wubi - en to te translation catalogue (107 entries)

en: An error occurred:
    
    %(error)s
    
    For more information, please see the log file: %(log)s
te: దోషం ఏర్పడింది:
    
    %(error)s
    
    మరిన్ని వివరాలకు చూడండి లాగ్ ఫైలు(లు): %(log)s

en: A previous installation was detected in %s.
    Please uninstall that before continuing.
te: %s లో పాత స్థాపన కనుగొనబడింది. కొనసాగించేముందు, దానిని తొలగించాలి

en: No CD detected, cannot run CD menu
te: CD కనబడలేదు, CD మెనూ నడుపుట వీలుకాదు

en: Could not find any valid CD.
    CD boot helper can only be used with a Live CD.
te: సరియైన CD కనబడలేదు.
    CD బూట్ హెల్పర్  ప్రత్యక్షఅనుభవ(Live) CD  తో మాత్రమే వాడవచ్చు.

en: Selecting the target directory
te: లక్ష్య సంచయం  ఎంపికచేయి

en: Creating the installation directories
te: స్థాపన సంచయాలు సృష్టించు

en: Uncompressing files
te: ఫైళ్లను సాధారణ స్థాయికి తెచ్చు

en: Creating the uninstaller
te: తొలగించునది సృష్టించు

en: Copying installation files
te: స్థాపన ఫైళ్లను నకలుచేయు

en: Retrieving installation files
te: స్థాపనఫైళ్లను పొందుట

en: Extracting the kernel
te: కెర్నెల్ వేరుచేసిపొందుట

en: Choosing disk sizes
te: డిస్క్ పరిమాణాలను ఎంపికచేయుట

en: Creating a preseed file
te: ప్రిసీడ్ ఫైల ను సృష్టించుట

en: Adding a new bootloader entry
te: కొత్త బూట్లోడర్ నమోదు చేర్చుట

en: Setting up installation boot menu
te: స్థాపన బూట్ మెను సిద్దపరచుట

en: Creating the virtual disks
te: మిథ్యా డిస్క్లను సృష్టించుట

en: Ejecting the CD
te: CD త్రోసివేయుట

en: Installing %(distro)s-%(version)s
te: %(distro)s-%(version)s స్థాపన

en: Extracting CD content
te: CD నిక్షిప్తాలను పొందుట

en: Installing CD boot helper
te: CD బూట్ సహయకి  స్థాపించుట

en: Rebooting
te: తిరిగి ప్రారంభించుట

en: Backup ISO
te: బ్యాక్అప్ ISO

en: Remove bootloader entry
te: బూట్ లోడర్ నమోదు తొలగింపు

en: Remove target dir
te: లక్ష్య సంచయం తొలగించు

en: Remove registry key
te: రిజిస్ట్రీ కీ తొలగించు

en: Uninstalling %s
te: %s తొలగించుట

en: Checking CD %s
te: CD %s తనిఖీ చేయుట

en: Downloading information on installation files
te: స్థాపన ఫైళ్లగురించి వివరాలను డౌనులోడు  చేయుట

en: Checking installation files
te: స్థాపన ఫైళ్లను తనిఖీచేయుట

en: Validating %s
te: %s సరియైనవిగా నిర్ధారించుట

en: Extracting files from %s
te: %s నుండి ఫైళ్లను పొందుట

en: Checking %s
te: %s నుతనిఖీచేయుట

en: Downloading %s
te: %s డౌనులోడు చేయు

en: %ih
te: %iగం

en: %imin
te: %iనిమి

en: %is
te: %iసె

en: The installation failed. Logs have been saved in: %s.
    
    Note that in verbose mode, the logs may include the password.
    
    The system will now reboot.
te: సంస్తాపించడం లో పొరపాటు జరిగింది.వివరాలు %s లో గల వివరాల దస్త్రం లో బద్రపరచడమైనది.
    వేర్బోస్ క్రమం లో ఉన్నప్పుడు,వివరాలలో అనుమతి పదం కూడా ఉంటుందని గమనించగలరు.
     సిస్టం తక్షణమే తిరిగి బూట్ అవుతుంది.

