ኮፒ ማድረጊያ

en: %'d second | %'d seconds
am[0]: %'d ሰከንድ
am[1]: %'d ሰከንዶች

en: %'d minute | %'d minutes
am[0]: %'d ደቂቃ
am[1]: %'d ደቂቆች

en: %'d hour | %'d hours
am[0]: %'d ሰአት
am[1]: %'d ሰአቶች

en: approximately %'d hour | approximately %'d hours
am[0]: በግምት %'d ሰአት
am[1]: በግምት %'d ሰአቶች

en: Link to %s
am: አገናኝ ወደ %s

en: Another link to %s
am: ሌላ አገናኝ ወደ %s

en: %'dst link to %s
am: %'dኛ አገናኝ ወደ %s

en: %'dnd link to %s
am: %'dኛ አገናኝ ወደ %s

en: %'drd link to %s
am: %'dኛ አገናኝ ወደ %s

en: %'dth link to %s
am: %'dኛ አገናኝ ወደ %s

en:  (copy)
am:  (ኮፒ)

en:  (another copy)
am:  (ሌላ ኮፒ)

en: th copy)
am: ኛ ኮፒ)

en: st copy)
am: ኛ ኮፒ)

en: nd copy)
am: ኛ ኮፒ)

en: rd copy)
am: ኛ ኮፒ)

en: %s (copy)%s
am: %s (ኮፒ)%s

en: %s (another copy)%s
am: %s (ሌላ ኮፒ)%s

en: %s (%'dth copy)%s
am: %s (%'dኛ ኮፒ)%s

en: %s (%'dst copy)%s
am: %s (%'dኛ ኮፒ)%s

en: %s (%'dnd copy)%s
am: %s (%'dኛ ኮፒ)%s

en: %s (%'drd copy)%s
am: %s (%'dኛ ኮፒ)%s

en: Are you sure you want to permanently delete "%B" from the trash?
am: በእርግጥ በቋሚነት ሊያጠፉት ይፈልጋሉ "%B" ከቆሻሻ ማጠራቀሚያው ውስጥ?

en: If you delete an item, it will be permanently lost.
am: አንድን እቃ ካጠፉት በቋሚነት ይጠፋል

en: Empty _Trash
am: ቆሻሻውን _ባዶ ማድረጊያ

en: Are you sure you want to permanently delete "%B"?
am: በእርግጥ በቋሚነት ሊያጠፉት ይፈልጋሉ "%B"?

en: Are you sure you want to permanently delete the %'d selected item? | Are you sure you want to permanently delete the %'d selected items?
am[1]: በእርግጥ በቋሚነት ማጥፋት ይፈልጋሉ %&#x27;d የተመረጡትን እቃዎች?

en: Deleting files
am: ፋይሎቹን በማጥፋት ላይ

en: %'d file left to delete | %'d files left to delete
am[0]: %'d ፋይል ቀርቷል ለማጥፋት
am[1]: %'d ፋይሎች ቀርተዋል ለማጥፋት

note: / TRANSLATORS: %T will expand to a time like "2 minutes". / The singular/plural form will be used depending on the remaining time (i.e. the %T argument).
en: %T left | %T left
am[0]: %T የቀረው
am[1]: %Tየቀረው

en: Error while deleting.
am: ስህተት ተፈጥሯል በማጥፋት ላይ እንዳለ

en: Files in the folder "%B" cannot be deleted because you do not have permissions to see them.
am: በፎልደር ውስጥ ያሉትን ፋይሎች "%B" ማጥፋት አይችሉም ምክንያቱም በቂ የሆነ ፍቃድ የሎትም

en: There was an error getting information about the files in the folder "%B".
am: ስህተት ተፈጥሯል የፋይሎች እና የፎልደሮች መረጃ በሚፈለግበት ጊዜ "%B".

en: _Skip files
am: ፋይሎችን _መዝለያ

en: The folder "%B" cannot be deleted because you do not have permissions to read it.
am: ይህን ፎልደር "%B" ማጥፋት አይችሉም ምክንያቱም ፋይሉን ለማንበብ በቂ የሆነ ፍቃድ የሎትም

en: There was an error reading the folder "%B".
am: ፎልደሩን በማንበብ ላይ እንዳለ ስህተት ተፈጥሯል "%B".

