unity-2d - en to ml translation catalogue (7 entries)

en: See fewer results
ml: കുറച്ച് ഫലങ്ങള്‍ മാത്രം കാണുക

en: Shortcuts
ml: ചുരുക്കവഴികള്‍

en: Eject
ml: പുറന്തള്ളുക

en: Quit
ml: നിര്‍ത്തിവയ്ക്കുക

en: Trash
ml: ചവറ്റുകുട്ട

en: Empty Trash
ml: ചവറ്റുകുട്ട ശൂന്യമാക്കുക

en: Workspaces
ml: പണിയറകള്‍