en: Accessibility profile
te: అనుకూలపరచుటకు లక్షణాలు

en: Please select the appropriate accessibility profile
te: అనుకూలపరచుటకు లక్షణాలను ఎంపికచేయి

en: Next >>
te: తదుపరి >>

en: Cancel
te: రద్దు

en: Visibility Aids
te: దృశ్య సహయకాలు

en: Visibility1
te: దృశ్య1

en: Visibility2
te: దృశ్య2

en: Visibility3
te: దృశ్య3

en: Braille
te: బ్రెయిలి

en: Mobility Aids
te: కదలిక  సహయకాలు

en: Mobility1
te: కదలిక1

en: Mobility2
te: కదలిక2

en: None
te: ఏదీకాదు

en: < Back
te: < వెనక్కి

en: Finish
te: ముగించు

en: Reboot required
te: తిరిగి ప్రారంభం (రీబూట్) అవసరము

en: To start the Live CD you need to reboot your machine leaving the CD in the tray. If your machine cannot boot from the CD, the last option should work in most cases.
te: ప్రత్యక్ష అనుభవ CD ప్రారంభానికి, CD ని యంత్రములో వదలి తిరిగి ప్రారంభించండి. మీ యంత్రము CD  నుండి బూట్ చేయలేకపోతే, చివరి ఐచ్ఛికము చాలాసార్లు పనిచేస్తుంది.

en: Reboot now
te: ఇప్పుడు తిరిగి ప్రారంభించు

en: I want to manually reboot Later
te: నేను మానవీయంగా తరువాత తిరిగి ప్రారంభించుతాను

en: Help me to boot from CD
te: CD నుండి బూట్ చేయుటకు నాకు సహాయపడండి.

en: %s Menu
te: %s మెను

en: Demo and full installation
te: ప్రదర్శన మరియు పూర్తి స్థాపన

en: Try %(distro)s without installing! Simply reboot your machine with the CD in the tray. You may perform a full installation from within the demo to install %(distro)s either alongside Windows or as the only operating system.
te: %(distro)s స్థాపనచేయకుండా వాడవచ్చు! CD ని ట్రేలో వుంచి తిరిగి ప్రారంభించండి. ప్రదర్శననుండి  విండోస్ తో పాటుగా లేక ఒకే నిర్వహణ వ్యవస్థగా %(distro)s  పూర్తి స్థాపన చేయవచ్చు.

en: Install inside Windows
te: విండోస్ లో స్థాపన

en: Install and uninstall %(distro)s like any other application, without the need for a dedicated partition. You will be able to boot into either Windows or %(distro)s. Hibernation is not enabled in this mode and disk performance is slightly reduced.
te: %(distro)s ను ఇతర అనువర్తనం లాగానే  దీనికోసమే కేటాయించిన విభజనలేకుండా  స్థాపించు లేక తొలగింపు చేయవచ్చు. విండోస్ లోకి లేక %(distro)s లోకి బూట్ కావచ్చు. సుషుప్తావస్థ  ఈ స్థితిలో చేతనంగా వుండదు మరియు డిస్క్ పనితనం కాస్త బలహీనంగా వుండవచ్చు.

en: Learn more
te: మరింత తెలుసుకోండి

en: %(distro)s is a free, community developed, linux-based operating system complete with a web browser, productivity software, instant messaging, and much more.
te: %(distro)s ఒక స్వతంత్ర సముదాయం అభివృద్ధి చేసిన, లినక్స్ ఆధారిత నిర్వహణ వ్యవస్థ. దీనిలో వెబ్ విహరిణి, వుత్పాదకత సాఫ్ట్వేర్, సత్వర సందేశిని ఇంకా చాలా సౌలభ్యాలున్న అనువర్తనాలున్నాయి.

en: %s CD Boot Helper
te: %s CD బూట్ సహయకి

en: Not enough disk space to proceed
te: కొనసాగటానికి  చాలినంత ఖాళీ డిస్క్ లేదు.

en: Accessibility
te: అనుకూలపరచుట

en: Install
te: స్థాపించు

en: Install CD boot helper
te: CD బూట్ సహయకి  స్థాపన

en: If your machine cannot boot off the CD, this program will install a new boot menu entry to help you boot from CD. In most cases this program is not needed, and it is sufficient to reboot with the CD-Rom in the tray.
    
    Do you want to proceed and install the CD booter?
te: మీ యంత్రము CD నుండి బూట్ కాకపోతే, ఈ ప్రోగ్రామ్  కొత్త బూట్ మెనూ నమోదు చేసి CD బూట్ చేయటానికి తోడ్పడుతుంది. చాలా సందర్భాలలో యిది అవసరము లేదు. ట్రేలో CD పెట్టి తిరిగి ప్రారంభించితే చాలు.
    
