update-manager - en to ta translation catalogue (19 entries)

note: More than one server is used. Since we don't handle this case in the user interface we set "custom servers" to true and append a list of all used servers
en: Main server
ta: மெயின் சர்வர்

en: Could not calculate sources.list entry
ta: Sources.list நுழைவு கணக்கிட முடியவில்லை

en: Unable to locate any package files, perhaps this is not a Ubuntu Disc or the wrong architecture?
ta: எந்த தொகுப்பு கோப்புகளையும் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை, ஒருவேளை இந்த ஒரு உபுண்டு டிஸ்க் அல்ல  அல்லது  தவறான கட்டமைப்பு

en: Failed to add the CD
ta: குறுவட்டு சேர்க்க தோல்வி

en: Remove package in bad state | Remove packages in bad state
ta[0]: மோசமான நிலையில் உள்ள தொகுப்பை நீக்கவும்

note: FIXME: not ideal error message, but we just reuse a existing one here to avoid a new string
en: The server may be overloaded
ta: சர்வர் ஓவர்லோட் இருக்கலாம்

en: Broken packages
ta: சிதைந்த தொகுப்புகள்

en: Your system contains broken packages that couldn't be fixed with this software. Please fix them first using synaptic or apt-get before proceeding.
ta: உங்கள் கணினியை இந்த மென்பொருள் மூலம் சரி செய்யப்பட்டது முடியாது அந்த உடைந்த தொகுப்புகளை கொண்டிருக்கிறது. இன்னும் முதல் இணைவளைவு அல்லது முன் apt-get பயன்படுத்தி சரி செய்யவும்.

en: This is most likely a transient problem, please try again later.
ta: இது பெரும்பாலும் ஒரு நிலையற்ற பிரச்சனை, பின்னர் மீண்டும் முயற்சி செய்யுங்கள்.

en: Can't install '%s'
ta: '%s' நிறுவமுடியவில்லை

en: Error during update
ta: புதுப்பிக்கும் பொழுது பிழை ஏற்பட்டுள்ளது

note: print "on_button_install_clicked"
en: Not enough free disk space
ta: வட்டில் போதுமான காலி இடம் இல்லை

en: Upgrading
ta: மேம்படுத்துகிறது

en: System upgrade is complete.
ta: கணிணி மேம்பாடு முடிந்தது.

en: Could not install '%s'
ta: '%s' நிறுவ முடியவில்லை

en: The 'diff' command was not found
ta: 'diff' என்ற கட்டளை இல்லை

en: Install %s
ta: %s நிறுவு

en: Upgrade %s
ta: %s மேம்படுத்து

en: Reboot required
ta: மறு தொடக்கம் தேவைப்படுகிறது
