shotwell-0.15 - en to kn translation catalogue (907 entries)

en: A temporary file needed for publishing is unavailable
kn: ಪ್ರಕಟಿಸಲು ಅಗತ್ಯವಿರುವ ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಕಡತವು ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ

en: You have already logged in and out of a Google service during this Shotwell session.
    
    To continue publishing to Google services, quit and restart Shotwell, then try publishing again.
kn: ನೀವು ಈ Shotwell ಅಧಿವೇಶನದಲ್ಲಿ ಒಂದು Google ಸೇವೆಯಿಂದ ಈಗಾಗಲೆ ನಿರ್ಗಮಿಸಿದ್ದೀರಿ.
    
    Google ಸೇವೆಗಳಿಗೆ ಪ್ರಕಟಿಸುವುದನ್ನು ಮುಂದುವರೆಸಲು, Shotwell ಇಂದ ನಿರ್ಗಮಿಸಿ ಮತ್ತು ಮರಳಿ ಆರಂಭಿಸಿ, ನಂತರ ಇನ್ನೊಮ್ಮೆ ಪ್ರಕಟಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: Visit the Yorba web site
kn: Yorba ಜಾಲ ತಾಣಕ್ಕೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಿ

en: Welcome to the F-Spot library import service.
    
    Please select a library to import, either by selecting one of the existing libraries found by Shotwell or by selecting an alternative F-Spot database file.
kn: F-Spot ಲೈಬ್ರರಿ ಆಮದು ಸೇವೆಗೆ ಸ್ವಾಗತ.
    
    Shotwell ಇಂದ ಪತ್ತೆ ಮಾಡಲಾದ ಈಗಿರುವ ಲೈಬ್ರರಿಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಅಥವ ಒಂದು ಪರ್ಯಾಯ F-Spot ದತ್ತಸಂಚಯ ಕಡತವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಆಮದು ಮಾಡಲು ಒಂದು ಲೈಬ್ರರಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ.

en: Welcome to the F-Spot library import service.
    
    Please select an F-Spot database file.
kn: F-Spot ಲೈಬ್ರರಿ ಆಮದು ಸೇವೆಗೆ ಸ್ವಾಗತ.
    
    ದಯವಿಟ್ಟು ಒಂದು F-Spot ದತ್ತಸಂಚಯ ಕಡತವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ.

en: Manually select an F-Spot database file to import:
kn: ಆಮದು ಮಾಡಲು F-Spot ದತ್ತಸಂಚಯ ಕಡತವನ್ನು ಕೈಯಾರೆ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ:

en: Cannot open the selected F-Spot database file: the file does not exist or is not an F-Spot database
kn: ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ F-Spot ದತ್ತಸಂಚಯವನ್ನು ತೆರೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ: F-Spot ನ ದತ್ತಸಂಚಯದಲ್ಲಿ ಈ ಕಡತವು ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ

en: Cannot open the selected F-Spot database file: this version of the F-Spot database is not supported by Shotwell
kn: ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ F-Spot ದತ್ತಸಂಚಯವನ್ನು ತೆರೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ: F-Spot ನ ಈ ದತ್ತಸಂಚಯಕ್ಕೆ Shotwell ನಿಂದ ಬೆಂಬಲವಿಲ್ಲ

en: Cannot read the selected F-Spot database file: error while reading tags table
kn: ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ F-Spot ದತ್ತಸಂಚಯವನ್ನು ಓದಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ: ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳ ಕೋಷ್ಟಕದಿಂದ ಓದುವಲ್ಲಿ ದೋಷ

en: Cannot read the selected F-Spot database file: error while reading photos table
kn: ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ F-Spot ದತ್ತಸಂಚಯವನ್ನು ಓದಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ: ಫೋಟೊಗಳ ಕೋಷ್ಟಕದಿಂದ ಓದುವಲ್ಲಿ ದೋಷ

en: Shotwell has found %d photos in the F-Spot library and is currently importing them. Duplicates will be automatically detected and removed.
    
    You can close this dialog and start using Shotwell while the import is taking place in the background.
kn: Shotwell ಗೆ %d F-Spot ಲೈಬ್ರರಿಯಲ್ಲಿ ಫೋಟೊಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿವೆ ಮತ್ತು ಪ್ರಸಕ್ತ ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದೆ. ದ್ವಿಪ್ರತಿಗಳು ಇದ್ದಲ್ಲಿ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಪತ್ತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗುತ್ತದೆ.
    
    ಆಮದು ಮಾಡುವಿಕೆಯು ಹಿನ್ನಲೆಯಲ್ಲಿ ನಡೆಯುತ್ತಿರುವಾಗ ನೀವು ಈ ಸಂವಾದಚೌಕವನ್ನು ಮುಚ್ಚಿ ಮತ್ತು Shotwell ಅನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಆರಂಭಿಸಿ.

en: F-Spot library: %s
kn: F-Spot ಲೈಬ್ರರಿ: %s

en: Preparing to import
kn: ಆಮದು ಮಾಡಲು ಅಣಿಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Core Data Import Services
kn: ಪ್ರಮುಖ ದತ್ತಾಂಶ ಆಮದು ಸೇವೆಗಳು

en: Copyright 2012 BJA Electronics
kn: ಹಕ್ಕು 2012 BJA Electronics

en: 500 x 375 pixels
kn: 500 x 375 ಪಿಕ್ಸೆಲ್‌ಗಳು

en: 1024 x 768 pixels
kn: 1024 x 768 ಪಿಕ್ಸೆಲ್‌ಗಳು

en: 1280 x 853 pixels
kn: 1280 x 853 ಪಿಕ್ಸೆಲ್‌ಗಳು

en: '%s' isn't a valid response to an OAuth authentication request
kn: '%s' ಎನ್ನುವುದು ಒಂದು ಮಾನ್ಯವಾದ OAuth ದೃಢೀಕರಣಗೆ ಬಂದಿರುವ ಪ್ರತ್ಯುತ್ತರವಾಗಿಲ್ಲ

en: TumblrPublisher: start( ): can't start; this publisher is not restartable.
kn: TumblrPublisher: start( ): ಪ್ರಕಟಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ, ಈ ಪ್ರಕಾಶಕವನ್ನು ಮರಳಿಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: Enter the username and password associated with your Tumblr account.
kn: ನಿಮ್ಮ Tumblr ಖಾತೆಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರು ಮತ್ತು ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ.

en: Username and/or password invalid. Please try again
kn: ಬಳಕೆದಾರಹೆಸರು ಮತ್ತು/ಅಥವ ಗುಪ್ತಪದ ತಪ್ಪಾಗಿದೆ; ಇನ್ನೊಮ್ಮೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ

en: Invalid User Name or Password
kn: ಅಮಾನ್ಯವಾದ ಬಳಕೆದಾರಹೆಸರು ಅಥವ ಗುಪ್ತಪದ

en: Could not load UI: %s
kn: UI ಅನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ: %s

en: You are logged into Tumblr as %s.
kn: ನೀವು Tumblr ಗೆ %s ಆಗಿ ಪ್ರವೇಶಿಸಿದ್ದೀರಿ.

en: Copyright 2010+ Evgeniy Polyakov <zbr@ioremap.net>
kn: ಹಕ್ಕು 2010+ Evgeniy Polyakov <zbr@ioremap.net>

en: Visit the Yandex.Fotki web site
kn: Yandex.Fotki ಜಾಲ ತಾಣಕ್ಕೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಿ

en: You are not currently logged into Yandex.Fotki.
kn: ನೀವು ಪ್ರಸಕ್ತ Yandex.Fotki ಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸಿಲ್ಲ.

en: label
kn: ಲೇಬಲ್

en: _Email address
kn: ವಿಅಂಚೆ ವಿಳಾಸ (_E)

en: _Password
kn: ಗುಪ್ತಪದ (_P)

en: Login
kn: ಪ್ರವೇಶ

en: Blogs:
kn: ಬ್ಲಾಗ್‌ಗಳು

en: Photo _size:
kn: ಫೋಟೋ ಗಾತ್ರ (_s):

en: _Logout
kn: ನಿರ್ಗಮಿಸು (_L)

en: _Publish
kn: ಪ್ರಕಟಿಸು (_P)

en: _Albums (or write new):
kn: ಆಲ್ಬಮ್ (ಅಥವ ಹೊಸತನ್ನು ಬರೆ) (_A):

en: Access _type:
kn: ನಿಲುಕಣೆಯ ಬಗೆ (_t):

en: Disable _comments
kn: ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸು (_c)

en: _Forbid downloading original photo
kn: ಮೂಲ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳುವುದನ್ನು ನಿರ್ಬಂಧಿಸು (_F)

en: Friends
kn: ಗೆಳೆಯರು

en: Private
kn: ಖಾಸಗಿ

en: Shotwell Connect
kn: Shotwell ಸಂಪರ್ಕ

en: You are not currently logged into Facebook.
    
    If you don't yet have a Facebook account, you can create one during the login process. During login, Shotwell Connect may ask you for permission to upload photos and publish to your feed. These permissions are required for Shotwell Connect to function.
kn: ನೀವು ಪ್ರಸಕ್ತ Facebook ಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸಿಲ್ಲ.
    
    ನೀವು ಒಂದು Facebook ಖಾತೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿರದೆ ಇದ್ದಲ್ಲಿ, ಪ್ರವೇಶಿಸುವ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯಲ್ಲಿ ಒಂದು ಖಾತೆಯನ್ನು ರಚಿಸಬಹುದು. ಪ್ರವೇಶದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, Shotwell ಸಂಪರ್ಕವು ಫೋಟೊಗಳನ್ನು ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಊಡಿಕೆಗೆ (ಫೀಡ್‌) ಪ್ರಕಟಿಸಲು ನಿಮ್ಮ ಅನುಮತಿಯನ್ನು ಕೇಳಬಹುದು. ಈ ಅನುಮತಿಗಳಿಗಾಗಿ Shotwell ಸಂಪರ್ಕವು ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿರಬೇಕು.

en: You have already logged in and out of Facebook during this Shotwell session.
    To continue publishing to Facebook, quit and restart Shotwell, then try publishing again.
kn: ನೀವು ಈ Shotwell ಅಧಿವೇಶನದಲ್ಲಿ Facebook ನಿಂದ ಈಗಾಗಲೆ ನಿರ್ಗಮಿಸಿದ್ದೀರಿ.
    Facebook ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟಿಸುವುದನ್ನು ಮುಂದುವರೆಸಲು, Shotwell ಇಂದ ನಿರ್ಗಮಿಸಿ ಮತ್ತು ಮರಳಿ ಆರಂಭಿಸಿ, ನಂತರ ಇನ್ನೊಮ್ಮೆ ಪ್ರಕಟಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: Standard (720 pixels)
kn: ಶಿಷ್ಟ (720 ಪಿಕ್ಸೆಲ್‌ಗಳು)

en: Large (2048 pixels)
kn: ದೊಡ್ಡದು (2048 ಪಿಕ್ಸೆಲ್‌ಗಳು)

en: Testing connection to Facebook...
kn: Facebook ನ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Creating album...
kn: ಆಲ್ಬಮ್ ಅನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: A file required for publishing is unavailable. Publishing to Facebook can't continue.
kn: ಪ್ರಕಟಿಸಲು ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಒಂದು ಕಡತವು ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ. Facebook ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟಿಸುವುದನ್ನು ಮುಂದುವರೆಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: You are logged into Facebook as %s.
kn: ನೀವು Facebook ಗೆ %s ಆಗಿ ಪ್ರವೇಶಿಸಿದ್ದೀರಿ.

en: Where would you like to publish the selected photos?
kn: ಆಯ್ದ ಫೋಟೊಗಳನ್ನು ನೀವು ಎಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟಿಸಲು ಬಯಸುವಿರಿ?

en: Upload _size:
kn: ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಗಾತ್ರ (_s):

en: Just me
kn: ನನಗೆ ಮಾತ್ರ

en: Everyone
kn: ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರಿಗೂ

en: You are not currently logged into Flickr.
    
    Click Login to log into Flickr in your Web browser.  You will have to authorize Shotwell Connect to link to your Flickr account.
kn: ನೀವು ಪ್ರಸಕ್ತ Flickr ಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸಿಲ್ಲ
    
    ನಿಮ್ಮ ಜಾಲ ವೀಕ್ಷಕದಲ್ಲಿ Flickr ಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸಲು ಪ್ರವೇಶಿಸು ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ. ನಿಮ್ಮ Flickr ಖಾತೆಗೆ ಸಂಪರ್ಕ ಜೋಡಿಸಲು Shotwell ಗೆ ನೀವು ಅಧಿಕಾರವನ್ನು ಒದಗಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.

en: You have already logged in and out of Flickr during this Shotwell session.
    To continue publishing to Flickr, quit and restart Shotwell, then try publishing again.
kn: ನೀವು ಈ Shotwell ಅಧಿವೇಶನದಲ್ಲಿ Flickr ನಿಂದ ಈಗಾಗಲೆ ನಿರ್ಗಮಿಸಿದ್ದೀರಿ.
    Flickr ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟಿಸುವುದನ್ನು ಮುಂದುವರೆಸಲು, Shotwell ಇಂದ ನಿರ್ಗಮಿಸಿ ಮತ್ತು ಮರಳಿ ಆರಂಭಿಸಿ, ನಂತರ ಇನ್ನೊಮ್ಮೆ ಪ್ರಕಟಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: Preparing for login...
kn: ಪ್ರವೇಶಿಸಲು ಸಿದ್ಧಗೊಳ್ಳುತ್ತಿದೆ...

en: A file required for publishing is unavailable. Publishing to Flickr can't continue.
kn: ಪ್ರಕಟಿಸಲು ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಒಂದು ಕಡತವು ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ. Flickr ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟಿಸುವುದನ್ನು ಮುಂದುವರೆಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: Verifying authorization...
kn: ದೃಢೀಕರಣವನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ...

en: You are logged into Flickr as %s.
kn: ನೀವು Flickr ಗೆ %s ಆಗಿ ಪ್ರವೇಶಿಸಿದ್ದೀರಿ.

en: Your free Flickr account limits how much data you can upload per month.
    This month, you have %d megabytes remaining in your upload quota.
kn: ನಿಮ್ಮ ಉಚಿತ Flickr ಖಾತೆಯು ನೀವು ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳು ಎಷ್ಟು ದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಬಹುದು 
    ಎಂಬುದನ್ನು ಮಿತಿಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ.ಈ ತಿಂಗಳಿನ ನಿಮ್ಮ ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಪ್ರಮಾಣದಲ್ಲಿ %d ಮೆಗಾಬೈಟ್‌ನಷ್ಟು ಬಾಕಿ ಉಳಿದಿದೆ.

en: Your Flickr Pro account entitles you to unlimited uploads.
kn: ನಿಮ್ಮ Flickr ಪ್ರೊ ಖಾತೆಯು ಅನಿಯಮಿತವಾದ ಅಪ್‌ಲೋಡ್‌ಗಳ ಅವಕಾಶವನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ.

en: Photos _visible to:
kn: ಇಲ್ಲಿ ಗೋಚರಿಸುವ ಫೋಟೊಗಳು (_v):

en: Videos _visible to:
kn: ಇಲ್ಲಿ ಗೋಚರಿಸುವ ವೀಡಿಯೊಗಳು (_v):

en: Photos and videos _visible to:
kn: ಇಲ್ಲಿ ಗೋಚರಿಸುವ ಫೋಟೊಗಳು ಮತ್ತು ವೀಡಿಯೊಗಳು (_v):

en: Friends & family only
kn: ಗೆಳೆಯರು ಮತ್ತು ಕುಟುಂಬ ಮಾತ್ರ

en: Family only
kn: ಕುಟುಂಬ ಮಾತ್ರ

en: Friends only
kn: ಗೆಳೆಯರು ಮಾತ್ರ

en: 2048 x 1536 pixels
kn: 2048 x 1536 ಪಿಕ್ಸೆಲ್‌ಗಳು

en: 4096 x 3072 pixels
kn: 4096 x 3072 ಪಿಕ್ಸೆಲ್‌ಗಳು

en: Original size
kn: ಮೂಲ ಗಾತ್ರ

en: You are not currently logged into Picasa Web Albums.
    
