kazam - en to is translation catalogue (10 entries)

en: Kazam Screencaster
is: Kazam skjáupptökutól

en: Quit
is: Hætta

en: Close
is: Loka

en: About
is: Um

en: Screencaster
is: Skjáupptaka

en: Record a video of activity on your screen
is: Taka upp myndskeið af því sem fer fram á skjánum

en: Edit with:
is: Breyta með:

en: Cancel
is: Hætta við

en: Continue
is: Halda áfram

en: Save screencast
is: Vista Skjáupptöku