en: Could not remove the folder %B.
am: ፎልደሩን ማስወገድ አልተቻለም %B.

en: There was an error deleting %B.
am: በማጥፋት ላይ እንዳለ ስህተት ተፈጥሯል %B.

en: Moving files to trash
am: ፋይሎችን ወደ ቆሻሻ በማንቀሳቅስ ላይ

en: %'d file left to trash | %'d files left to trash
am[0]: %'d ፋይል ቀርቷል በቆሻሻ ማጠራቀሚያ ውስጥ
am[1]: %'d ፋይሎች ቀርተዋል በቆሻሻ ማጠራቀሚያ ውስጥ

en: Trashing Files
am: ፋይሎችን በማጥፋት ላይ

en: Deleting Files
am: ፋይሎችን በማጥፋት ላይ

en: Unable to eject %V
am: ማውጣት አልተቻለም %V

en: Unable to unmount %V
am: ማውረድ አልተቻለም %V

en: Do you want to empty the trash before you unmount?
am: ቆሻሻ ማጠራቀሚያው ከመውረዱ በፊት ባዶ ሊያደርጉት ይፈልጋሉ?

en: In order to regain the free space on this volume the trash must be emptied. All trashed items on the volume will be permanently lost.
am: ለዚህ መጠን የሚሆን ባዶ ቦታ ለማግኘት ቆሻሻ ማጠራቀሚያውን ባዶ ማድረግ ያስፈልጋል ፡ በቆሻሻ ማጠራቀሚያው ውስጥ ያሉት እቃዎች በሙሉ በቋሚነት ይጠፋሉ

en: Do _not Empty Trash
am: ቆሻሻ ማጠራቃሚያውን ባዶ _አታድርግ

en: Unable to mount %s
am: መጫን አልተቻለም %s

en: Preparing to copy %'d file (%S) | Preparing to copy %'d files (%S)
am[0]: ኮፒ ለማድረግ በማሰናዳት ላይ %'d ፋይሉን (%S)
am[1]: ኮፒ ለማድረግ በማሰናዳት ላይ %'d ፋይሎቹን (%S)

en: Preparing to move %'d file (%S) | Preparing to move %'d files (%S)
am[0]: ለማንቀሳቀስ በማሰናዳት ላይ %'d ፋይሉን (%S)
am[1]: ለማንቀሳቀስ በማሰናዳት ላይ %'d ፋይሎቹን (%S)

en: Preparing to delete %'d file (%S) | Preparing to delete %'d files (%S)
am[0]: ለማጥፋት በማሰናዳት ላይ %'d ፋይሉን (%S)
am[1]: ለማጥፋት በማሰናዳት ላይ %'d ፋይሎቹን (%S)

en: Error while copying.
am: ካፒ በማድረግ ላይ ስህተት ተፈጥሯል

en: Error while moving.
am: በማንቀሳቀስ ላይ ስህተት ተፈጥሯል

en: Error while moving files to trash.
am: ፋይሎችን ወደ ቆሻሻ ማጠራቀሚያው ጋር በመውሰድ ላይ እንዳለ ስህተት ተፈጥሯል

en: Files in the folder "%B" cannot be handled because you do not have permissions to see them.
am: በፎልደሩ ውስጥ ያሉትን ፋይሎች "%B" ማየት አይችሉም ምክንያቱም በቂ የሆነ ፍቃድ የሎትም

en: The folder "%B" cannot be handled because you do not have permissions to read it.
am: ይህን ፎልደር "%B" ማየት አይችሉም ምክንያቱም በቂ የሆነ ፍቃድ የሎትም

en: The file "%B" cannot be handled because you do not have permissions to read it.
am: ይህን ፋይል "%B" ማየት አይችሉም ምክንያቱም በቂ የሆነ ፍቃድ የሎትም

en: There was an error getting information about "%B".
am: ስህተት ተፈጥሯል መረጃ በማግኘት ላይ እንዳለ ስለ "%B".

en: Error while copying to "%B".
am: ስህተት ተፈጥሯል ኮፒ በማድረግ ላይ እንዳለ "%B".