    Click Login to log into Picasa Web Albums in your Web browser. You will have to authorize Shotwell Connect to link to your Picasa Web Albums account.
kn: ನೀವು ಪ್ರಸಕ್ತ Picasa ವೆಬ್ ಆಲ್ಬಮ್‌ಗಳಿಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸಿಲ್ಲ.
    
    ನಿಮ್ಮ ಜಾಲ ವೀಕ್ಷಕದಲ್ಲಿ Picasa ವೆಬ್ ಆಲ್ಬಮ್‌ಗಳಿಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸಲು ಪ್ರವೇಶಿಸು ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ. ನಿಮ್ಮ Picasa ವೆಬ್‌ ಆಲ್ಬಮ್‌ಗಳ ಖಾತೆಗೆ ಸಂಪರ್ಕ ಜೋಡಿಸಲು Shotwell ಗೆ ನೀವು ಅಧಿಕಾರವನ್ನು ಒದಗಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.

en: A file required for publishing is unavailable. Publishing to Picasa can't continue.
kn: ಪ್ರಕಟಿಸಲು ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಒಂದು ಕಡತವು ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ. Picasa ದಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟಿಸುವುದನ್ನು ಮುಂದುವರೆಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

note: populate any widgets whose contents are programmatically-generated.
en: You are logged into Picasa Web Albums as %s.
kn: ನೀವು Picasa ಜಾಲ ಆಲ್ಬಮ್‌ಗೆ %s ಆಗಿ ಪ್ರವೇಶಿಸಿದ್ದೀರಿ.

en: Videos will appear in:
kn: ವೀಡಿಯೋಗಳು ಇಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತವೆ:

en: Photos will appear in:
kn: ಫೋಟೊಗಳು ಇಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತವೆ:

en: Small (640 x 480 pixels)
kn: ಚಿಕ್ಕದು (640 x 480 ಪಿಕ್ಸೆಲ್‌ಗಳು)

en: Medium (1024 x 768 pixels)
kn: ಮಧ್ಯಮ (1024 x 768 ಪಿಕ್ಸೆಲ್‌ಗಳು)

en: Recommended (1600 x 1200 pixels)
kn: ಸಲಹೆ ಮಾಡಲಾಗುವುದು (1600 x 1200 ಪಿಕ್ಸೆಲ್‌ಗಳು)

en: Google+ (2048 x 1536 pixels)
kn: Google+ (2048 x 1536 ಪಿಕ್ಸೆಲ್‌ಗಳು)

en: Original Size
kn: ಮೂಲ ಗಾತ್ರ

en: Creating album %s...
kn: "%s" ಆಲ್ಬಮ್ ಅನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: An error message occurred when publishing to Piwigo. Please try again.
kn: Piwigo ಗೆ ಪ್ರಕಟಿಸುವಲ್ಲಿ ಒಂದು ದೋಷ ಉಂಟಾಗಿದೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ಇನ್ನೊಮ್ಮೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: Enter the URL of your Piwigo photo library as well as the username and password associated with your Piwigo account for that library.
kn: ನಿಮ್ಮ Piwigo ಫೋಟೊ ಲೈಬ್ರರಿಯ ಹಾಗೂ Piwigo ಖಾತೆಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರು ಮತ್ತು ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ.

en: Shotwell cannot contact your Piwigo photo library. Please verify the URL you entered
kn: Shotwell ನಿಂದ ನಿಮ್ಮ Piwigo ಫೋಟೊ ಲೈಬ್ರರಿಯನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ. ದಯವಿಟ್ಟು ನೀವು ದಾಖಲಿಸಿದ URL ಅನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ

en: Invalid URL
kn: ಅಮಾನ್ಯವಾದ URL

en: Admins, Family, Friends, Contacts
kn: ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕರು, ಕುಟುಂಬ, ಗೆಳೆಯರು, ಸಂಪರ್ಕಗಳು

en: Admins, Family, Friends
kn: ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕರು, ಕುಟುಂಬ, ಗೆಳೆಯರು

en: Admins, Family
kn: ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕರು, ಕುಟುಂಬ

en: Admins
kn: ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕರು

en: You are not currently logged into YouTube.
    
    You must have already signed up for a Google account and set it up for use with YouTube to continue. You can set up most accounts by using your browser to log into the YouTube site at least once.
kn: ನೀವು ಪ್ರಸಕ್ತ YouTube ಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸಿಲ್ಲ.
    
    ಮುಂದುವರೆಯಲು ನೀವು ಈಗಾಗಲೆ Google ಖಾತೆಗೆ ಹೊಂದಿರಬೇಕು ಮತ್ತು ಅದನ್ನು YouTube ನಲ್ಲಿ ಬಳಸಲು ಸಿದ್ಧಗೊಳಿಸಿರಬೇಕು. YouTube ತಾಣಕ್ಕೆ ಪ್ರವೇಶಿಸಲು ಜಾಲ ವೀಕ್ಷಕವನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ನಿಮ್ಮ ಹೆಚ್ಚಿನ ಎಲ್ಲಾ ಖಾತೆಗಳನ್ನು ಸಿದ್ಧಗೊಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿರುತ್ತದೆ.

en: A file required for publishing is unavailable. Publishing to Youtube can't continue.
kn: ಪ್ರಕಟಿಸಲು ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಒಂದು ಕಡತವು ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ. Youtube ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟಿಸುವುದನ್ನು ಮುಂದುವರೆಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: You are logged into YouTube as %s.
kn: ನೀವು YouTube ಗೆ %s ಆಗಿ ಪ್ರವೇಶಿಸಿದ್ದೀರಿ.

en: Videos will appear in '%s'
kn: ವೀಡಿಯೋಗಳು '%s' ನಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತವೆ

en: Public listed
kn: ಸಾರ್ವಜನಿಕವಾಗಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ

en: Public unlisted
kn: ಸಾರ್ವಜನಿಕವಾಗಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳದ

en: Publish to an e_xisting album:
kn: ಈಗಾಗಲೆ ಇರುವ ಒಂದು ಆಲ್ಬಮ್‌ಗೆ ಪ್ರಕಟಿಸು (_x):

en: Create a _new album named:
kn: ಈ ಹೆಸರಿನ ಒಂದು ಹೊಸ ಆಲ್ಬಮ್ ಅನ್ನು ರಚಿಸಿ (_n):

en: Videos and new photo albums _visible to:
kn: ವೀಡಿಯೊಗಳು ಮತ್ತು ಹೊಸ ಫೋಟೊ ಆಲ್ಬಮ್‌ಗಳು ಇವರಿಗೆ ಕಾಣಿಸಬೇಕು (_v):

en: _Remove location, camera, and other identifying information before uploading
kn: ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡುವ ಮೊದಲು ಸ್ಥಳ, ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಮತ್ತು ಇತರೆ ಗುರುತಿನ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕು (_R)

en: Enter the confirmation number which appears after you log into Flickr in your Web browser.
kn: ನಿಮ್ಮ ಜಾಲ ವೀಕ್ಷಕದಲ್ಲಿ Flickr ಅನ್ನು ನೀವು ಪ್ರವೇಶಿಸಿದಾಗ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಖಚಿತಪಡಿಕೆಯ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ.

en: Authorization _Number:
kn: ದೃಢೀಕರಣ ಸಂಖ್ಯೆ (_N):

en: Con_tinue
kn: ಮುಂದುವರೆ (_t)

en: An _existing album:
kn: ಈಗಿರುವ ಒಂದು ಆಲ್ಬಮ್ (_e):

en: A _new album named:
kn: ಈ ಹೆಸರಿನ ಒಂದು ಹೊಸ ಆಲ್ಬಮ್ (_n):

en: L_ist album in public gallery
kn: ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಗ್ಯಾಲರಿಯಲ್ಲಿ ಪಟ್ಟಿ (_i)

en: Photo _size preset:
kn: ಫೋಟೋದ ಗಾತ್ರದ ಪೂರ್ವಹೊಂದಿಕೆ (_s):

en: _URL of your Piwigo photo library
kn: ನಿಮ್ಮ Piwigo ಫೋಟೊ ಲೈಬ್ರರಿಯ _URL

en: User _name
kn: ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರು (_n)

en: _Remember Password
kn: ಗುಪ್ತಪದಗಳನ್ನು ನೆನಪಿಟ್ಟುಕೊ (_R)

en: An _existing category:
kn: ಈಗಿರುವ ಒಂದು ವರ್ಗ (_e):

en: Photos will be _visible by:
kn: ಫೋಟೊಗಳು ಇಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ (_v):

en: Photo size:
kn: ಫೋಟೋದ ಗಾತ್ರ:

en: within category:
kn: ಈ ವರ್ಗದಲ್ಲಿ:

en: Album comment:
kn: ಆಲ್ಬಮ್‌ ಟಿಪ್ಪಣಿ:

en: _If a title is set and comment unset, use title as comment
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ, ಟಿಪ್ಪಣಿಯನ್ನು ನಮೂದಿಸಿರದೆ ಇದ್ದಲ್ಲಿ, ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನೇ ಟಿಪ್ಪಣಿಯಾಗಿಸು (_I)

en: _Do no upload tags
kn: ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳನ್ನು ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಬೇಡ (_D)

en: Logout
kn: ನಿರ್ಗಮಿಸು

en: Publish
kn: ಪ್ರಕಟಿಸು

en: Core Publishing Services
kn: ಪ್ರಮುಖ ಪ್ರಕಟಿಸುವ ಸೇವೆಗಳು

en: Video privacy _setting:
kn: ವೀಡಿಯೊ ಗೌಪ್ಯತಾ ಸಿದ್ಧತೆ (_s):

en: Blinds
kn: ಪರದೆಗಳು

en: Chess
kn: ಚೆಸ್

en: Circle
kn: ವೃತ್ತ

en: Circles
kn: ವೃತ್ತಗಳು

en: Clock
kn: ಗಡಿಯಾರ

en: Crumble
kn: ಮುದುರು

en: Fade
kn: ಮಬ್ಬು

en: Slide
kn: ಜಾರುಫಲಕ

en: Squares
kn: ಚೌಕಗಳು

en: Stripes
kn: ಪಟ್ಟಿಗಳು

en: Core Slideshow Transitions
kn: ಪ್ರಮುಖ ಜಾರುಫಲಕಪ್ರದರ್ಶನದ ಬದಲಾವಣೆಗಳು

en: Unable to create cache directory %s: %s
kn: %s ಎಂಬ ಕ್ಯಾಶೆ ಕೋಶವನ್ನು ರಚಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ: %s

en: Unable to create data directory %s: %s
kn: %s ಎಂಬ ದತ್ತಾಂಶ ಕೋಶವನ್ನು ರಚಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ: %s

note: If XDG yarfed, use ~/Pictures
en: Pictures
kn: ಫೋಟೊಗಳು

en: Unable to create temporary directory %s: %s
kn: %s ಎಂಬ ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಕೋಶವನ್ನು ರಚಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ: %s

en: Unable to create data subdirectory %s: %s
kn: %s ಎಂಬ ಉಪ ಕೋಶವನ್ನು ರಚಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ: %s

note: restore pin state
en: Pin Toolbar
kn: ಸಉಪಕರಣಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಚುಚ್ಚಿಡು

en: Pin the toolbar open
kn: ತೆರೆಯಲಾದ ಉಪಕರಣಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಚುಚ್ಚಿಡು

en: Leave fullscreen
kn: ಪೂರ್ಣತೆರೆಯಿಂದ ನಿರ್ಗಮಿಸು

en: Leave _Fullscreen
kn: ಪೂರ್ಣತೆರೆಯಿಂದ ನಿರ್ಗಮಿಸು (_F)

en: _Quit
kn: ನಿರ್ಗಮಿಸು (_Q)

en: _About
kn: ಇದರ ಬಗ್ಗೆ (_A)

en: Fulls_creen
kn: ಪೂರ್ಣತೆರೆ (_c)

en: _Contents
kn: ಒಳ ವಿಷಯಗಳು (_C)

en: _Frequently Asked Questions
kn: ಪದೆ ಪದೆ ಕೇಳಲಾಗುವ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳು (_F)

en: _Report a Problem...
kn: ಒಂದು ತೊಂದರೆಯನ್ನು ವರದಿ ಮಾಡು (_R)...

en: _Cancel
kn: ರದ್ದುಮಾಡು (_C)

en: A fatal error occurred when accessing Shotwell's library.  Shotwell cannot continue.
    
    %s
kn: Shotwell ನ ಲೈಬ್ರರಿಯನ್ನು ನಿಲುಕಿಸಕೊಳ್ಳುವಲ್ಲಿ ಒಂದು ಮಾರಕ ದೋಷ ಎದುರಾಗಿದೆ.  Shotwell ಮುಂದುವರೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.
    
