webbrowser-app - en to te translation catalogue (9 entries)

en: JavaScript Alert
te: జావాస్క్రిప్టు హెచ్చరిక

en: OK
te: సరే

en: Authentication required.
te: ప్రామాణీకరణ అవసరం

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Cancel
te: రద్దుచేయి

en: Confirm Navigation
te: దిశానిర్దేశాన్ని నిర్ధారించండి

en: Leave
te: వదిలివేయి

en: Stay
te: ఉండు