en: You do not have permissions to access the destination folder.
am: መድረሻው ፎልደር ጋር ለመድረስ ፍቃድ የሎትም

en: There was an error getting information about the destination.
am: ስለ መድረሻው መረጃ በማግኘት ላይ እንዳለ ስህተት ተፈጥሯል

en: The destination is not a folder.
am: መድረሻው ፎልደር አይደለም

en: There is not enough space on the destination. Try to remove files to make space.
am: በመድረሻው ውስጥ በቂ ባዶ ቦታ የለም በቂ ቦታ ለማግኘት ፋይሎች ማስወገድ አለብዎት

en: The destination is read-only.
am: መድረሻው ለንባብ - ብቻ ነው

en: Moving "%B" to "%B"
am: በማንቀሳቀስ ላይ "%B" ወደ "%B"

en: Copying "%B" to "%B"
am: ኮፒ በማድረግ ላይ "%B" ወደ "%B"

en: Duplicating "%B"
am: በማባዛት ላይ "%B"

note: / TRANSLATORS: %S will expand to a size like "2 bytes" or "3 MB", so something like "4 kb of 4 MB"
en: %S of %S
am: %S ከ %S

note: / TRANSLATORS: %S will expand to a size like "2 bytes" or "3 MB", %T to a time duration like / "2 minutes". So the whole thing will be something like "2 kb of 4 MB -- 2 hours left (4kb/sec)" / The singular/plural form will be used depending on the remaining time (i.e. the %T argument).
en: %S of %S — %T left (%S/sec) | %S of %S — %T left (%S/sec)
am[0]: %S ከ %S — %T የቀረው (%S/sec)
am[1]: %S ከ %S — %T የቀረው (%S/sec)

en: The folder "%B" cannot be copied because you do not have permissions to create it in the destination.
am: ይህን ፎልደር "%B" ኮፒ ማድረግ አይችሉም ምክንያቱም በመድረሻው ላይ ፎልደሩን ለመፍጠር በቂ የሆነ ፍቃድ የሎትም

en: There was an error creating the folder "%B".
am: ፎልደር በመፍጠር ላይ ስህተት ተፈጥሯል "%B".

en: Files in the folder "%B" cannot be copied because you do not have permissions to see them.
am: በፎልደሩ ውስጥ ያሉ ፋይሎችን "%B" ኮፒ ማድረግ አይችሉም ምክንያቱም ፋይሎቹን ለማየት በቂ የሆነ ፍቃድ የሎትም

en: The folder "%B" cannot be copied because you do not have permissions to read it.
am: ፎልደሩን "%B" ኮፒ ማድረግ አይችሉም ምክንያቱም ለማንበብ ፍቃድ የሎትም

en: Error while moving "%B".
am: በማንቀሳቀስ ላይ እንዳለ ስህተት ተፈጥሯል "%B".

en: Could not remove the source folder.
am: የፎልደሩን ምንጭ ማስወገድ አይቻልም

en: Error while copying "%B".
am: ኮፒ በማድረግ ላይ እንዳለ ስህተት ተፈጥሯል "%B".

en: Could not remove files from the already existing folder %F.
am: ፋይሉን ከነበረበት ፎልደር ውስጥ ማስወገድ አይችሉም %F.

en: Could not remove the already existing file %F.
am: የነበረውን ፋይል ማስወገድ አይችሉም %F.

en: You cannot move a folder into itself.
am: ፎልደሩን ወደራሱ ማንቀሳቀስ አይችሉም

en: You cannot copy a folder into itself.
am: ፎልደሩን ወደራሱ ኮፒ ማድረግ አይችሉም

en: The destination folder is inside the source folder.
am: መደረሻው ፎልደር በፎልደሩ ምንጭ ውስጥ ነው

en: You cannot move a file over itself.
am: ፋይሉን ወደራሱ ማንቀሳቀስ አይችሉም

en: You cannot copy a file over itself.
am: ፋይሉን ወደራሱ ኮፒ ማድረግ አይችሉም

en: The source file would be overwritten by the destination.
am: በመድረሻው ላይ የፋይሉ ምንጭ ተደርቦ ይጻፋል

en: Could not remove the already existing file with the same name in %F.
am: በዚህ ስም ቀደም ብሎ የነበረውን ፋይል ማጥፋት አልተቻለም ከ %F.