    %s

en: Unable to display help: %s
kn: ನೆರವನ್ನು ತೋರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ: %s

en: Unable to navigate to bug database: %s
kn: ದೋಷದ ದತ್ತಸಂಚಯಕ್ಕೆ ತೆರಳಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ: %s

en: Unable to display FAQ: %s
kn: FAQ ಅನ್ನು ತೋರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ: %s

en: Success
kn: ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿದೆ

en: File error
kn: ಕಡತದಲ್ಲಿ ದೋಷ

en: Unable to decode file
kn: ಕಡತವನ್ನು ಡೀಕೋಡ್ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Database error
kn: ದತ್ತಸಂಚಯ ದೋಷ

en: User aborted import
kn: ಬಳಕೆದಾರರು ಆಮದನ್ನು ಸ್ಥಗಿತಗೊಳಿಸಿದ್ದಾರೆ

en: Not a file
kn: ಒಂದು ಕಡತವಾಗಿಲ್ಲ

en: File already exists in database
kn: ಕಡತವು ದತ್ತಸಂಚಯದಲ್ಲಿ ಈಗಾಗಲೆ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ

en: Unsupported file format
kn: ಬೆಂಬಲವಿರದ ಕಡತ ವಿನ್ಯಾಸ

en: Not an image file
kn: ಒಂದು ಫೋಟೊ ಕಡತವಾಗಿಲ್ಲ

en: Disk failure
kn: ಡಿಸ್ಕ್‍ ವಿಫಲತೆ

en: Disk full
kn: ಡಿಸ್ಕ್‍ ತುಂಬಿದೆ

en: Camera error
kn: ಕ್ಯಾಮೆರಾ ದೋಷ

en: File write error
kn: ಕಡತಕ್ಕೆ ಬರೆಯುವಲ್ಲಿ ದೋಷ

en: Corrupt image file
kn: ಹಾಳಾದ ಫೋಟೊ ಕಡತ

en: Imported failed (%d)
kn: ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊಂಡಿದ್ದು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ (%d)

en: S_lideshow
kn: ಜಾರುಫಲಕ ಪ್ರದರ್ಶನ (_l)

en: Play a slideshow
kn: ಜಾರುಫಲಕ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ಚಲಾಯಿಸು

en: Export Photo/Video
kn: ಫೋಟೊವನ್ನು/ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ರಫ್ತು ಮಾಡು

en: Export Photos/Videos
kn: ಫೋಟೊಗಳನ್ನು/ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ರಫ್ತು ಮಾಡು

en: Export Photo
kn: ಫೋಟೊವನ್ನು ರಫ್ತು ಮಾಡು

en: Export Photos
kn: ಫೋಟೊಗಳನ್ನು ರಫ್ತು ಮಾಡು

en: Rotating
kn: ತಿರುಗಿಸುವಿಕೆ

en: Undoing Rotate
kn: ತಿರುಗಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ರದ್ದು ಮಾಡು

en: Flipping Horizontally
kn: ಅಡ್ಡವಾಗಿ ಮಗುಚುವಿಕೆ

en: Undoing Flip Horizontally
kn: ಅಡ್ಡವಾಗಿ ಮಗುಚಿದ್ದನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸು

en: Flipping Vertically
kn: ಲಂಬವಾಗಿ ಮಗುಚುವಿಕೆ

en: Undoing Flip Vertically
kn: ಲಂಬವಾಗಿ ಮಗುಚಿದ್ದನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸು

en: Reverting
kn: ಹಿಮ್ಮರಳು

en: Undoing Revert
kn: ಹಿಮ್ಮರಳಿಕೆಯನ್ನು ರದ್ದುಮಾಡು

en: Enhancing
kn: ವರ್ಧನೆ

en: Undoing Enhance
kn: ವರ್ಧಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ರದ್ದುಮಾಡು

en: Applying Color Transformations
kn: ಬಣ್ಣದ ರೂಪಾಂತರಗಳನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Undoing Color Transformations
kn: ಬಣ್ಣದ ರೂಪಾಂತರಗಳನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Creating New Event
kn: ಹೊಸ ಸಂದರ್ಭವನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Removing Event
kn: ಸಂದರ್ಭವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Moving Photos to New Event
kn: ಫೋಟೊಗಳನ್ನು ಹೊಸ ಸಂದರ್ಭಕ್ಕೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Setting Photos to Previous Event
kn: ಫೋಟೊಗಳನ್ನು ಹಿಂದಿನ ಸಂದರ್ಭಕ್ಕೆ ಸಿದ್ಧಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Merging
kn: ವಿಲೀನಗೊಳಿಕೆ

en: Unmerging
kn: ಬೇರ್ಪಡಿಸುವಿಕೆ

en: Duplicating photos
kn: ಫೋಟೊಗಳ ನಕಲುಪ್ರತಿ ಮಾಡುವಿಕೆ

en: Removing duplicated photos
kn: ಫೋಟೊಗಳ ನಕಲು ಪ್ರತಿಗಳನ್ನು ತೆಗೆದು ಹಾಕಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Unable to duplicate one photo due to a file error | Unable to duplicate %d photos due to file errors
kn[0]: %d ದೋಷದ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ಒಂದು ಫೋಟೊದ ನಕಲನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Restoring previous rating
kn: ಹಿಂದಿನ ದರವನ್ನು ಮರಳಿ ಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Increasing ratings
kn: ದರವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸು

en: Decreasing ratings
kn: ದರವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡು

en: Setting RAW developer
kn: RAW ವಿಕಸನಗಾರನನ್ನು ಹೊಂದಿಸುವಿಕೆ

en: Restoring previous RAW developer
kn: ಹಿಂದಿನRAW ವಿಕಸನಗಾರನನ್ನು ಮರಳಿಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Set Developer
kn: ವಿಕಸನೆಗಾರನನ್ನು ಹೊಂದಿಸು

en: Original photo could not be adjusted.
kn: ಮೂಲ ಫೋಟೊವನ್ನು ಸರಿಹೊಂದಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: Adjusting Date and Time
kn: ದಿನಾಂಕ ಹಾಗು ಸಮಯವನ್ನು ಸರಿಹೊಂದಿಸುವಿಕೆ

en: Undoing Date and Time Adjustment
kn: ದಿನಾಂಕ ಹಾಗು ಸಮಯದ ಸರಿಹೊಂದಿಕೆಯನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: One original photo could not be adjusted. | The following original photos could not be adjusted.
kn[0]: ಈ ಕೆಳಗಿನ ಮೂಲ ಫೋಟೊಗಳನ್ನು ಸರಿಹೊಂದಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: Time Adjustment Error
kn: ಸಮಯದ ಸರಿಹೊಂದಿಕೆಯ ದೋಷ

en: Time adjustments could not be undone on the following photo file. | Time adjustments could not be undone on the following photo files.
kn[0]: ಈ ಕೆಳಗಿನ ಫೋಟೊ ಕಡತಗಳಲ್ಲಿ ನಡೆಸಲಾದ ಸಮಯ ಸರಿಹೊಂದಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: Create Tag
kn: ಟ್ಯಾಗ್ ಅನ್ನು ರಚಿಸು

en: Move Tag "%s"
kn: "%s" ಟ್ಯಾಗ್ ಅನ್ನು ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸು

en: Move Photos to Trash
kn: ಫೋಟೊಗಳನ್ನು ಕಸದ ಬುಟ್ಟಿಗೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸು

en: Restore Photos from Trash
kn: ಫೋಟೊಗಳನ್ನು ಕಸದ ಬುಟ್ಟಿಯಿಂದ ಹಿಂದೆ ಪಡೆ

en: Move the photos to the Shotwell trash
kn: ಫೋಟೊಗಳನ್ನು Shotwellನ ಕಸದ ಬುಟ್ಟಿಗೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸು

en: Restore the photos back to the Shotwell library
kn: ಫೋಟೊಗಳನ್ನು Shotwell ಲೈಬ್ರರಿಗೆ ಮರಳಿ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸು

en: Moving Photos to Trash
kn: ಫೋಟೊಗಳನ್ನು ಕಸದ ಬುಟ್ಟಿಗೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Restoring Photos From Trash
kn: ಫೋಟೊಗಳನ್ನು ಕಸದ ಬುಟ್ಟಿಯಿಂದ ಹಿಂದೆ ಪಡೆಯಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Flag selected photos
kn: ಆಯ್ದ ಫೋಟೊಗಳನ್ನು ಫ್ಲ್ಯಾಗ್ ಮಾಡು

en: Unflag selected photos
kn: ಆಯ್ದ ಫೋಟೊಗಳ ಫ್ಲ್ಯಾಗ್ ತೆಗೆದುಹಾಕು

en: Flagging selected photos
kn: ಆಯ್ದ ಫೋಟೊಗಳನ್ನು ಫ್ಲ್ಯಾಗ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Unflagging selected photos
kn: ಆಯ್ದ ಫೋಟೊಗಳ ಫ್ಲ್ಯಾಗ್ ಅನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Flag
kn: ಫ್ಲ್ಯಾಗ್ ಹಾಕು

en: Unflag
kn: ಫ್ಲಾಗ್ ತೆಗೆದುಹಾಕು

en: Unable to launch Nautilus Send-To: %s
kn: Nautilus ಇಲ್ಲಿಗೆ-ಕಳುಹಿಸು ಅನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ: %s

en: Send To
kn: ಇಲ್ಲಿಗೆ ಕಳುಹಿಸು

en: Unable to export background to %s: %s
kn: ಹಿನ್ನಲೆಯನ್ನು %s ಗೆ ಕಳುಹಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ: %s

en: Unable to prepare desktop slideshow: %s
kn: ಗಣಕತೆರೆ ಜಾರುತೆರೆಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ಸಿದ್ಧಗೊಳಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ: %s

en: This will remove the tag "%s" from one photo.  Continue? | This will remove the tag "%s" from %d photos.  Continue?
kn[0]: ಇದು "%s" ಎಂಬ ಟ್ಯಾಗ್ ಅನ್ನು ನಿಮ್ಮ %d ಫೋಟೊಗಳಿಂದ ತೆಗೆದುಹಾಕುತ್ತದೆ. ಮುಂದುವರೆಯಬೇಕೆ?

en: _Delete
kn: ಅಳಿಸಿ ಹಾಕು (_D)

en: This will remove the saved search "%s".  Continue?
kn: ಇದು ಉಳಿಸಲಾದ "%s" ಹುಡುಕಾಟವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕುತ್ತದೆ. ಮುಂದುವರೆಯಬೇಕೆ?

en: Switching developers will undo all changes you have made to this photo in Shotwell | Switching developers will undo all changes you have made to these photos in Shotwell
kn[0]: ವಿಕಸನೆಗಾರನನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸುವುದರಿಂದ Shotwell ನಲ್ಲಿ ಈ ಫೋಟೊಗಳಿಗೆ ನೀವು ಮಾಡಿದ ಎಲ್ಲಾ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಿದಂತಾಗುತ್ತದೆ

en: _Switch Developer
kn: ವಿಕಸನೆಗಾರನನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸು (_S)

en: Export Video
kn: ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ರಫ್ತು ಮಾಡು

note: Ticket #3023 Attempt to replace the system error with something friendlier if we can't copy an image over for editing in an external tool. Did we fail because we can't write to this directory? Yes - display an alternate error message here.
en: Shotwell couldn't create a file for editing this photo because you do not have permission to write to %s.
kn: ಈ ಫೋಟೊವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲು Shotwell ನಿಂದ ಒಂದು ಕಡತವನ್ನು ರಚಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ ಏಕೆಂದರೆ %s ಗೆ ಬರೆಯುವ ಅನುಮತಿಯನ್ನು ನೀವು ಹೊಂದಿಲ್ಲ.

en: Unable to export the following photo due to a file error.
kn: ಕಡತದ ದೋಷದ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ಈ ಕೆಳಗಿನ ಫೋಟೊವನ್ನು ರಫ್ತು ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: 
    
    Would you like to continue exporting?
kn: 
    
    ರಫ್ತು ಮಾಡುವುದನ್ನು ಮುಂದುವರೆಸಲು ಬಯಸುವಿರಾ?

note: "Unmodified" and "Current," though they appear in the "Format:" popup menu, really aren't formats so much as they are operating modes that determine specific formats. Hereafter we'll refer to these as "special formats."
en: Unmodified
kn: ಮಾರ್ಪಡಿಸದಿರುವ

en: Current
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ

note: layout controls
en: _Format:
kn: ವಿನ್ಯಾಸ (_F):

en: _Quality:
kn: ಗುಣಮಟ್ಟ (_Q):

en: _Scaling constraint:
kn: ಅಳತೆಬದಲಾವಣೆ ನಿರ್ಬಂಧ (_S):

en:  _pixels
kn:  ಪಿಕ್ಸೆಲ್‌ಗಳು (_p)

en: Export metadata
kn: ಮೆಟಾಡಾಟಾವನ್ನು ರಫ್ತು ಮಾಡು

en: Save Details...
kn: ವಿವರಗಳನ್ನು ಉಳಿಸು...

en: Save Details
kn: ವಿವರಗಳನ್ನು ಉಳಿಸು

en: (and %d more)
kn: (ಹಾಗು ಇನ್ನೂ %d)

en: Import Results Report
kn: ಫಲಿತಾಂಶಗಳ ವರದಿಯನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡು

en: Attempted to import %d file. | Attempted to import %d files.
kn[0]: %d ಕಡತಗಳನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Of these, %d file was successfully imported. | Of these, %d files were successfully imported.
kn[0]: ಇವುಗಳಲ್ಲಿ, %d ಕಡತಗಳನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಆಮದು ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

note: Duplicates
en: Duplicate Photos/Videos Not Imported:
kn: ನಕಲು ಪ್ರತಿ ಮಾಡಲಾದ ಫೋಟೊಗಳನ್ನು/ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ:

en: duplicates existing media item
kn: ಈಗಿರುವ ಮಾಧ್ಯಮ ಅಂಶವನ್ನು ನಕಲು ಪ್ರತಿ ಮಾಡುತ್ತದೆ

note: Files Not Imported Due to Camera Errors
en: Photos/Videos Not Imported Due to Camera Errors:
kn: ಕ್ಯಾಮರಾ ದೋಷಗಳ ಕಾರಣಗಳಿಂದಾಗಿ ಫೋಟೊಗಳು/ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ:

en: error message:
kn: ದೋಷ ಸಂದೇಶ:

note: Files Not Imported Because They Weren't Recognized as Photos or Videos
en: Files Not Imported Because They Weren't Recognized as Photos or Videos:
kn: ಕಡತಗಳನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ ಏಕೆಂದರೆ ಅವುಗಳನ್ನು ಫೋಟೊಗಳು ಅಥವ ವೀಡಿಯೊಗಳೆಂದು ಗುರುತಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.
    :

note: Photos/Videos Not Imported Because They Weren't in a Format Shotwell Understands
en: Photos/Videos Not Imported Because They Weren't in a Format Shotwell Understands:
kn: ಫೋಟೊಗಳು/ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ ಏಕೆಂದರೆ ಅವು Shotwell ನಿಂದ ಅರ್ಥ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲಾಗುವ ವಿನ್ಯಾಸದಲ್ಲಿ ಇಲ್ಲ :

note: Photos/Videos Not Imported Because Shotwell Couldn't Copy Them into its Library
en: Photos/Videos Not Imported Because Shotwell Couldn't Copy Them into its Library:
kn: Shotwell ನಿಂದ ಫೋಟೊಗಳು/ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ಪ್ರತಿ ಮಾಡಲಾಗದೆ ಇರದ ಕಾರಣ ಅದನ್ನು ಅದರ ಲೈಬ್ರರಿಗೆ ಆಮದು ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ:

en: couldn't copy %s
    	to %s
kn: %s ಅನ್ನು %s ಗೆ ಪ್ರತಿ
    	 ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ

note: Photos/Videos Not Imported Because GDK Pixbuf Library Identified them as Corrupt
en: Photos/Videos Not Imported Because Files Are Corrupt:
kn: ಫೋಟೊಗಳನ್ನು/ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ ಏಕೆಂದರೆ ಕಡತಗಳು ಹಾಳಾಗಿವೆ:

note: Photos/Videos Not Imported for Other Reasons
en: Photos/Videos Not Imported for Other Reasons:
kn: ಬೇರೆ ಕಾರಣಗಳಿಂದಾಗಿ ಫೋಟೊಗಳು/ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ:

en: 1 duplicate photo was not imported:
     | %d duplicate photos were not imported:
kn[0]: ನಕಲು ಪ್ರತಿ ಮಾಡಲಾದ %d ಫೋಟೊಗಳನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ:

en: 1 duplicate video was not imported:
     | %d duplicate videos were not imported:
kn[0]: ನಕಲು ಪ್ರತಿ ಮಾಡಲಾದ %d ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ:

en: 1 duplicate photo/video was not imported:
     | %d duplicate photos/videos were not imported:
kn[0]: ನಕಲು ಪ್ರತಿ ಮಾಡಲಾದ %d ಫೋಟೊಗಳನ್ನು/ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ:

en: 1 photo failed to import due to a file or hardware error:
     | %d photos failed to import due to a file or hardware error:
kn[0]: ಕಡತ ಅಥವ ಯಂತ್ರಾಂಶದ ತೊಂದರೆಯ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ %d ಫೋಟೊವನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ:

en: 1 video failed to import due to a file or hardware error:
     | %d videos failed to import due to a file or hardware error:
kn[0]: ಕಡತ ಅಥವ ಯಂತ್ರಾಂಶದ ತೊಂದರೆಯ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ %d ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ:

en: 1 photo/video failed to import due to a file or hardware error:
     | %d photos/videos failed to import due to a file or hardware error:
kn[0]: ಕಡತ ಅಥವ ಯಂತ್ರಾಂಶದ ತೊಂದರೆಯ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ %d ಫೋಟೊ/ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ:

