kazam - en to ml translation catalogue (6 entries)

en: Quit
ml: പുറത്തു കടക്കുക

en: Close
ml: അടയ്ക്കുക

en: About
ml: വിവരണം

en: Record
ml: റിക്കോര്‍ഡ് ചെയ്യുക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Continue
ml: തുടരുക