en: Copying Files
am: ፋይሎችን ኮፒ በማድረግ ላይ

en: Preparing to move to "%B"
am: በማዘጋጀት ላይ ለማንቀሳቀስ ወደ "%B"

en: Preparing to move %'d file | Preparing to move %'d files
am[0]: በማዘጋጀት ላይ ለማንቀሳቀስ  ወደ %'d ፋይል
am[1]: በማዘጋጀት ላይ ለማንቀሳቀስ ወደ %'d ፋይሎች

en: There was an error moving the file into %F.
am: ስህተት ተፈጥሯል ፋይሉን በማንቀሳቀስ ላይ እንዳለ %F.

en: Moving Files
am: ፋይሎችን በማንቀሳቀስ ላይ

en: Creating links in "%B"
am: አገናኞች በመፍጠር ላይ ወደ "%B"

en: Making link to %'d file | Making links to %'d files
am[1]: አገናኞች በመፍጠር ላይ ወደ %&#x27;d ፋይሎች

en: Error while creating link to %B.
am: ስህተት ተፈጥሯል አገናኝ በመፍጠር ላይ %B.

en: Setting permissions
am: ፍቃዶች በማሰናዳት ላይ

en: untitled folder
am: ያልተሰየመ ፎልደር

en: new file
am: አዲስ ፋይል

en: Error while creating directory %B.
am: ዳይሬክቶሪ በመፍጠር ላይ እንዳለ ስህተት ተፈጥሯል %B.

en: Error while creating file %B.
am: ፋይል በመፍጠር ላይ እንዳለ ስህተት ተፈጥሯል %B.

en: There was an error creating the directory in %F.
am: ዳይሬክቶሪ በመፍጠር ላይ እንዳለ ስህተት ተፈጥሯል %F.

en: Emptying the trash
am: ቆሻሻውን ባዶ ማድረጊያ

en: Emptying Trash
am: ቆሻሻ ማጠራቀሚያውን ባዶ በማድረግ ላይ

en: Delete %d copied items
am: ማጥፊያ %d ኮፒ የተደረጉ እቃዎችን

en: Delete '%s'
am: ማጥፊያ '%s'

en: Delete %d duplicated items
am: ማጥፊያ %d የተባዙ እቃዎችን

en: Move %d items back to '%s'
am: ማንቀሳቀሻ %d እቃዎችን ወደ ነበሩበት '%s'

en: Move '%s' back to '%s'
am: ማንቀሳቀሻ '%s' ወደ ነበሩበት '%s'

en: Rename '%s' as '%s'
am: እንደገና መሰየሚያ '%s' እንደ '%s'

en: Restore %d items from trash
am: እንደ ነበር መመለሻ %d እቃዎችን ከቆሻሻ ማጠራቀሚያ ውስጥ

en: Restore '%s' to '%s'
am: እንደ ነበር መመለሻ '%s' ወደ '%s'

en: Move %d items back to trash
am: ማንቀሳቀሻ %d እቃዎቹን ወደ ቆሻሻ ማጠራቀሚያው ውስጥ

en: Move '%s' back to trash
am: ማንቀሳቀሻ '%s' ወደ ቆሻሻ ማጠራቀሚያው ውስጥ

en: Delete links to %d items
am: ማጥፊያ አገናኞችን ወደ %d እቃዎች

en: Delete link to '%s'
am: ማጥፊያ አገናኞችን ወደ '%s'

en: Restore original permissions of '%s'
am: እንደ ነበር መመለሻ ፍቃዶችን ወደ '%s'

en: Restore group of '%s' to '%s'
am: እንደ ነበር መመለሻ ቡድኑን ከ '%s' ወደ '%s'

en: Restore owner of '%s' to '%s'
am: እንደነበር መመለሻ ባለቤቱን ከ '%s' ወደ '%s'

en: Copy %d items to '%s'
am: ኮፒ %d እቃዎችን ወደ '%s'

en: Copy '%s' to '%s'
am: ኮፒ ማድረጊያ '%s' ወደ '%s'