en: 1 file failed to import due to a file or hardware error:
     | %d files failed to import due to a file or hardware error:
kn[0]: ಕಡತ ಅಥವ ಯಂತ್ರಾಂಶದ ತೊಂದರೆಯ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ %d ಕಡತಗಳನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ:

en: 1 photo failed to import because the photo library folder was not writable:
     | %d photos failed to import because the photo library folder was not writable:
kn[0]: %d ಫೋಟೊಗಳನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ ಏಕೆಂದರೆ ಫೋಟೊ ಲೈಬ್ರರಿಗೆ ಬರೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ:

en: 1 video failed to import because the photo library folder was not writable:
     | %d videos failed to import because the photo library folder was not writable:
kn[0]: %d ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ ಏಕೆಂದರೆ ಫೋಟೊ ಲೈಬ್ರರಿಗೆ ಬರೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ:

en: 1 photo/video failed to import because the photo library folder was not writable:
     | %d photos/videos failed to import because the photo library folder was not writable:
kn[0]: %d ಫೋಟೊ/ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ ಏಕೆಂದರೆ ಫೋಟೊ ಲೈಬ್ರರಿಗೆ ಬರೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ:

en: 1 file failed to import because the photo library folder was not writable:
     | %d files failed to import because the photo library folder was not writable:
kn[0]: %d ಕಡತಗಳನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ ಏಕೆಂದರೆ ಫೋಟೊ ಲೈಬ್ರರಿಗೆ ಬರೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ:

en: 1 photo failed to import due to a camera error:
     | %d photos failed to import due to a camera error:
kn[0]: ಕ್ಯಾಮೆರಾ ತೊಂದರೆಯ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ %d ಫೋಟೊಗಳನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ:

en: 1 video failed to import due to a camera error:
     | %d videos failed to import due to a camera error:
kn[0]: ಕ್ಯಾಮೆರಾ ತೊಂದರೆಯ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ %d ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ:

en: 1 photo/video failed to import due to a camera error:
     | %d photos/videos failed to import due to a camera error:
kn[0]: ಕ್ಯಾಮೆರಾ ತೊಂದರೆಯ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ %d ಫೋಟೊ/ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ:

en: 1 file failed to import due to a camera error:
     | %d files failed to import due to a camera error:
kn[0]: ಕ್ಯಾಮೆರಾ ತೊಂದರೆಯ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ %d ಕಡತಗಳನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ:

en: 1 photo failed to import because it was corrupt:
     | %d photos failed to import because they were corrupt:
kn[0]: %d ಫೋಟೊಗಳನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಲು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ ಏಕೆಂದರೆ ಅವುಗಳು ಹಾಳಾಗಿವೆ:

en: 1 video failed to import because it was corrupt:
     | %d videos failed to import because they were corrupt:
kn[0]: %d ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಲು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ ಏಕೆಂದರೆ ಅವುಗಳು ಹಾಳಾಗಿವೆ:

en: 1 photo/video failed to import because it was corrupt:
     | %d photos/videos failed to import because they were corrupt:
kn[0]: %d ಫೋಟೊಗಳು/ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಲು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ ಏಕೆಂದರೆ ಅವುಗಳು ಹಾಳಾಗಿವೆ:

en: 1 file failed to import because it was corrupt:
     | %d files failed to import because it was corrupt:
kn[0]: %d ಕಡತಗಳನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಲು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ ಏಕೆಂದರೆ ಅದು ಹಾಳಾಗಿದೆ:

note: we have no notion of "unsupported" video files right now in Shotwell (all standard container formats are supported, it's just that the streams in them might or might not be interpretable), so this message does not need to be media specific
en: 1 unsupported photo skipped:
     | %d unsupported photos skipped:
kn[0]: ಬೆಂಬಲವಿಲ್ಲದ %d ಫೋಟೊಗಳನ್ನು ಕಡೆಗಣಿಸಲಾಗಿದೆ:

note: we have no notion of "non-video" video files right now in Shotwell, so this message doesn't need to be media specific
en: 1 non-image file skipped.
     | %d non-image files skipped.
kn[0]: %d ಫೋಟೊವಲ್ಲದ ಕಡತವನ್ನು ಕಡೆಗಣಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: 1 photo skipped due to user cancel:
     | %d photos skipped due to user cancel:
kn[0]: ಬಳಕೆದಾರರು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಿದ ಕಾರಣದಿಂದ %d ಫೋಟೊಗಳನ್ನು ಕಡೆಗಣಿಸಲಾಗಿದೆ:

en: 1 video skipped due to user cancel:
     | %d videos skipped due to user cancel:
kn[0]: ಬಳಕೆದಾರರು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಿದ ಕಾರಣದಿಂದ %d ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ಕಡೆಗಣಿಸಲಾಗಿದೆ:

en: 1 photo/video skipped due to user cancel:
     | %d photos/videos skipped due to user cancel:
kn[0]: ಬಳಕೆದಾರರು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಿದ ಕಾರಣದಿಂದ %d ಫೋಟೊ/ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ಕಡೆಗಣಿಸಲಾಗಿದೆ:

en: 1 file skipped due to user cancel:
     | %d file skipped due to user cancel:
kn[0]: ಬಳಕೆದಾರರು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಿದ ಕಾರಣದಿಂದ %d ಕಡತವನ್ನು ಕಡೆಗಣಿಸಲಾಗಿದೆ:

en: 1 photo successfully imported.
     | %d photos successfully imported.
kn[0]: %d ಫೋಟೊಗಳನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಆಮದು ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

en: 1 video successfully imported.
     | %d videos successfully imported.
kn[0]: %d ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಆಮದು ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

en: 1 photo/video successfully imported.
     | %d photos/videos successfully imported.
kn[0]: %d ಫೋಟೊ/ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಆಮದು ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

note: if no media items were imported at all (i.e. an empty directory attempted), need to at least report that nothing was imported
en: No photos or videos imported.
kn: ಯಾವುದೆ ಫೋಟೊಗಳನ್ನು ಅಥವ ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: Import Complete
kn: ಆಮದು ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿದೆ

en: %d second | %d seconds
kn[0]: %d ಸೆಕೆಂಡುಗಳು

en: %d minute | %d minutes
kn[0]: %d ನಿಮಿಷಗಳು

en: %d hour | %d hours
kn[0]: %d ಗಂಟೆಗಳು

en: 1 day
kn: 1 ದಿನ

en: Rename Event
kn: ಸಂದರ್ಭವನ್ನು ಮರುಹೆಸರಿಸು

en: Name:
kn: ಹೆಸರು:

en: Edit Title
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸು

en: Title:
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ:

en: Edit Event Comment
kn: ಸಂದರ್ಭದ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸು

en: Edit Photo/Video Comment
kn: ಫೋಟೊ/ವೀಡಿಯೊ ಟಿಪ್ಪಣಿಯನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸು

en: Comment:
kn: ಟಿಪ್ಪಣಿ:

en: _Keep
kn: ಇರಿಸು (_K)

en: Revert External Edit?
kn: ಬಾಹ್ಯ ಸಂಪಾದನೆಯನ್ನು ಹಿಮ್ಮರಳಿಸಬೇಕೆ ?

en: Revert External Edits?
kn: ಬಾಹ್ಯ ಸಂಪಾದನೆಗಳನ್ನು ಹಿಮ್ಮರಳಿಸಬೇಕೆ ?

en: This will destroy all changes made to the external file.  Continue? | This will destroy all changes made to %d external files.  Continue?
kn[0]: ಇದು %d ಹೊರಗಿನ ಕಡತಗಳಿಗೆ ಮಾಡಲಾದ ಎಲ್ಲಾ ಬದಲಾವಣೆಗಳು ನಾಶಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಮುಂದುವರೆಯಬೇಕೆ?

en: Re_vert External Edit
kn: ಬಾಹ್ಯ ಸಂಪಾದನೆಯನ್ನು ಹಿಮ್ಮರಳಿಸು (_v)

en: Re_vert External Edits
kn: ಬಾಹ್ಯ ಸಂಪಾದನೆಗಳನ್ನು ಹಿಮ್ಮರಳಿಸು (_v)

en: This will remove the photo from the library.  Continue? | This will remove %d photos from the library.  Continue?
kn[0]: ಇದು ಲೈಬ್ರರಿಯಿಂದ %d ಫೋಟೊಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕುತ್ತದೆ.  ಮುಂದುವರೆಯಬೇಕೆ?

en: _Remove
kn: ತೆಗೆದು ಹಾಕು (_R)

en: Remove Photo From Library
kn: ಲೈಬ್ರರಿಯಿಂದ ಫೋಟೊವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕು

en: Remove Photos From Library
kn: ಲೈಬ್ರರಿಯಿಂದ ಫೋಟೊಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕು

en: 24 Hr
kn: 24 ಗಂಟೆ

en: _Shift photos/videos by the same amount
kn: ಒಂದೇ ಖಾತೆಯಿಂದ ಫೋಟೊಗಳು/ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸು (_S)

en: Set _all photos/videos to this time
kn: ಎಲ್ಲಾ ಫೋಟೊಗಳು/ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ಈ ಬಾರಿಗೆ ಹೊಂದಿಸು (_a)

en: _Modify original photo file
kn: ಮೂಲ ಫೋಟೊ ಕಡತವನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸು (_M)

en: _Modify original photo files
kn: ಮೂಲ ಫೋಟೊ ಕಡತಗಳನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸು (_M)

en: _Modify original file
kn: ಮೂಲ ಕಡತವನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸು (_M)

en: _Modify original files
kn: ಮೂಲ ಕಡತಗಳನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸು (_M)

en: Original:
kn: ಮೂಲ:

en: Exposure time will be shifted forward by
    %d %s, %d %s, %d %s, and %d %s.
kn: ಎಕ್ಸ್‍ಪೋಶರ್ ಸಮಯವನ್ನು %d %s, %d %s, %d %s, 
    ಮತ್ತು %d %s ಇಂದ ಮುಂದಕ್ಕೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Exposure time will be shifted backward by
    %d %s, %d %s, %d %s, and %d %s.
kn: ಎಕ್ಸ್‍ಪೋಶರ್ ಸಮಯವನ್ನು %d %s, %d %s, %d %s, 
    ಮತ್ತು %d %s ಇಂದ ಹಿಂದಕ್ಕೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: day | days
kn[0]: ದಿನಗಳು

en: hour | hours
kn[0]: ಗಂಟೆಗಳು

en: minute | minutes
kn[0]: ನಿಮಿಷಗಳು

en: second | seconds
kn[0]: ಸೆಕೆಂಡುಗಳು

en: 
    
    And %d other. | 
    
    And %d others.
kn[0]: 
    
    ಮತ್ತು ಇತರೆಯವು %d.

en: Tags (separated by commas):
kn: ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳು (ವಿರಾಮಚಿಹ್ನೆಗಳಿಂದ ಪ್ರತ್ಯೇಕಿಸಲಾಗಿದೆ):

en: Welcome!
kn: ಸುಸ್ವಾಗತ!

en: Welcome to Shotwell!
kn: Shotwell ಗೆ ಸ್ವಾಗತ!

en: To get started, import photos in any of these ways:
kn: ಆರಂಭಗೊಳಿಸಲು, ಇಲ್ಲಿ ತಿಳಿಸಲಾದ ಯಾವುದಾದರೂ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಫೋಟೊಗಳನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಿ:

en: Choose <span weight="bold">File %s Import From Folder</span>
kn: <span weight="bold">ಕಡತಕೋಶದಿಂದ ಕಡತ %s ಆಮದು</span> ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

en: Drag and drop photos onto the Shotwell window
kn: Shotwell ಕಿಟಕಿಗೆ ಫೋಟೊಗಳನ್ನು ಎಳೆದು ಸೇರಿಸಿ

en: Connect a camera to your computer and import
kn: ನಿಮ್ಮ ಗಣಕಕ್ಕೆ ಒಂದು ಕ್ಯಾಮೆರಾವನ್ನು ಜೋಡಿಸಿ ಮತ್ತು ಆಮದು ಮಾಡಿ

en: _Import photos from your %s folder
kn: ನಿಮ್ಮ %s ಕಡತಕೋಶದಿಂದ ಫೋಟೊಗಳನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಿ (_I)

en: You can also import photos in any of these ways:
kn: ಇಲ್ಲಿ ತಿಳಿಸಲಾದ ಯಾವುದಾದರೂ ರೀತಿಯಲ್ಲಿಯೂ ಸಹ ನೀವು ಫೋಟೊಗಳನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಬಹುದು:

en: _Don't show this message again
kn: ಈ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಇನ್ನೊಮ್ಮೆ ತೋರಿಸಬೇಡ (_D)

en: Import photos from your %s library
kn: ಫೋಟೊಗಳನ್ನು ನಿಮ್ಮ %s ಲೈಬ್ರರಿಯಿಂದ ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ

note: We're installed system-wide, so use the system help. We're being run from the build directory; we'll have to handle clicks to this link manually ourselves, due to a limitation ghelp: URIs.
en: (Help)
kn: (ನೆರವು)

en: Year%sMonth%sDay
kn: ವರ್ಷ%sತಿಂಗಳು%sದಿನ

en: Year%sMonth
kn: ವರ್ಷ%sತಿಂಗಳು

en: Year%sMonth-Day
kn: ವರ್ಷ%sತಿಂಗಳ-ದಿನ

en: Year-Month-Day
kn: ವರ್ಷ-ತಿಂಗಳು-ದಿನ

en: Custom
kn: ಅಗತ್ಯಾನುಗುಣ

note: Invalid pattern.
en: Invalid pattern
kn: ಅಮಾನ್ಯವಾದ ವಿನ್ಯಾಸ

note: This function is used to determine whether or not files should be copied or linked when imported. Returns ACCEPT for copy, REJECT for link, and CANCEL for (drum-roll) cancel.
en: Shotwell can copy the photos into your library folder or it can import them without copying.
kn: Shotwell ನಿಮ್ಮ ಲೈಬ್ರರಿ ಕಡತಕೋಶಕ್ಕೆ ಫೋಟೊಗಳನ್ನು ಪ್ರತಿ ಮಾಡಬಲ್ಲದು ಅಥವ ಪ್ರತಿ ಮಾಡದೆ ಕೇವಲ ಆಮದು ಮಾಡಬಲ್ಲದು.

en: Co_py Photos
kn: ಫೋಟೊಗಳನ್ನು ಪ್ರತಿ ಮಾಡು (_p)

en: _Import in Place
kn: ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ಆಮದು ಮಾಡು (_I)

en: Import to Library
kn: ಲೈಬ್ರರಿಗೆ ಆಮದು ಮಾಡು

en: Remove From Library
kn: ಲೈಬ್ರರಿಯಿಂದ ತೆಗೆದುಹಾಕು

en: Removing Photo From Library
kn: ಫೋಟೊವನ್ನು ಲೈಬ್ರರಿಯಿಂದ ತೆಗೆದು ಹಾಕು

en: Removing Photos From Library
kn: ಫೋಟೊಗಳನ್ನು ಲೈಬ್ರರಿಯಿಂದ ತೆಗೆದು ಹಾಕು

en: This will remove the photo/video from your Shotwell library.  Would you also like to move the file to your desktop trash?
    
    This action cannot be undone. | This will remove %d photos/videos from your Shotwell library.  Would you also like to move the files to your desktop trash?
    
