lightdm - en to te translation catalogue (10 entries)

en: Restart
te: పునఃప్రారంభించు

en: Are you sure you want to close all programs and restart the computer?
te: మీరు ఖచ్ఛితంగా అన్ని ప్రోగ్రాములను మూసివేసి కంప్యూటర్‌ని పునఃప్రారంభించాలనుకుంటున్నారా?

en: Incorrect password, please try again
te: సంకేతపదం తప్పు, దయచేసి మరలా ప్రయత్నించండి

en: Failed to authenticate
te: ధృవీకరణ విఫలమైంది

en: Suspend
te: తాత్కాలికంగా నిలిపివేయి

en: Hibernate
te: సుప్తావస్థ

en: Restart...
te: పునఃప్రారంభించు...

en: Large Font
te: పెద్ద ఫాంటు

en: High Contrast
te: అధిక వర్ణ వ్యత్యాసము

en: Cancel
te: రద్దుచేయి