en: Duplicate of %d items in '%s'
am: ማባዥ %d እቃዎችን ከ '%s'

en: Duplicate '%s' in '%s'
am: ማባዛት '%s' በ '%s'

en: Move %d items to '%s'
am: ማንቀሳቀሻ %d እቃዎችን ወደ '%s'

en: Move '%s' to '%s'
am: ማንቀሳቀሻ '%s' ወደ '%s'

en: Create new file '%s' from template
am: አዲስ ፋይል መፍጠሪያ '%s' ከ ቴምፕሌትስ

en: Create an empty file '%s'
am: ባዶ ፋይል መፍጠሪያ '%s'

en: Create a new folder '%s'
am: አዲስ ፎልደር መፍጠሪያ '%s'

en: Move %d items to trash
am: ማንቀሳቀሻ %d እቃዎችን ወደ ቆሻሻ

en: Move '%s' to trash
am: ማንቀሳቀሻ '%s' ወደ ቆሻሻ ማጠራቀሚያ

en: Restore '%s' from trash
am: እንደ ነበር መመለሻ '%s' ከቆሻሻ ማጠራቀሚያ ውስጥ

en: Create links to %d items
am: መፍጠሪያ አገናኝ ወደ %d እቃዎች

en: Create link to '%s'
am: መፍጠሪያ አገናኝ ወደ '%s'

en: Set permissions of items enclosed in '%s'
am: ፍቃድ ማሰናጃ ተያይዘው ለሚገኙ እቃዎች በ '%s'

en: Set permissions of '%s'
am: ፍቃዶችን ማሰናጃ ከ '%s'

en: Set group of '%s' to '%s'
am: ቡድን ማሰናጃ ከ '%s' ወደ '%s'

en: Set owner of '%s' to '%s'
am: ባለቤት ማሰናጃ ከ '%s' ወደ '%s'

en: _Undo copy of %d item | _Undo copy of %d items
am[0]: _መተው ኮፒ ማድረግ %d እቃውን
am[1]: _መተው ኮፒ ማድረግ %d እቃዎቹን

en: _Undo duplicate of %d item | _Undo duplicate of %d items
am[0]: _መተው የተደገመ %d እቃን
am[1]: _መተው የተደገሙ %d እቃዎችን

en: _Undo move of %d item | _Undo move of %d items
am[0]: _መተው ማንቀሳቀስ %d እቃውን
am[1]: _መተው ማንቀሳቀስ %d እቃዎችን

en: _Undo rename of %d item | _Undo rename of %d items
am[0]: _መተው እንደገና መሰየም %d እቃውን
am[1]: _መተው እንደገና መሰየም %d እቃዎቹን

en: _Undo creation of an empty file
am: _መተው ባዶ ፋይል መፍጠሩን

en: _Undo creation of a file from template
am: _መተው ፋይል ከ ቴምፕሌት መፍጠሩን

en: _Undo creation of %d folder | _Undo creation of %d folders
am[0]: _መተው ፎልደር %d መፍጠሩን
am[1]: _መተው ፎልደሮች %d መፍጠሩን

en: _Undo create link to %d item | _Undo create link to %d items
am[0]: _መተው አገናኝ መፍጠሩን ለ %d እቃው
am[1]: _መተው አገናኝ መፍጠሩን ለ %d እቃዎቹ

en: _Undo delete of %d item | _Undo delete of %d items
am[0]: _መተው ማጥፋት %d እቃውን
am[1]: _መተው ማጥፋት %d እቃዎቹን

en: Undo change permissions of %d item | Undo change permissions of %d items
am[0]: መተው ፍቃድ መቀየሩን የ %d እቃውን
am[1]: መተው ፍቃድ መቀየሩን የ %d እቃዎቹን

