scratch - en to ta translation catalogue (28 entries)

en: Trash
ta: குப்பைத் தொட்டி

en: Find…
ta: தேடுக...

en: Quit
ta: வெளியேறு

en: Close
ta: மூடு

en: Replace
ta: மாற்று

en: Undo
ta: ரத்து செய்க

en: Save
ta: சேமி

en: Save As…
ta: இவ்வாறு சேமி

en: Save changes to document %s before closing?
ta: ஆவணம் %s ஐ மூடும் முன் சேமிக்கவும்

en: If you don't save, changes from the last 4 seconds will be permanently lost.
ta: நீங்கள் செமிக்கவில்லையெனில், கடைசி 4 நொடிகள் செய்த மாற்றங்கள் அழிந்துவிடும்

en: Close without saving
ta: சேமிக்காமல் மூடு

en: Cancel
ta: ரத்துசெய்

en: Save File
ta: கோப்பை சேமி

en: New Document
ta: புதிய ஆவணம்

en: File "%s" cannot be read. Maybe it is corrupt
    or you do not have the necessary permissions to read it.
ta: ஆவணம் %s ஐ திறக்க இயலவில்லை, அது பாதிக்கப்பட்டிருக்கலாம்

en: The location containing the file "%s" was unmounted. Do you want to save somewhere else?
ta: கோப்பு "%s" ஐ கொண்டிருக்கும் இடம் ஏற்றப்படவில்லை. வேறு இடத்தில் சேமிக்க வேண்டுமா?

en: File "%s" was deleted. Do you want to save it anyway?
ta: கோப்பு "%s" அழிக்கப்பட்டது. இருப்பினும் சேமிக்க விருப்பமா?

en: You cannot save changes on file "%s". Do you want to save the changes to this file in a different location?
ta: உங்களால் கோப்பு "%s" இன் மாற்றங்களை சேமிக்க முடியாது. இந்த கோப்பின் மாற்றங்களை வேறு இடத்தில் சேமிக்க விருப்பமா?

en: Edit text files
ta: உரை கோப்புகளை தொகுக்கவும்

en: Text Editor
ta: உரை தொகுப்பான்

en: New Window
ta: புதிய சாளரம்

en: About Scratch
ta: ஸ்க்ராட்ச் பற்றி

en: New Tab
ta: புதிய தாவல்

en: Print version info and exit
ta: பதிப்பின் தகவல்களை அச்சிட்டு வெளியேறவும்

en: Set of plugins
ta: சொருகல்கள் தொகுப்பு

en: Current working directory
ta: தற்போதைய பணியிடம்

en: All files
ta: எல்லா கோப்புகள்

en: Text files
ta: உரை கோப்புகள்
