checkbox - en to te translation catalogue (12 entries)

en: Further information:
te: మరింత సమాచారం

en: Ne_xt
te: తరువాత

note: Title of the user interface
en: System Testing
te: సిస్టం పరీక్ష

en: _Deselect All
te: anni tiraskarinchu

en: _No
te: _వద్దు/లేదు

en: _Previous
te: మునుపటి (_P)

en: _Select All
te: అన్నింటిని ఎంచుకొనుము (_S)

en: _Skip this test
te: ఈ పరీక్ష ను దాటవేయి

en: _Test
te: పరీక్షించు(_T)

en: _Yes
te: అవును (_Y)

en: Test and report system information
te: పరీక్షించి వ్యవస్థ సమాచారాన్ని నివేదించు

note: description
en: Did you see the image?
te: మీరు బొమ్మని చూడగలుగుతున్నారా?