    This action cannot be undone.
kn[0]: ಇದು %d ಫೋಟೊ/ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ನಿಮ್ಮ Shotwell ಲೈಬ್ರರಿಯಿಂದ ತೆಗೆದುಹಾಕುತ್ತದೆ.  ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಗಣಕತೆರೆಯ ಕಸದಬುಟ್ಟಿಯಿಂದಲೂ ಸಹ ಕಡತಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ಬಯಸುವಿರಾ?
    
    ಈ ಕಾರ್ಯವನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿರುವುದಿಲ್ಲ.

en: This will remove the video from your Shotwell library.  Would you also like to move the file to your desktop trash?
    
    This action cannot be undone. | This will remove %d videos from your Shotwell library.  Would you also like to move the files to your desktop trash?
    
    This action cannot be undone.
kn[0]: ಇದು %d ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ನಿಮ್ಮ Shotwell ಲೈಬ್ರರಿಯಿಂದ ತೆಗೆದುಹಾಕುತ್ತದೆ.  ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಗಣಕತೆರೆಯ ಕಸದಬುಟ್ಟಿಯಿಂದಲೂ ಸಹ ಕಡತಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ಬಯಸುವಿರಾ?
    
    ಈ ಕಾರ್ಯವನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿರುವುದಿಲ್ಲ.

en: This will remove the photo from your Shotwell library.  Would you also like to move the file to your desktop trash?
    
    This action cannot be undone. | This will remove %d photos from your Shotwell library.  Would you also like to move the files to your desktop trash?
    
    This action cannot be undone.
kn[0]: ಇದು %d ಫೋಟೊಗಳನ್ನು ನಿಮ್ಮ Shotwell ಲೈಬ್ರರಿಯಿಂದ ತೆಗೆದುಹಾಕುತ್ತದೆ.  ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಗಣಕತೆರೆಯ ಕಸದಬುಟ್ಟಿಯಿಂದಲೂ ಸಹ ಕಡತಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ಬಯಸುವಿರಾ?
    
    ಈ ಕಾರ್ಯವನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿರುವುದಿಲ್ಲ.

en: The photo or video cannot be moved to your desktop trash.  Delete this file? | %d photos/videos cannot be moved to your desktop trash.  Delete these files?
kn[0]: %d ಫೋಟೊ/ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಗಣಕತೆರೆಯ ಕಸದಬುಟ್ಟಿಗೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ. ಈ ಕಡತಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಬೇಕೆ?

note: Alert the user that the files were not removed.
en: The photo or video cannot be deleted. | %d photos/videos cannot be deleted.
kn[0]: %d ಫೋಟೊಗಳು/ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: Width or height
kn: ಅಗಲ ಅಥವ ಎತ್ತರ

en: Width
kn: ಅಗಲ

en: Height
kn: ಎತ್ತರ

note: verify this is a directory
en: Unable to monitor %s: Not a directory (%s)
kn: %s ಅನ್ನು ನೋಡಿಕೊಳ್ಳಲಾಗಿಲ್ಲ: ಒಂದು ಕೋಶವಲ್ಲ (%s)

note: if no name, pretty up the start time
en: Event %s
kn: ಸಂದರ್ಭ %s

en: Unable to generate a temporary file for %s: %s
kn: %s ಎಂಬುದಕ್ಕಾಗಿ ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಕಡತವನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ: %s

en: Exporting
kn: ರಫ್ತುಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: File %s already exists.  Replace?
kn: %s ಎಂಬ ಕಡತವು ಈಗಾಗಲೇ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ.  ಅದನ್ನು ಬದಲಿಸಬೇಕೇ?

en: _Skip
kn: ಕಡೆಗಣಿಸು (_S)

en: _Replace
kn: ಬದಲಾಯಿಸು (_R)

en: Replace _All
kn: ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಬದಲಿಸು (_A)

en: Export
kn: ರಫ್ತು

en: Unable to process monitoring updates: %s
kn: ಮೇಲ್ವಿಚಾರಣ ಅಪ್‌ಡೇಟ್‌ಗಳನ್ನು ಸಂಸ್ಕರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ: %s

en: Adjust the size of the thumbnails
kn: ಅಡಕಫೋಟೊಿಕೆಗಳ ಗಾತ್ರವನ್ನು ಸರಿಹೊಂದಿಸು

en: Zoom _In
kn: ಹಿಗ್ಗಿಸು (_I)

en: Increase the magnification of the thumbnails
kn: ಅಡಕಫೋಟೊಿಕೆಗಳ ಮ್ಯಾಗ್ನಿಫಿಕೇಶನ್ ಅನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಿ

en: Zoom _Out
kn: ಕುಗ್ಗಿಸು (_O)

en: Decrease the magnification of the thumbnails
kn: ಅಡಕಫೋಟೊಿಕೆಗಳ ಮ್ಯಾಗ್ನಿಫಿಕೇಶನ್ ಅನ್ನು ಕಡಿಮೆಮಾಡಿ

en: Sort _Photos
kn: ಫೋಟೊಗಳನ್ನು ಜೋಡಿಸಿ (_P)

en: _Play Video
kn: ವೀಡಿಯೋವನ್ನು ಚಲಾಯಿಸು (_P)

en: Open the selected videos in the system video player
kn: ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ವೀಡಿಯೊ ಚಾಲಕದಲ್ಲಿ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾದ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ

en: _Developer
kn: ವಿಕಸನಗಾರ (_D)

en: Camera
kn: ಕ್ಯಾಮೆರಾ

en: _Titles
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು (_T)

en: Display the title of each photo
kn: ಪ್ರತಿ ಫೋಟೊದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ತೋರಿಸು

en: _Comments
kn: ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು (_C)

en: Display the comment of each photo
kn: ಪ್ರತಿ ಫೋಟೊದ ಟಿಪ್ಪಣಿಯನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Ta_gs
kn: ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳು (_g)

en: Display each photo's tags
kn: ಪ್ರತಿ ಫೋಟೊದ ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: By _Title
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆಯಿಂದ (_T)

en: Sort photos by title
kn: ಫೋಟೊಗಳನ್ನು ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳ ಆಧಾರದಲ್ಲಿ ಜೋಡಿಸಿ

en: By Exposure _Date
kn: ಎಕ್ಸ್‍ಪೋಶರ್ ದಿನಾಂಕದ ಆಧಾರದಲ್ಲಿ (_D)

en: Sort photos by exposure date
kn: ಫೋಟೊಗಳನ್ನು ಎಕ್ಸ್‍ಪೋಶರ್ ದಿನಾಂಕದ ಮೇರೆಗೆ ಜೋಡಿಸಿ

en: By _Rating
kn: ದರದ ಮೇರೆಗೆ (_R)

en: Sort photos by rating
kn: ಫೋಟೊಗಳನ್ನು ದರಗಳ ಆಧಾರದಲ್ಲಿ ಜೋಡಿಸಿ

en: _Ascending
kn: ಏರಿಕೆ ಕ್ರಮ (_A)

en: Sort photos in an ascending order
kn: ಫೋಟೊಗಳನ್ನು ಏರಿಕೆ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಜೋಡಿಸಿ

en: D_escending
kn: ಇಳಿಕೆ ಕ್ರಮ (_D)

en: Sort photos in a descending order
kn: ಫೋಟೊಗಳನ್ನು ಇಳಿಕೆ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಜೋಡಿಸಿ

en: Shotwell was unable to play the selected video:
    %s
kn: ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಚಲಾಯಿಸಲು Shotwell ನಿಂದ ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ:
    %s

en: No photos/videos
kn: ಯಾವುದೆ ಫೋಟೊಗಳು/ವೀಡಿಯೊಗಳು ಇಲ್ಲ

en: No photos/videos found
kn: ಯಾವುದೆ ಫೋಟೊಗಳು/ವೀಡಿಯೊಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: Photos cannot be exported to this directory.
kn: ಈ ಕೋಶಕ್ಕೆ ಫೋಟೊಗಳನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: modified
kn: ಮಾರ್ಪಡಿಲಾಗಿದೆ

note: previous button
en: Previous photo
kn: ಹಿಂದಿನ ಫೋಟೊ

note: next button
en: Next photo
kn: ಮುಂದಿನ ಫೋಟೊ

en: Photo source file missing: %s
kn: ಫೋಟೊ ಆಕರ ಕಡತ ಕಾಣೆಯಾಗಿದೆ: %s

en: _View
kn: ನೋಟ (_V)

en: T_ools
kn: ಉಪಕರಣಗಳು (_o)

en: _Previous Photo
kn: ಹಿಂದಿನ ಫೋಟೊ (_P)

en: Previous Photo
kn: ಹಿಂದಿನ ಫೋಟೊ

en: _Next Photo
kn: ಮುಂದಿನ ಫೋಟೊ (_N)

en: Next Photo
kn: ಮುಂದಿನ ಫೋಟೊ

en: Increase the magnification of the photo
kn: ಫೋಟೊದ ಮ್ಯಾಗ್ನಿಫಿಕೇಶನ್ ಅನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಿ

en: Decrease the magnification of the photo
kn: ಫೋಟೊದ ಮ್ಯಾಗ್ನಿಫಿಕೇಶನ್ ಅನ್ನು ಕಡಿಮೆಮಾಡು

en: Fit to _Page
kn: ಪುಟಕ್ಕೆ ಸರಿಹೊಂದಿಸು (_P)

en: Zoom the photo to fit on the screen
kn: ಫೋಟೊವು ತೆರೆಗೆ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುವಂತೆ ಗಾತ್ರ ಬದಲಿಸು

en: Zoom _100%
kn: _100% ದಷ್ಟು ಹಿಗ್ಗಿಸು

en: Zoom _200%
kn: _200% ದಷ್ಟು ಹಿಗ್ಗಿಸು

en: Unable to export %s: %s
kn: %s ಗೆ ರಫ್ತು ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ: %s

en: Fill the entire page
kn: ಸಂಪೂರ್ಣ ಪುಟವನ್ನು ತುಂಬಿಸು

en: 2 images per page
kn: ಪ್ರತಿ ಪುಟದಲ್ಲಿ 2 ಫೋಟೊಗಳು

en: 4 images per page
kn: ಪ್ರತಿ ಪುಟದಲ್ಲಿ 4 ಫೋಟೊಗಳು

en: 6 images per page
kn: ಪ್ರತಿ ಪುಟದಲ್ಲಿ 6 ಫೋಟೊಗಳು

en: 8 images per page
kn: ಪ್ರತಿ ಪುಟದಲ್ಲಿ 8 ಫೋಟೊಗಳು

en: 16 images per page
kn: ಪ್ರತಿ ಪುಟದಲ್ಲಿ 16 ಫೋಟೊಗಳು

en: 32 images per page
kn: ಪ್ರತಿ ಪುಟದಲ್ಲಿ 32 ಫೋಟೊಗಳು

en: in.
kn: ಇಂಚು

en: cm
kn: ಸೆ.ಮಿ

en: Wallet (2 x 3 in.)
kn: ವ್ಯಾಲೆಟ್ (2 x 3 ಇಂ.)

en: Notecard (3 x 5 in.)
kn: ನೋಟ್‌ಕಾರ್ಡ್ (3 x 5 ಇಂ.)

en: 4 x 6 in.
kn: 4 x 6 ಇಂಚು

en: 5 x 7 in.
kn: 5 x 7 ಇಂಚು

en: 8 x 10 in.
kn: 8 x 10 ಇಂಚು

en: 11 x 14 in.
kn: 11 x 14 ಇಂಚು

en: 16 x 20 in.
kn: 16 x 20 ಇಂಚು

en: Metric Wallet (9 x 13 cm)
kn: ಮೆಟ್ರಿಕ್ ವ್ಯಾಲೆಟ್ (9 x 13 ಸೆಂ)

en: Postcard (10 x 15 cm)
kn: ಪೋಸ್ಟ್‍ಕಾರ್ಡ್ (10 x 15 ಸೆಂ)

en: 13 x 18 cm
kn: 13 x 18 ಸೆ.ಮಿ.

en: 18 x 24 cm
kn: 18 x 24 ಸೆ.ಮಿ.

en: 20 x 30 cm
kn: 20 x 30 ಸೆ.ಮಿ.

en: 24 x 40 cm
kn: 24 x 40 ಸೆ.ಮಿ.

en: 30 x 40 cm
kn: 30 x 40 ಸೆ.ಮಿ.

en: Image Settings
kn: ಫೋಟೊದ ಸಿದ್ಧತೆಗಳು

en: Printing...
kn: ಮುದ್ರಿಸುತ್ತಿದೆ...

en: Unable to print photo:
    
    %s
kn: ಫೋಟೊವನ್ನು ಮುದ್ರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ:
    
    %s

en: Today
kn: ಇಂದು

en: Yesterday
kn: ನಿನ್ನೆ

en: Items:
kn: ಅಂಶಗಳು:

en: %d Event | %d Events
kn[0]: %d ಸಂದರ್ಭಗಳು

en: %d Photo | %d Photos
kn[0]: %d ಫೋಟೊಗಳು

en: %d Video | %d Videos
kn[0]: %d ವೀಡಿಯೊಗಳು

note: display only one date if start and end are the same
en: Date:
kn: ದಿನಾಂಕ:

note: display only one time if start and end are the same
en: Time:
kn: ಸಮಯ:

note: display time range display date range
en: From:
kn: ಇಂದ:

en: To:
kn: ಗೆ:

en: Size:
kn: ಗಾತ್ರ:

en: Duration:
kn: ಅವಧಿ:

en: %.1f seconds
kn: %.1f ಸೆಕೆಂಡುಗಳು

en: Developer:
kn: ವಿಕಸನೆಗಾರ:

note: fit both on the top line, emit and move on
en: Exposure:
kn: ಎಕ್ಸ್‍ಪೋಶರ್:

note: nothing special to be done for now for Events
en: Location:
kn: ಸ್ಥಳ:

en: File size:
kn: ಕಡತದ ಗಾತ್ರ:

en: Current Development:
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ವಿಕಸನೆ:

en: Original dimensions:
kn: ಮೂಲ ಆಯಾಮಗಳು:

en: Camera make:
kn: ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಮೇಕ್:

en: Camera model:
kn: ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಮಾದರಿ:

en: Flash:
kn: ಮಿಂಚು:

en: Focal length:
kn: ಫೋಕಲ್ ಉದ್ದ:

en: Exposure date:
kn: ಎಕ್ಸ್‍ಪೋಶರ್ ದಿನಾಂಕ:

en: Exposure time:
kn: ಎಕ್ಸ್‍ಪೋಶರ್ ಸಮಯ:

en: Exposure bias:
kn: ಎಕ್ಸ್‍ಪೋಶರ್ ಬಿಯಾಸ್:

en: GPS latitude:
kn: GPS ಅಕ್ಷಾಂಶ:

en: GPS longitude:
kn: GPS ರೇಖಾಂಶ:

en: Artist:
kn: ಕಲಾಕಾರ:

en: Copyright:
kn: ಹಕ್ಕು:

en: Software:
kn: ತಂತ್ರಾಂಶ:

en: Extended Information
kn: ವಿಸ್ತೃತ ಮಾಹಿತಿ

en: Photo Manager
kn: ಫೋಟೊ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ

en: Photo Viewer
kn: ಫೋಟೊ ವೀಕ್ಷಕ

en: Rotate _Right
kn: ಬಲಕ್ಕೆ ತಿರುಗಿಸು (_R)

en: Rotate
kn: ತಿರುಗಿಸು

en: Rotate Right
kn: ಬಲಕ್ಕೆ ತಿರುಗಿಸು

en: Rotate the photos right (press Ctrl to rotate left)
kn: ಫೋಟೊಗಳನ್ನು ಬಲಕ್ಕೆ ತಿರುಗಿಸಿ (ಎಡಕ್ಕೆ ತಿರುಗಿಸಲು Ctrl ಅನ್ನು ಒತ್ತಿ)