en: Today at %-I:%M %p
am: ዛሬ በ %-I:%M %p

en: Yesterday at %-I:%M %p
am: ትናንትና በ %-I:%M %p

en: Preparing
am: በማዘጋጀት ላይ

en: Ignore
am: መተው

en: Personal
am: የግል

en: Home
am: ቤት

en: Open your personal folder
am: የግል ፎልደር መክፈቻ

en: Trash
am: ቆሻሻ

en: Devices
am: አካላቶች

en: File System
am: የፋይል ስርአት

en: Network
am: ኔትዎርክ

en: Your network places
am: የእርስዎ የኔትዎርክ ቦታዎች

en: Browse the contents of the network
am: የኔትዎርክ ይዞታዎችን መቃኛ

en: Unable to start %s
am: ማስጀመር አልተቻለም %s

en: Open in New _Tab
am: በአዲስ _ንዑስ መስኮት መክፈቻ

en: Open in New _Window
am: በአዲስ _መስኮት መክፈቻ

en: Remove
am: ማስወገጃ

en: _Mount
am: _መጫኛ

en: _Unmount
am: _ማውረጃ

en: _Eject
am: _ማውጫ

en: Properties
am: ባህሪዎች

en: Filename
am: የፋይል ስም

en: Size
am: መጠን

en: Type
am: አይነት

en: Modified
am: የተሻሻለው

en: The folder "%s" can't be found.
am: ይህን ፎልደር ማግኘት "%s" አልተቻለም

en: Create
am: መፍጠሪያ

en: Create the folder "%s"
am: ፎልደር መፍጠሪያ "%s"

en: Failed to create the folder
    
    %s
am: ፎልደር መፍጠር አልተቻለም
    
    %s

en: Open with
am: መክፈቻ በ

en: (as Administrator)
am: (እንደ አስተዳዳሪ)

en: You don't have permission to view this folder.
am: ይህን ፎልደር ለማየት ፍቃድ የሎትም

en: Open in New Tab
am: በ አዲስ ንዑስ መስኮት መክፈቻ

en: %u folders
am: %u ፎልደሮች

en:  and %u other item (%s) selected
am:  እና %u ሌሎች እቃዎች (%s) ተመርጠዋል

en:  and %u other items (%s) selected
am:  እና %u ሌሎች እቃዎች (%s) የተመረጡት

en:  selected
am:  የተመረጠው

en: %u items selected (%s)
am: %u የተመረጡት እቃዎች (%s)

en: Read
am: ያንብቡ

en: Write
am: መጻፊያ

en: Execute
am: መፈጸሚያ

en: Show the version of the program.
am: የመተግበሪያውን እትም ማሳያ

en: Open uri(s) in new tab
am: መክፈቻ uri(s) በአዲስ ንዑስ መስኮት

en: Quit Files.
am: ፋይሎች መዝጊያ

en: 
    
    Browse the file system with the file manager
am: 
    
    በፋይል አስተዳዳሪ የፋይል ስርአቱን መቃኛ

en: Browse your files
am: ፋይሎችን መቃኛ

en: File Manager
am: የፋይል አስተዳዳሪ

en: New _Window
am: አዲስ _መስኮት

en: New Window As _Administrator
am: አዲስ መስኮት እንደ _አስተዳዳሪ

en: Files
am: ፋይሎች

en: File Operations
am: የፋይል ተግባሮች

en: Show Copy Dialog
am: የኮፒ ንግግር ማሳያ

en: Cancel All In-progress Actions
am: ሁሉንም በሂደት - ላይ ያሉ ተግባሮችን መሰረዣ

en: There is nothing on the clipboard to paste
am: በቁራጭ ሰሌዳው ላይ የሚለጠፍ ምንም ነገር የለም

en: Set as default
am: እንደነባር ማዘጋጃ

en: General
am: ባጠቃላይ

en: Open with:
am: መክፈቻ በ :

en: Cancel
am: መሰረዣ

en: Could not determine original location of "%s"
am: ዋናውን አካባቢ መወሰን አልተቻለም ከ "%s"

en: The item cannot be restored from trash
am: ከቆሻሻ ማጠራቀሚያው ውስጥ እቃውን እንደነበር ማድረግ አይቻልም

en: A simple and powerful file manager
am: ቀላል እና ህይለኛ የ ፋይል አስተዳዳሪ

en: View as Grid
am: እንደ መጋጠሚያ መመልከቻ

en: View as List
am: እንደ ዝርዝር መመልከቻ

en: View in Columns
am: እንደ አምዶች መመልከቻ

en: Go to %s
am: መሄጃ ወደ %s