    CD బూటర్ ని స్థాపించుటకు కొనసాగాలనుకుంటున్నారా?

en: Are you sure you want to quit?
te: మీరు నిష్క్రమించుట నిజంగా చేయదలచారా?

en: Completing the %s Setup Wizard
te: %s సిద్ధపరచు విజర్డు పూర్తవుతున్నది.

en: You need to reboot to complete the installation
te: స్థాపన పూర్తిచేయటానికి తిరిగి ప్రారంభించాలి

en: I want to manually reboot later
te: నేను మానవీయంగా తరువాత తిరిగి ప్రారంభించుతాను

en: Only %sMB of disk space are available.
    At least 1024MB are required as a bare minimum. Quitting
te: డిస్క్ జాగా %sMB  మాత్రమే వున్నది.
    కనీసం 1024MB కావాలి. నిష్క్రమించుతున్నా

en: %(min_space)sMB of disk size are required for installation.
    Only %(max_space)sMB are available.
    The installation may fail in such circumstances.
    Do you wish to continue anyway?
te: %(min_space)sMB డిస్క్ పరిమాణం స్థాపనకు కావాలి.
    %(max_space)sMB మాత్రమే వుంది.
    అటువంటప్పుడు స్థాపన వైఫల్యం చెందవచ్చు.
    ఎలాగైనా కొనసాగాలనుకుంటున్నారా?

en: (%sGB free)
te: (%sGB ఖాళీ)

en: Please select username and password for the new account
te: కొత్త ఖాతా కొరకు వాడుకరి పేరు మరియు సంకేతపదం ఎంపికచేయి

en: Installation drive:
te: స్థాపన డ్రైవ్:

en: Installation size:
te: స్థాపన పరిమాణం:

en: Desktop environment:
te: రంగస్థల పర్యావరణం:

en: Language:
te: భాష:

en: Username:
te: వాడుకరిపేరు:

en: Password:
te: సంకేతపదం:

en: %s Installer
te: %s స్థాపకి

en: You are about to install %(distro)s-%(version)s
te: %(distro)s-%(version)s స్థాపన చేయబోతున్నారు

en: %(min_memory)sMB of memory are required for installation.
    Only %(total_memory)sMB are available.
    The installation may fail in such circumstances.
    Do you wish to continue anyway?
te: %(min_memory)sMB డిస్క్ పరిమాణం స్థాపనకు కావాలి.
    %(total_memory)sMB మాత్రమే వుంది.
    అటువంటప్పుడు స్థాపన వైఫల్యం చెందవచ్చు.
    ఎలాగైనా కొనసాగాలనుకుంటున్నారా?

en: Please use all lower cases in the username.
te: వాడుకరిపేరులో చిన్న(lowercase) అక్షరాలను మాత్రమే వాడండి.

en: Please do not use spaces in the username.
te: దయచేసి  వాడుకరిపేరులో ఖాళీలను వాడవద్దు.

en: Your username must start with a lower-case letter.
te: మీ వాడుకరిపేరు చిన్నఅక్షరముతో ప్రారంభించు

en: Your username must contain only lower-case letters, numbers, hyphens, and underscores.
te: మీ వాడుకరిపేరులో చిన్న అక్షరాలు, అంకెలు,హైఫెన్లు మరియు అండర్స్కోర్లు మాత్రమే వుండాలి.

en: The selected username is reserved, please select a different one.
te: ఎంపికచేసిన వాడుకరిపేరు అందుబాటులో లేదు.వేరొకటి ఎంపిక చేయండి.

en: Please enter a valid password.
te: దయచేసి సరియైన సంకేతపదంను ప్రవేశపెట్టండి.

en: Please do not use spaces in the password.
te: దయచేసి  సంకేతపదంలో ఖాళీలను వాడవద్దు.

en: Passwords do not match.
te: సంకేతపదాలు సరితూగటంలేదు

en: Please wait
te: దయచేసి వేచి ఉండండి

en: Do not download, use a local file
te: డౌనులోడు వద్దు, స్థానిక ఫైల్ వాడు.

en: Remaining time approximately %s | Remaining time approximately %s
te[0]: మిగిలిన సమయం సుమారుగా %s
te[1]: మిగిలిన సమయం సుమారుగా %s

en: Uninstallation completed
te: తొలగింపు పూర్తయింది.

en: %s has been successfully uninstalled
te: %s విజయవంతంగా తొలగించటమైనది

en: %s Uninstaller
te: %s తొలగింపు వుపకరణం

en: Uninstallation required
te: నిర్మూలన అవసరం

en: You are about to uninstall %s
te: నిర్మూలన చేయబోయేది %s

en: Uninstall
te: నిర్మూలన

en: A previous installation was detected, it needs to be uninstalled before continuing
te: పాత స్థాపన కనుగొనబడింది. కొనసాగించేముందు, దానిని తొలగించాలి

en: Are you sure you want to uninstall?
te: మీరు తొలగింపు నిజంగా చేయదలచారా?

en: Backup the downloaded files (ISO)
te: డౌనులోడు చేసిన ఫైళ్లు(ISO)బ్యాక్అప్ చేయు