en: Rotate _Left
kn: ಎಡಕ್ಕೆ ತಿರುಗಿಸು (_L)

en: Rotate Left
kn: ಎಡಕ್ಕೆ ತಿರುಗಿಸು

en: Rotate the photos left
kn: ಫೋಟೊಗಳನ್ನು ಎಡಕ್ಕೆ ತಿರುಗಿಸಿ

en: Flip Hori_zontally
kn: ಅಡ್ಡವಾಗಿ ಮಗುಚು (_z)

en: Flip Horizontally
kn: ಅಡ್ಡವಾಗಿ ಮಗುಚು

en: Flip Verti_cally
kn: ಲಂಬವಾಗಿ ಮಗುಚು (_c)

en: Flip Vertically
kn: ಲಂಬವಾಗಿ ಮಗುಚು

en: _Enhance
kn: ವರ್ಧಿಸು ಸ(_E)

en: Enhance
kn: ವರ್ಧಿಸು

en: Automatically improve the photo's appearance
kn: ಫೋಟೊದ ಗೋಚರಿಕೆಯನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಸುಧಾರಿಸು

en: _Copy Color Adjustments
kn: ಬಣ್ಣದ ಸರಿಹೊಂದಿಕೆಗಳನ್ನು ಪ್ರತಿ ಮಾಡು (_C)

en: Copy Color Adjustments
kn: ಬಣ್ಣದ ಸರಿಹೊಂದಿಕೆಗಳನ್ನು ಪ್ರತಿ ಮಾಡಿ

en: Copy the color adjustments applied to the photo
kn: ಫೋಟೊಕ್ಕೆ ಅಳವಡಿಸಲಾದ ಬಣ್ಣದ ಸರಿಹೊಂದಿಕೆಗಳನ್ನು ಪ್ರತಿ ಮಾಡಿ

en: _Paste Color Adjustments
kn: ಬಣ್ಣದ ಸರಿಹೊಂದಿಕೆಗಳನ್ನು ಅಂಟಿಸು (_P)

en: Paste Color Adjustments
kn: ಬಣ್ಣದ ಸರಿಹೊಂದಿಕೆಗಳನ್ನು ಅಂಟಿಸಿ

en: Apply copied color adjustments to the selected photos
kn: ಪ್ರತಿ ಮಾಡಲಾದ ಬಣ್ಣದ ಸರಿಹೊಂದಿಕೆಗಳನ್ನು ಆಯ್ದೆ ಫೋಟೊಕ್ಕೆ ಅಳವಡಿಸಿ

en: _Crop
kn: ಅಂದಗೊಳಿಸು (_C)

en: Crop
kn: ಅಂದಗೊಳಿಸು

en: Crop the photo's size
kn: ಫೋಟೊದ ಗಾತ್ರವನ್ನು ಕತ್ತರಿಸು

en: _Straighten
kn: ನೇರವಾಗಿಸು (_S)

en: Straighten
kn: ನೇರವಾಗಿಸು

en: Straighten the photo
kn: ಫೋಟೊವನ್ನು ನೇರವಾಗಿಸು

en: _Red-eye
kn: ಕೆಂಪು ಕಣ್ಣು (_R)

en: Red-eye
kn: ಕೆಂಪು-ಕಣ್ಣು

en: Reduce or eliminate any red-eye effects in the photo
kn: ಫೋಟೊದಲ್ಲಿ ಇರಬಹುದಾದ ಯಾವುದೆ ಕೆಂಪು-ಕಣ್ಣಿನ ಪರಿಣಾಮಗಳನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡು ಅಥವ ತೆಗೆದುಹಾಕು

en: _Adjust
kn: ಸರಿಹೊಂದಿಸು (_A)

en: Adjust
kn: ಸರಿಹೊಂದಿಸು

en: Adjust the photo's color and tone
kn: ಫೋಟೊದ ಬಣ್ಣ ಮತ್ತು ಬಣ್ಣದ ಛಾಯೆಯನ್ನು ಸರಿಹೊಂದಿಸು

en: Re_vert to Original
kn: ಮೂಲಕ್ಕೆ  ಮರಳಿಸು (_v)

en: Revert to Original
kn: ಮೂಲಕ್ಕೆ  ಮರಳಿಸು

en: Revert External E_dits
kn: ಬಾಹ್ಯ ಸಂಪಾದನೆಯನ್ನು ಹಿಮ್ಮರಳಿಸು (_d)

en: Revert to the master photo
kn: ಮಾಸ್ಟರ್ ಫೋಟೊಕ್ಕೆ ಹಿಮ್ಮರಳಿಸು

en: Set as _Desktop Background
kn: ಗಣಕತೆರೆಯ ಹಿನ್ನಲೆಯಾಗಿ ಹೊಂದಿಸು (_D)

en: Set selected image to be the new desktop background
kn: ಆರಿಸಲಾದ ಫೋಟೊವನ್ನು ಗಣಕತೆರೆಯ ಹೊಸ ಹಿನ್ನಲೆಯಾಗಿ ಬಳಸು

en: Set as _Desktop Slideshow...
kn: ಗಣಕತೆರೆಯ ಜಾರುಫಲಕಪ್ರದರ್ಶನವಾಗಿ ಹೊಂದಿಸು (_D)...

en: _Undo
kn: ರದ್ದುಗೊಳಿಸು (_U)

en: Undo
kn: ರದ್ದುಮಾಡು

en: _Redo
kn: ಪುನಃ ಮಾಡು (_R)

en: Redo
kn: ಮತ್ತೆ ಮಾಡು

en: Re_name Event...
kn: ಸಂದರ್ಭವನ್ನು ಮರುಹೆಸರಿಸು (_n)...

en: Make _Key Photo for Event
kn: ಸಂದರ್ಭಕ್ಕಾಗಿ ಪ್ರಮುಖ ಫೋಟೊವನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸು (_K)

en: Make Key Photo for Event
kn: ಸಂದರ್ಭಕ್ಕಾಗಿ ಪ್ರಮುಖ ಫೋಟೊವನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸು

en: _New Event
kn: ಹೊಸ ಸಂದರ್ಭ (_N)

en: New Event
kn: ಹೊಸ ಸಂದರ್ಭ

en: Move Photos
kn: ಫೋಟೊಗಳನ್ನು ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸು

en: Move photos to an event
kn: ಫೋಟೊಗಳನ್ನು ಒಂದು ಸಂದರ್ಭಕ್ಕೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸು

en: _Merge Events
kn: ಸಂದರ್ಭಗಳನ್ನು ವಿಲೀನಗೊಳಿಸು (_M)

en: Merge
kn: ವಿಲೀನಗೊಳಿಸು

en: Combine events into a single event
kn: ಹಲವು ಸಂದರ್ಭಗಳನ್ನು ಒಂದು ಸಂದರ್ಭವಾಗಿ ವಿಲೀನಗೊಳಿಸು

en: _Set Rating
kn: ದರವನ್ನು ಹೊಂದಿಸು (_S)

en: Set Rating
kn: ದರವನ್ನು ಹೊಂದಿಸು

en: Change the rating of your photo
kn: ನಿಮ್ಮ ಫೋಟೊದ ದರವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: _Increase
kn: ಹೆಚ್ಚಿಸು (_I)

en: Increase Rating
kn: ದರವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸು

en: _Decrease
kn: ಕಡಿಮೆ ಮಾಡು (_D)

en: Decrease Rating
kn: ದರವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡು

en: _Unrated
kn: ದರರಹಿತ (_U)

en: Unrated
kn: ದರರಹಿತ

en: Rate Unrated
kn: ದರರಹಿತವೆಂದು ದರನೀಡು

en: Setting as unrated
kn: ದರರಹಿತವೆಂದು ಹೊಂದಿಸುವಿಕೆ

en: Remove any ratings
kn: ಯಾವುದೆ ದರಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕು

en: _Rejected
kn: ತಿರಸ್ಕೃತಗೊಂಡಿವೆ (_R)

en: Rejected
kn: ತಿರಸ್ಕರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Rate Rejected
kn: ದರವನ್ನು ತಿರಸ್ಕರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Setting as rejected
kn: ಸಿದ್ಧತೆಯನ್ನು ತಿರಸ್ಕರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Set rating to rejected
kn: ದರವನ್ನು ತಿರಸ್ಕರಿಸಲಾಗಿದೆ ಎಂಬುದಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಸು

en: Rejected _Only
kn: ತಿರಸ್ಕರಿಸಲಾದವು ಮಾತ್ರ (_O)

en: Rejected Only
kn: ತಿರಸ್ಕರಿಸಲಾದವು ಮಾತ್ರ

en: Show only rejected photos
kn: ಕೇವಲ ತಿರಸ್ಕರಿಸಲಾದ ಫೋಟೊಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ತೋರಿಸು

en: All + _Rejected
kn: ಎಲ್ಲವೂ + ತಿರಸ್ಕೃತಗೊಂಡವು (_R)

en: Show all photos, including rejected
kn: ಎಲ್ಲಾ ಫೋಟೊಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು, ತಿರಸ್ಕೃತಗೊಂಡವೂ ಸೇರಿ

en: _All Photos
kn: ಎಲ್ಲಾ ಫೋಟೊಗಳು (_A)

en: Show all photos
kn: ಎಲ್ಲಾ ಫೋಟೊಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: _Ratings
kn: ದರಗಳು (_R)

en: Display each photo's rating
kn: ಪ್ರತಿ ಫೋಟೊದ ದರಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: _Filter Photos
kn: ಫೋಟೊಗಳನ್ನು ಸೋಸು (_F)

en: Filter Photos
kn: ಫೋಟೊಗಳನ್ನು ಸೋಸು

en: Limit the number of photos displayed based on a filter
kn: ಸೋಸುವಿಕೆಯ ಆಧಾರದಲ್ಲಿ ತೋರಿಸಲಾಗುವ ಫೋಟೊಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಮಿತಿಗೊಳಿಸು

en: _Duplicate
kn: ನಕಲು ಪ್ರತಿಯನ್ನು ಮಾಡು (_D)

en: Duplicate
kn: ನಕಲು

en: Make a duplicate of the photo
kn: ಫೋಟೊದ ನಕಲು ಪ್ರತಿಯನ್ನು ಮಾಡು

en: _Export...
kn: ರಫ್ತು ಮಾಡು (_E)...

en: _Print...
kn: ಮುದ್ರಿಸು (_P)...

en: Pu_blish...
kn: ಪ್ರಕಟಿಸು (_b)...

en: Publish to various websites
kn: ವಿವಿಧ ಜಾಲತಾಣಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟಿಸು

en: Edit _Title...
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸು (_T)...

en: Edit _Comment...
kn: ಟಿಪ್ಪಣಿಯನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸು (_C)...

en: Edit Comment
kn: ಟಿಪ್ಪಣಿಯನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸು

en: Edit Event _Comment...
kn: ಸಂದರ್ಭದ ಟಿಪ್ಪಣಿಯನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸು (_C)...

en: _Adjust Date and Time...
kn: ದಿನಾಂಕ ಹಾಗು ಸಮಯವನ್ನು ಹೊಂದಿಸು (_A)...

en: Adjust Date and Time
kn: ದಿನಾಂಕ ಹಾಗು ಸಮಯವನ್ನು ಹೊಂದಿಸು

en: Add _Tags...
kn: ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸು (_T)...

en: _Add Tags...
kn: ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸು (_A)...

en: Add Tags
kn: ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸು

en: _Preferences
kn: ಆದ್ಯತೆಗಳು (_P)

en: Open With E_xternal Editor
kn: ಹೊರಗಿನ ಸಂಪಾದಕದೊಂದಿಗೆ ತೆರೆ (_x)

en: Open With RA_W Editor
kn: RA_W ಸಂಪಾದಕದೊಂದಿಗೆ ತೆರೆ

en: Send _To...
kn: ಇಲ್ಲಿಗೆ ಕಳುಹಿಸು (_T)...

en: Send T_o...
kn: ಇಲ್ಲಿಗೆ ಕಳುಹಿಸು (_o)...

en: _Find...
kn: ಹುಡುಕು (_F)...

en: Find
kn: ಹುಡುಕು

en: Find an image by typing text that appears in its name or tags
kn: ಒಂದು ಫೋಟೊದ ಹೆಸರು ಅಥವ ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳಲ್ಲಿರುವ ಪಠ್ಯವನ್ನು ನಮೂದಿಸುವ ಮೂಲಕ ಅದನ್ನು ಪತ್ತೆ ಮಾಡಿ

en: _Flag
kn: ಫ್ಲ್ಯಾಗ್‌ ಮಾಡು (_F)

en: Un_flag
kn: ಫ್ಲ್ಯಾಗ್‌ ರದ್ದುಮಾಡು (_f)

en: Unable to launch editor: %s
kn: ಸಂಪಾದಕವನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ: %s

en: Add Tag "%s"
kn: "%s" ಎನ್ನುವ ಟ್ಯಾಗ್ ಅನ್ನು ಸೇರಿಸು

en: Add Tags "%s" and "%s"
kn: "%s" "%s" ಎನ್ನುವ ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸು

en: _Delete Tag "%s"
kn: "%s" ಎನ್ನುವ ಟ್ಯಾಗ್ ಅನ್ನು ಅಳಿಸು (_D)

en: Delete Tag "%s"
kn: "%s" ಎನ್ನುವ ಟ್ಯಾಗ್ ಅನ್ನು ಅಳಿಸು

en: Delete Tag
kn: ಟ್ಯಾಗ್ ಅನ್ನು ಅಳಿಸು

en: _New
kn: ಹೊಸ (_N)

en: Re_name Tag "%s"...
kn: "%s" ಟ್ಯಾಗ್ ಅನ್ನು ಮರುಹೆಸರಿಸು (_n)...

en: Rename Tag "%s" to "%s"
kn: "%s" ಟ್ಯಾಗ್‌ ಅನ್ನು "%s" ಎನ್ನುವುದಕ್ಕೆ ಮರುಹೆಸರಿಸು

en: _Rename...
kn: ಮರುಹೆಸರಿಸು (_R)...

en: Modif_y Tags...
kn: ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸು (_y)...

en: Modify Tags
kn: ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳನ್ನು ಮಾರ್ಪಡಿಸು

en: Tag Photo as "%s"
kn: ಫೋಟೊವನ್ನು "%s" ಎಂದು ಟ್ಯಾಗ್‌ ಮಾಡು

en: Tag Photos as "%s"
kn: ಫೋಟೊಗಳನ್ನು "%s" ಎಂದು ಟ್ಯಾಗ್‌ ಮಾಡು

en: Tag the selected photo as "%s"
kn: ಆಯ್ದ ಫೋಟೊವನ್ನು "%s" ಎಂದು ಟ್ಯಾಗ್ ಮಾಡು

en: Tag the selected photos as "%s"
kn: ಆಯ್ದ ಫೋಟೊಗಳನ್ನು "%s" ಎಂದು ಟ್ಯಾಗ್ ಮಾಡು

en: Remove Tag "%s" From _Photo
kn: ಫೋಟೊದಿಂದ "%s" ಎಂಬ ಟ್ಯಾಗ್ ಅನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕು (_P)

en: Remove Tag "%s" From _Photos
kn: ಫೋಟೊಗಳಿಂದ "%s" ಎಂಬ ಟ್ಯಾಗ್ ಅನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕು (_P)

en: Remove Tag "%s" From Photo
kn: ಫೋಟೊದಿಂದ "%s" ಎಂಬ ಟ್ಯಾಗ್ ಅನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕು

en: Remove Tag "%s" From Photos
kn: ಫೋಟೊದಿಂದ "%s" ಎಂಬ ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕು

en: Unable to rename tag to "%s" because the tag already exists.
kn: ಟ್ಯಾಗ್ ಅನ್ನು "%s" ಎಂಬುದಕ್ಕೆ ಮರುಹೆಸರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ, ಏಕೆಂದರೆ ಈ ಟ್ಯಾಗ್‌ ಈಗಾಗಲೆ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ.

