ubuntu-tweak - en to ml translation catalogue (43 entries)

en: Update Manager
ml: പുതുക്കല്‍ നടത്തിപ്പുക്കാരന്‍

en: Finished
ml: പൂര്‍ണ്ണമായി

en: Welcome
ml: സ്വാഗതം

en: Applications
ml: ആപ്പ്ളിക്കേഷനുകള്‍

en: Startup
ml: സ്റ്റാര്‍ട്ടപ്പ്

en: Desktop
ml: ഡെസ്ക്-ടോപ്പ്

en: Personal
ml: വ്യക്തിപരം

en: System
ml: സിസ്റ്റം

en: File-Sharing Clients
ml: ഫയല്‍-പംഗുവെയ്ക്കല്‍ പ്രൊഗ്രാമുകള്‍

en: Image Tools
ml: ചിത്ര ഒപകരണങ്ങല്‍

en: Sound Tools
ml: ശബ്ധ ഒപകരണങ്ങല്‍

en: Video Tools
ml: ചലചിത്ര ഒപകരണങ്ങല്‍

en: Text Tools
ml: എഴുത്തുപകരണങ്ങള്‍

en: Instant Messengers
ml: ക്ഷണ സന്ദേശ വാഹിനികല്‍

en: Internet Tools
ml: ഇന്റെര്‍നെറ്റ് ഒപകരണങ്ങല്‍

en: FTP Tools
ml: FTP ഒപകരണങ്ങല്‍

en: Desktop Tools
ml: Desktop ഒപകരണങ്ങല്‍

en: CD/Disk Tools
ml: CD/Disk ഒപകരണങ്ങല്‍

en: Development
ml: വികസനം‌

en: E-mail Tools
ml: ഇമെയില് ഉപകരണങള്

en: An unexpected error has occurred.
ml: ഒരു പ്രതീക്ഷിക്കാത്ത പിശക് സംഭവിച്ചു

en: Could not authenticate
ml: തിരിചറിയല്‍ ചെയ്യുവാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല

en: Download
ml: ഡൌണ്‍ലോട് ചെയ്യുക

en: Templates
ml: മാതൃകകള്

en: Disable printing
ml: അച്ചടിയ്ക്കുന്നതു് പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കുക

en: Disable print setup
ml: അച്ചടി സജ്ജീകരണം പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കുക

en: Comm_ent:
ml: അഭിപ്രായം:

en: All Categories
ml: എല്ലാ വകുപ്പുകളും

en: _Name:
ml: _പേര്

en: Co_mmand:
ml: ആ_ജ്ഞ:

en: Edit Startup Program
ml: ആരംഭ നിര്‍ദ്ദേശം ചിട്ടപ്പെടുത്തുക

en: New Startup Program
ml: പുതിയ ആരംഭ നിര്‍ദ്ദേശം

en: _Browse...
ml: തിരയുക

en: Choose a Program
ml: ഒരു പ്രൊഗ്രാം തിരഞ്ഞടുക്കുക

en: Delete from Disk
ml: പൂര്‍ണമായും ഡിസ്കില്‍ നിന്ന് മായിചു് കളയുക

en: Can't delete the system item from disk.
ml: സിസ്ടം ഐടെം ഡിസ്കില്‍ നിന്ന് മായിചു് കളയാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Program
ml: പ്രോഗ്രാം

note: create the two checkbutton for extra options of auto run list
en: Show comments
ml: അഭിപ്രായങ്ങല്‍ കാണിക്കുക

en: Show all runnable programs
ml: നടത്തുവാന്‍ പട്റ്റുന്ന എല്ലാ പരിപാടികളും കാണിക്കുക

en: The name of the startup program cannot be empty
ml: ആരംഭ പ്രൊഗ്രാമിന്റെ പേര് ശൂന്യമായിരിക്കുവാന്‍ പാടില്ല

en: Text was empty (or contained only whitespace)
ml: വാചകം ശൂന്യമായിരുന്നു (അല്ലെങ്കില്‍ ഇതില്‍ വയിറ്റ് സ്പെയിസ് മാത്രമേ ഉളളൂ)

en: Select a folder
ml: ഒരു ഫോള്‍ഡര്‍ തിരഞ്ഞടുക്കുക

en: Edit Type
ml: ഏത് തരത്തിലുള്ള മാറ്റം
