checkbox - en to ml translation catalogue (11 entries)

en: Further information:
ml: കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍

note: Title of the user interface
en: System Testing
ml: സിസ്റ്റത്തിന്റെ പരീക്ഷണം

en: _No
ml: _ഇല്ല

en: _Previous
ml: _മുമ്പുളളത്

en: _Select All
ml: എല്ലാം തിരഞ്ഞെടുക്കുക (_S)

en: _Skip this test
ml: (_S)ഇ പരീക്ഷണം വേണ്ടെന്നു വെക്കുക

en: _Test
ml: _പരീക്ഷിക്കുക

en: _Yes
ml: _ഉവ്വ്

en: Test and report system information
ml: പരീക്ഷിച്ചു സിസ്റ്റം വിവരങ്ങള്‍ സമര്‍പ്പിക്കുക

note: description
en: Detecting your sound device(s):
ml: ശബ്ദ സ്രോതസ്  കണ്ടുപിടിക്കുന്നു

note: description
en: Is this correct?
ml: ഇത്‌ ശരിയാണോ ?