en: Unable to rename search to "%s" because the search already exists.
kn: ಹುಡುಕಾಟವನ್ನು "%s" ಎಂಬುದಕ್ಕೆ ಮರುಹೆಸರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ, ಏಕೆಂದರೆ ಈ ಹುಡುಕಾಟವು ಈಗಾಗಲೆ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ.

en: Saved Search
kn: ಉಳಿಸಿದ ಹುಡುಕಾಟ

en: Delete Search
kn: ಹುಡುಕಾಟವನ್ನು ಅಳಿಸು

en: _Edit...
kn: ಸಂಪಾದನೆ (_E)...

en: Re_name...
kn: ಮರುಹೆಸರಿಸು (_n)...

en: Rename Search "%s" to "%s"
kn: "%s" ಹುಡುಕಾಟವನ್ನು "%s" ಎನ್ನುವುದಕ್ಕೆ ಮರುಹೆಸರಿಸು

en: Delete Search "%s"
kn: "%s" ಹುಡುಕಾಟವನ್ನು ಅಳಿಸು

en: Rate %s
kn: ದರ %s

en: Set rating to %s
kn: ದರವನ್ನು %s ಎಂಬುದಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಸು

en: Setting rating to %s
kn: ದರವನ್ನು %s ಎಂಬುದಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಸುವಿಕೆ

en: Display %s
kn: %s ತೋರಿಸು

en: Only show photos with a rating of %s
kn: %s ದರದ ಫೋಟೊಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ತೋರಿಸು

en: %s or Better
kn: %s ಅಥವ ಉತ್ತಮವಾದ

en: Display %s or Better
kn: %s ಅಥವ ಉತ್ತಮವಾದುದನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Only show photos with a rating of %s or better
kn: %s ಅಥವ ಉತ್ತಮವಾದ ದರದ ಫೋಟೊಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ತೋರಿಸು

en: Remove the selected photos from the trash
kn: ಆರಿಸಲಾದ ಫೋಟೊಗಳನ್ನು ಕಸದಬುಟ್ಟಿಯಿಂದ ತೆಗೆದು ಹಾಕು

en: Remove the selected photos from the library
kn: ಆರಿಸಲಾದ ಫೋಟೊಗಳನ್ನು ಲೈಬ್ರರಿಯಿಂದ ತೆಗೆದು ಹಾಕು

en: _Restore
kn: ಮರಳಿ ಸ್ಥಾಪಿಸು (_R)

en: Move the selected photos back into the library
kn: ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ ಫೋಟೊಗಳನ್ನು ಲೈಬ್ರರಿಗೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸು

en: Show in File Mana_ger
kn: ಕಡತ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕವನ್ನು ತೋರಿಸು (_g)

en: Open the selected photo's directory in the file manager
kn: ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ ಫೋಟೊದ ಕೋಶವನ್ನು ಕಡತ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕದಲ್ಲಿ ತೆರೆ

en: Unable to open in file manager: %s
kn: ಕಡತ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕವನ್ನು ತೆರೆಯಲಾಗಿಲ್ಲ: %s

en: R_emove From Library
kn: ಲೈಬ್ರರಿಯಿಂದ ತೆಗೆದುಹಾಕು (_e)

en: _Move to Trash
kn: ಕಸದ ಬುಟ್ಟಿಗೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸು (_M)

en: Select _All
kn: ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಆರಿಸು (_A)

en: Select all items
kn: ಎಲ್ಲಾ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಆರಿಸು

en: Slideshow
kn: ಜಾರುಫಲಕ ಪ್ರದರ್ಶನ

note: Flagged label and toggle
en: Flagged
kn: ಫ್ಲ್ಯಾಗ್ ಮಾಡಿದ

en: Photos
kn: ಫೋಟೊಗಳು

en: Videos
kn: ವೀಡಿಯೋಗಳು

en: RAW Photos
kn: RAW ಫೋಟೊಗಳು

en: RAW photos
kn: RAW ಫೋಟೊಗಳು

en: Error loading UI file %s: %s
kn: %s UI ಕಡತವನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ದೋಷ: %s

note: Type label and toggles
en: Type
kn: ಬಗೆ

note: Rating label and button
en: Rating
kn: ದರನೀಡಿಕೆ

en: Settings
kn: ಸಿದ್ಧತೆಗಳು

note: Set up toolbar add toolbar buttons
en: Back
kn: ಹಿಂದಕ್ಕೆ

en: Go to the previous photo
kn: ಹಿಂದಿನ ಫೋಟೊಕ್ಕೆ ತೆರಳು

en: Pause
kn: ವಿರಮಿಸು

en: Pause the slideshow
kn: ಜಾರುಫಲಕ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ತಡೆಹಿಡಿ

en: Next
kn: ಮುಂದಕ್ಕೆ

en: Go to the next photo
kn: ಮುಂದಿನ ಫೋಟೊಕ್ಕೆ ತೆರಳು

en: Change slideshow settings
kn: ಜಾರುಫಲಕದ ಸಿದ್ಧತೆಗಳನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸು

note: An entire slideshow set might be missing, so check for a loop.
en: All photo source files are missing.
kn: ಎಲ್ಲಾ ಫೋಟೊದ ಆಕರ ಕಡತಗಳು ಕಾಣೆಯಾಗಿವೆ.

en: Play
kn: ಚಾಲನೆ ಮಾಡು

en: Continue the slideshow
kn: ಜಾರುಫಲಕ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ಮುಂದುವರೆಸು

en: untitled
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆರಹಿತ

note: multiple videos
en: Export Videos
kn: ವೀಡಿಯೋಗಳನ್ನು ರಫ್ತುಮಾಡು

en: Cameras
kn: ಕ್ಯಾಮೆರಾಗಳು

en: Unable to unmount camera.  Try unmounting the camera from the file manager.
kn: ಕ್ಯಾಮರಾವನ್ನು ಇಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.  ಕಡತ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕದಿಂದ ಕ್ಯಾಮೆರಾವನ್ನು ಇಳಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

note: hide duplicates checkbox
en: Hide photos already imported
kn: ಈಗಾಗಲೆ ಆಮದು ಮಾಡಲಾದ ಫೋಟೊಗಳನ್ನು ಅಡಗಿಸು

en: Only display photos that have not been imported
kn: ಆಮದು ಮಾಡದೆ ಇರುವ ಫೋಟೊಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ತೋರಿಸು

note: Ticket #3304 - Import page shouldn't display confusing message prior to import. TODO: replace this with approved text for "talking to camera, please wait" once new strings are being accepted.
en: Starting import, please wait...
kn: ಆಮದು ಮಾಡಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ, ದಯವಿಟ್ಟು ಕಾಯಿರಿ...

en: Import _Selected
kn: ಆಮದು ಮಾಡಿದ್ದನ್ನು ಆರಿಸು (_S)

en: Import the selected photos into your library
kn: ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ ಫೋಟೊಗಳನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಲೈಬ್ರರಿಗೆ ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ

en: Import _All
kn: ಎಲ್ಲಾ ಆಮದು ಮಾಡಿ (_A)

en: Import all the photos into your library
kn: ಎಲ್ಲಾ ಫೋಟೊಗಳನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಲೈಬ್ರರಿಗೆ ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ

note: it's mounted, offer to unmount for the user
en: Shotwell needs to unmount the camera from the filesystem in order to access it.  Continue?
kn: Shotwell ಅನ್ನು ನಿಲುಕಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಕ್ಯಾಮೆರಾವನ್ನು ಕಡತವ್ಯವಸ್ಥೆಯಿಂದ ಇಳಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.  ಮುಂದುವರೆಯಬೇಕೆ?

en: _Unmount
kn: ಇಳಿಸು (_U)

en: Please unmount the camera.
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಕ್ಯಾಮೆರಾವನ್ನು ಇಳಿಸು.ಸ

en: The camera is locked by another application.  Shotwell can only access the camera when it's unlocked.  Please close any other application using the camera and try again.
kn: ಕ್ಯಾಮೆರಾವನ್ನು ಬೇರೊಂದು ಅನ್ವಯದಿಂದ ಬಂಧಿಸಲಾಗಿದೆ. Shotwell ಕೇವಲ ಮುಕ್ತವಾಗಿರುವ ಕ್ಯಾಮೆರವನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬಳಸಬಲ್ಲದು. ಕ್ಯಾಮರಾವನ್ನು ಬೇರೆ ಯಾವುದೆ ಅನ್ವಯಗಳು ಬಳಸುತ್ತಿದ್ದಲ್ಲಿ ಅದನ್ನು ಮುಚ್ಚಿ ನಂತರ ಇನ್ನೊಮ್ಮೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: Please close any other application using the camera.
kn: ಕ್ಯಾಮರಾವನ್ನು ಬೇರೆ ಯಾವುದೆ ಅನ್ವಯಗಳು ಬಳಸುತ್ತಿದ್ದಲ್ಲಿ ಅದನ್ನು ಮುಚ್ಚು.

en: Unable to fetch previews from the camera:
    %s
kn: ಕ್ಯಾಮೆರಾದಿಂದ ಮುನ್ನೋಟಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ:
    %s

en: Unmounting...
kn: ಇಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Fetching photo information
kn: ಫೋಟೊದ ಮಾಹಿತಿಗಳನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Fetching preview for %s
kn: %s ಗಾಗಿನ ಮುನ್ನೋಟವನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Unable to lock camera: %s
kn: ಕ್ಯಾಮೆರವನ್ನು ಬಂಧಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ:%s

en: Delete this photo from camera? | Delete these %d photos from camera?
kn[0]: ಕ್ಯಾಮೆರಾದಿಂದ %d ಫೋಟೊಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಬೇಕೆ?

en: Delete this video from camera? | Delete these %d videos from camera?
kn[0]: ಕ್ಯಾಮೆರಾದಿಂದ %d ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಬೇಕೆ?

en: Delete this photo/video from camera? | Delete these %d photos/videos from camera?
kn[0]: ಕ್ಯಾಮೆರಾದಿಂದ %d ಫೋಟೊಗಳು/ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಬೇಕೆ?

en: Delete these files from camera? | Delete these %d files from camera?
kn[0]: ಕ್ಯಾಮೆರಾದಿಂದ %d ಕಡತಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಬೇಕೆ?

en: Removing photos/videos from camera
kn: ಕ್ಯಾಮೆರಾದಿಂದ ಫೋಟೊಗಳನ್ನು/ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Unable to delete %d photo/video from the camera due to errors. | Unable to delete %d photos/videos from the camera due to errors.
kn[0]: ದೋಷಗಳ ಕಾರಣದಿಂದ ಕ್ಯಾಮೆರಾದಿಂದ %d ಫೋಟೊಗಳು/ವೀಡಿಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Data Imports
kn: ದತ್ತಾಂಶ ಆಮದುಗಳು

note: Send an empty job to the queue to mark the end of the import
en: %s Database
kn: %s ದತ್ತಸಂಚಯ

en: Importing from %s can't continue because an error occurred:
kn: %s ಇಂದ ಆಮದು ಮಾಡುವುದನ್ನು ಮುಂದುವರೆಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ ಏಕೆಂದರೆ ಒಂದು ದೋಷ ಸಂಭವಿಸಿದೆ:

en: To try importing from another service, select one from the above menu.
kn: ಬೇರೊಂದು ಸೇವೆಯಿಂದ ಆಮದು ಮಾಡಲು, ಮೇಲಿನ ಮೆನುವಿನಿಂದ ಒಂದನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ.

en: You do not have any data imports plugins enabled.
    
    In order to use the Import From Application functionality, you need to have at least one data imports plugin enabled. Plugins can be enabled in the Preferences dialog.
kn: ನೀವು ಯಾವುದೆ ದತ್ತಾಂಶ ಆಮದುಗಳ ಪ್ಲಗ್‌ಇನ್‌ಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿಲ್ಲ.
    
    ಅನ್ವಯದ ಕ್ರಿಯಾಶೀಲತೆಯಿಂದ ಆಮದು ಮಾಡಲು, ನೀವು ಕನಿಷ್ಟ ಒಂದು ದತ್ತಾಂಶ ಆಮದುಗಳ ಪ್ಲಗ್‌ಇನ್ ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಬೇಕು. ಪ್ಲಗ್‌ಇನ್‌ಗಳನ್ನು ಆದ್ಯತೆಗಳ ಸಂವಾದಚೌಕದಲ್ಲಿ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.

en: Database file:
kn: ದತ್ತಸಂಚಯ ಕಡತ:

en: _Import
kn: ಆಮದು (_I)

en: Import From Application
kn: ಅನ್ವಯದಿಂದ ಆಮದು ಮಾಡು

en: Import media _from:
kn: ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ಇಲ್ಲಿಂದ ಆಮದು ಮಾಡು (_f):

en: _Close
kn: ಮುಚ್ಚು (_C)

en: Unable to open/create photo database %s: error code %d
kn: %s ಫೋಟೊ ದತ್ತಸಂಚಯವನ್ನು ತೆರೆಯಲು/ರಚಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ: ದೋಷ ಸಂಕೇತ %d

en: Unable to write to photo database file:
     %s
kn: ಫೋಟೊ ದತ್ತಸಂಚಯ ಕಡತಕ್ಕೆ ಬರೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ:
     %s

en: Error accessing database file:
     %s
    
    Error was: 
    %s
kn: ದತ್ತಾಂಶ ಆಕರವನ್ನು ನಿಲುಕಿಸಿಕೊಳ್ಳುವಲ್ಲಿ ದೋಷ:
     %s
    
    ದೋಷ: 
    %s

en: _File
kn: ಕಡತ (_F)

en: _Save
kn: ಉಳಿಸು (_S)

en: Save photo
kn: ಫೋಟೊವನ್ನು ಉಳಿಸು

en: Save _As...
kn: ಹೀಗೆ ಉಳಿಸು (_A)...

en: Save photo with a different name
kn: ಫೋಟೊವನ್ನು ಬೇರೊಂದು ಬೇರೆ ಹೆಸರಿನಲ್ಲಿ ಉಳಿಸು

en: Print the photo to a printer connected to your computer
kn: ನಿಮ್ಮ ಗಣಕಕ್ಕೆ ಸಂಪರ್ಕಿತಗೊಂಡಿರುವ ಮುದ್ರಕದಿಂದ ಫೋಟೊವನ್ನು ಮುದ್ರಿಸಿ

en: _Edit
kn: ಸಂಪಾದನೆ (_E)

en: _Photo
kn: ಫೋಟೊ (_P)

en: _Help
kn: ನೆರವು (_H)

en: %s does not exist.
kn: '%s' ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ.

en: %s is not a file.
kn: %s ವಸ್ತುವು ಒಂದು ಕಡತವಾಗಿಲ್ಲ.

en: %s does not support the file format of
    %s.
kn: %s ಎನ್ನುವುದು %s ಬಗೆಯ ಕಡತ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು 
    ಬೆಂಬಲಿಸುವುದಿಲ್ಲ.

