ubuntuone-client - en to th translation catalogue (10 entries)

en: Downloading
th: กำลังดาวน์โหลด

en: Uploading
th: การอัปโหลด

en: Idle
th: ไม่ใช้งาน

en: Connecting
th: กำลังเชื่อมต่อ

en: Scanning
th: กำลังสแกน

en: Working
th: กำลังทำงาน

en: _Open Folder
th: เปิดโฟลเดอร์

en: _Go to Web
th: ดูเว็บ

en: Connect
th: เชื่อมต่อ

en: Disconnect
th: ปิดการเชื่อมต่อ