en: _Save a Copy
kn: ಒಂದು ಪ್ರತಿಯನ್ನು ಉಳಿಸು (_S)

en: Lose changes to %s?
kn: ಬದಲಾವನೆಗಳನ್ನು %s ಗೆ ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕೆ?

en: Close _without Saving
kn: ಉಳಿಸದೆ ಮುಚ್ಚು (_W)

en: Error while saving to %s: %s
kn: %s ಗೆ ಉಳಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಷ: %s

en: Save As
kn: ಹೀಗೆ ಉಳಿಸು

en: Return to current photo dimensions
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ಫೋಟೊದ ಆಯಾಮಗಳಿಗೆ ಮರಳು

en: Set the crop for this photo
kn: ಈ ಫೋಟೊಕ್ಕಾಗಿ ಕತ್ತರಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸು

en: Pivot the crop rectangle between portrait and landscape orientations
kn: ಭಾವಫೋಟೊ ಮತ್ತು ಪ್ರಕೃತಿಫೋಟೊ ಅಭಿಮುಖಗಳ ನಡುವೆ ಕತ್ತರಿಸುವ ಆಯತವನ್ನು ತಿರುಗಿಸು

en: Unconstrained
kn: ಮಿತಿ ಇಲ್ಲದಿರುವ

en: Square
kn: ಚೌಕ

en: Screen
kn: ತೆರೆ

en: SD Video (4 : 3)
kn: SD ವೀಡಿಯೊ (4 : 3)

en: HD Video (16 : 9)
kn: HD ವೀಡಿಯೊ (16 : 9)

en: Letter (8.5 x 11 in.)
kn: ಲೆಟರ್ (8.5 x 11 in.)

en: Tabloid (11 x 17 in.)
kn: ಟ್ಯಾಬ್ಲಾಯ್ಡ್‍ (11 x 17 in.)

en: Close the red-eye tool
kn: ಕೆಂಪು-ಕಣ್ಣಿನ ಉಪಕರಣವನ್ನು ಮುಚ್ಚು

en: Remove any red-eye effects in the selected region
kn: ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ ಸ್ಥಳಗಳಲ್ಲಿರುವ ಕೆಂಪು-ಕಣ್ಣನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕು

en: _Reset
kn: ಮರಳಿ ಅಣಿಗೊಳಿಸು (_R)

en: Saturation:
kn: ಪರಿಪೂರ್ಣತೆ:

en: Tint:
kn: ತಿಳಿಬಣ್ಣ:

en: Temperature:
kn: ಉಷ್ಣತೆ:

en: Shadows:
kn: ನೆರಳುಗಳು:

en: Highlights:
kn: ಮುಖ್ಯಾಂಶಗಳು:

en: Reset Colors
kn: ಬಣ್ಣಗಳನ್ನು ಮರುಹೊಂದಿಸು

en: Reset all color adjustments to original
kn: ಎಲ್ಲಾ ಬಣ್ಣದ ಸರಿಹೊಂದಿಕೆಗಳನ್ನು ಮೂಲಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಸು

en: Temperature
kn: ಉಷ್ಣತೆ

en: Tint
kn: ತಿಳಿಬಣ್ಣ

en: Saturation
kn: ಪರಿಪೂರ್ಣತೆ

en: Exposure
kn: ಎಕ್ಸ್‍ಪೋಶರ್

en: Shadows
kn: ನೆರಳು

en: Highlights
kn: ಮುಖ್ಯಾಂಶಗಳು

en: Contrast Expansion
kn: ವೈದೃಶ್ಯದ ವಿಸ್ತರಣೆ

en: Angle:
kn: ಕೋನ:

en: %d Photo/Video | %d Photos/Videos
kn[0]: %d ಫೋಟೊಗಳು/ವೀಡಿಯೊಗಳು

en: No Event
kn: ಯಾವುದೆ ಸಂದರ್ಭ ಇಲ್ಲ

en: Display the comment of each event
kn: ಪ್ರತಿ ಘಟನೆಯ ಟಿಪ್ಪಣಿಯನ್ನು ತೋರಿಸು

en: No events
kn: ಯಾವುದೆ ಸಂದರ್ಭಗಳಿಲ್ಲ

en: No events found
kn: ಯಾವುದೆ ಸಂದರ್ಭಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: Events
kn: ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳು

en: Undated
kn: ದಿನಾಂಕವಿಲ್ಲದ

en: Folders
kn: ಕಡತಕೋಶಗಳು

en: Library
kn: ಲೈಬ್ರರಿ

en: Importing...
kn: ಅಮದು ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: _Stop Import
kn: ಆಮದನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸು (_S)

en: Stop importing photos
kn: ಫೋಟೊಗಳನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡುವುದನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸು

en: Preparing to import...
kn: ಆಮದು ಮಾಡಲು ಅಣಿಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Imported %s
kn: %s ಆಮದು ಮಾಡಲಾಗಿದೆ

en: Last Import
kn: ಕೊನೆಯ ಆಮದು

en: _Import From Folder...
kn: ಕಡತಕೋಶದಿಂದ ಆಮದು ಮಾಡಿ (_I)...

en: Import photos from disk to library
kn: ಫೋಟೊಗಳನ್ನು ಡಿಸ್ಕಿನಿಂದ ಲೈಬ್ರರಿಯಿಂದ ಆಮದು ಮಾಡಿ

en: Import From _Application...
kn: ಅನ್ವಯದಿಂದ ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊ (_A)...

en: Sort _Events
kn: ಸಂದರ್ಭಗಳನ್ನು ಜೋಡಿಸು (_E)

en: Empty T_rash
kn: ಕಸದ ಬುಟ್ಟಿಯನ್ನು ಖಾಲಿ (_r)

en: Delete all photos in the trash
kn: ಕಸದ ಬುಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿನ ಎಲ್ಲಾ ಫೋಟೊಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಿಹಾಕು

en: View Eve_nt for Photo
kn: ಫೋಟೊಕ್ಕಾಗಿನ ಹೊಸ ಸಂದರ್ಭ (_n)

en: _Find
kn: ಹುಡುಕು (_F)

en: Find photos and videos by search criteria
kn: ಹುಡುಕು ಮಾನದಂಡದ ಮೇರೆಗೆ ಫೋಟೊಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ಹುಡುಕು

en: Ne_w Saved Search...
kn: ಹೊಸ ಉಳಿಸಿದ ಹುಡುಕಾಟ (_w)...

en: _Photos
kn: ಫೋಟೊಗಳು (_P)

en: Even_ts
kn: ಸಂದರ್ಭಗಳು (_t)

en: _Basic Information
kn: ಮೂಲಭೂತ ಮಾಹಿತಿ (_B)

en: Display basic information for the selection
kn: ಆಯ್ಕೆಗಾಗಿ ಮೂಲಭೂತ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ತೋರಿಸು

en: E_xtended Information
kn: ವಿಸ್ತೃತ ಮಾಹಿತಿ (_x)

en: Display extended information for the selection
kn: ಆಯ್ಕೆಗಾಗಿ ವಿಸ್ತೃತ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ತೋರಿಸು

en: _Search Bar
kn: ಹುಡುಕು ಪಟ್ಟಿ (_S)

en: Display the search bar
kn: ಹುಡುಕುಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ತೋರಿಸು

en: S_idebar
kn: ಬದಿ ಪಟ್ಟಿಕೆ (_i)

en: Display the sidebar
kn: ಬದಿಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Import From Folder
kn: ಕಡತಕೋಶದಿಂದ ಆಮದು ಮಾಡಿ

en: Empty Trash
kn: ಕಸದ ಬುಟ್ಟಿಯನ್ನು ಬರಿದು ಮಾಡು

en: Emptying Trash...
kn: ಕಸಬುಟ್ಟಿಯನ್ನು ಖಾಲಿಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Library Location
kn: ಲೈಬ್ರರಿಯ ಸ್ಥಳ

note: TODO: Specify which directory/file.
en: Photos cannot be imported from this directory.
kn: ಈ ಕೋಶದಿಂದ ಫೋಟೊಗಳನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

en: Updating library...
kn: ಲೈಬ್ರರಿಯನ್ನು ಅಪ್ಡೇಟ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Preparing to auto-import photos...
kn: ಫೋಟೊಗಳ ಸ್ವಯಂ ಆಮದು ಮಾಡಲು ಅಣಿಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Auto-importing photos...
kn: ಫೋಟೊಗಳನ್ನು ಸ್ವಯಂ-ಆಮದು ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Writing metadata to files...
kn: ಮೆಟಾಡೇಟಾವನ್ನು ಕಡತಗಳಿಗೆ ಬರೆಯಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Missing Files
kn: ಕಡತಗಳು ಕಾಣಿಸುತ್ತಿಲ್ಲ

en: Deleting...
kn: ಅಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Trash
kn: ಕಸದ ಬುಟ್ಟಿ

en: Trash is empty
kn: ಕಸದ ಬುಟ್ಟಿಯು ಖಾಲಿ ಇದೆ

en: Delete
kn: ಅಳಿಸು

en: Deleting Photos
kn: ಫೋಟೊಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Your photo library is not compatible with this version of Shotwell.  It appears it was created by Shotwell %s (schema %d).  This version is %s (schema %d).  Please use the latest version of Shotwell.
kn: ನಿಮ್ಮ ಫೋಟೊದ ಲೈಬ್ರರಿಯು Shotwell ನ ಈ ಆವೃತ್ತಿಯೊಂದಿಗೆ ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುವುದಿಲ್ಲ.  ಅದನ್ನು Shotwell %s (ಸ್ಕೀಮಾ %d) ಇಂದ ರಚಿಸಿರುವಂತೆ ಕಾಣುತ್ತದೆ.  ಈ ಆವೃತ್ತಿಯು %s (ಸ್ಕೀಮಾ %d) ಆಗಿದೆ.  ದಯವಿಟ್ಟು Shotwell ನ ಇತ್ತೀಚಿನ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ಬಳಸಿ.

en: Shotwell was unable to upgrade your photo library from version %s (schema %d) to %s (schema %d).  For more information please check the Shotwell Wiki at %s
kn: Shotwell ನಿಮ್ಮ ಫೋಟೊದ ಲೈಬ್ರರಿಯನ್ನು ಆವೃತ್ತಿ %s (ಸ್ಕೀಮಾ %d) ಇಂದ %s ಗೆ (ಸ್ಕೀಮಾ %d) ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.  ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ %s ಎಂಬಲ್ಲಿರುವ Shotwell Wiki ಅನ್ನು ನೋಡಿ

en: Your photo library is not compatible with this version of Shotwell.  It appears it was created by Shotwell %s (schema %d).  This version is %s (schema %d).  Please clear your library by deleting %s and re-import your photos.
kn: ನಿಮ್ಮ ಫೋಟೊದ ಲೈಬ್ರರಿಯು Shotwell ನ ಈ ಆವೃತ್ತಿಯೊಂದಿಗೆ ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುವುದಿಲ್ಲ.  ಅದನ್ನು Shotwell %s (ಸ್ಕೀಮಾ %d) ಇಂದ ರಚಿಸಿರುವಂತೆ ಕಾಣುತ್ತದೆ.  ಈ ಆವೃತ್ತಿಯು %s (ಸ್ಕೀಮಾ %d) ಆಗಿದೆ.  ದಯವಿಟ್ಟು %s ಅನ್ನು ಅಳಿಸುವ ಮೂಲಕ ನಿಮ್ಮ ಲೈಬ್ರರಿಯನ್ನು ಸ್ವಚ್ಛಗೊಳಿಸಿ ನಂತರ ನಿಮ್ಮ ಫೋಟೊಗಳನ್ನು ಮರಳಿ ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ.

en: Unknown error attempting to verify Shotwell's database: %s
kn: Shotwell ನ ದತ್ತಸಂಚಯವನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸುವಲ್ಲಿ ಅಜ್ಞಾತ ದೋಷ: %s

en: Loading Shotwell
kn: Shotwell ಅನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Path to Shotwell's private data
kn: Shotwell ನ ಖಾಸಗಿ ಮಾಹಿತಿಯ ಮಾರ್ಗ

en: Do not monitor library directory at runtime for changes
kn: ಚಾಲನಾಸಮಯದಲ್ಲಿ ಬದಲಾವಣೆಗಳಿಗಾಗಿ ಲೈಬ್ರರಿ ಕೋಶವನ್ನು ಮೇಲ್ವಿಚಾರಣೆ ನಡೆಸಬೇಡ

en: Don't display startup progress meter
kn: ಆರಂಭಿಕ ಪ್ರಗತಿ ಮಾಪಕವನ್ನು ತೋರಿಸಬೇಡ

en: Show the application's version
kn: ಅನ್ವಯದ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Run '%s --help' to see a full list of available command line options.
kn: ಲಭ್ಯವಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ಆಜ್ಞಾ ಸಾಲಿನ ಆಯ್ಕೆಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ನೋಡಲು '%s --help' ಅನ್ನು ಚಲಾಯಿಸಿ.

en: Low (%d%%)
kn: ಕೆಳಮಟ್ಟದ (%d%%)

en: Medium (%d%%)
kn: ಮಧ್ಯಮ (%d%%)

en: High (%d%%)
kn: ಉತ್ತಮ (%d%%)

en: Maximum (%d%%)
kn: ಗರಿಷ್ಟ (%d%%)

en: Publishing
kn: ಪ್ರಕಟಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Preparing for upload
kn: ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ಸಿದ್ಧಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Uploading %d of %d
kn: %d (%d ರಲ್ಲಿ) ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Publishing to %s can't continue because an error occurred:
kn: %s ಗೆ ಪ್ರಕಟಿಸುವುದನ್ನು ಮುಂದುವರೆಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ ಏಕೆಂದರೆ ಒಂದು ದೋಷ ಸಂಭವಿಸಿದೆ:

en: To try publishing to another service, select one from the above menu.
kn: ಬೇರೊಂದು ಸೇವೆಗೆ ಪ್ರಕಟಿಸಲು, ಮೇಲಿನ ಮೆನುವಿನಿಂದ ಒಂದನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ.

en: The selected photos/videos were successfully published.
kn: ಆಯ್ದ ಫೋಟೊಗಳನ್ನು/ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಪ್ರಕಟಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: The selected videos were successfully published.
kn: ಆಯ್ದ ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಪ್ರಕಟಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: The selected photos were successfully published.
kn: ಆಯ್ದ ಫೋಟೊಗಳನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಪ್ರಕಟಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: The selected video was successfully published.
kn: ಆಯ್ದ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಪ್ರಕಟಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: The selected photo was successfully published.
kn: ಆಯ್ದ ಫೋಟೊವನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಪ್ರಕಟಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Fetching account information...
kn: ಖಾತೆಯ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಪಡೆಯಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Logging in...
kn: ಪ್ರವೇಶಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Publish Photos
kn: ಫೋಟೊಗಳನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸು

en: Publish photos _to:
kn: ಫೋಟೊಗಳನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟಿಸು (_t):

en: Publish Videos
kn: ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸು

en: Publish videos _to
kn: ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟಿಸು (_t)

en: Publish Photos and Videos
kn: ಫೋಟೊಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸು

en: Publish photos and videos _to
kn: ಫೋಟೊಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟಿಸು (_t)

note: There are no enabled publishing services that accept this media type, warn the user.
en: Unable to publish
kn: ಪ್ರಕಟಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Shotwell cannot publish the selected items because you do not have a compatible publishing plugin enabled. To correct this, choose <b>Edit %s Preferences</b> and enable one or more of the publishing plugins on the <b>Plugins</b> tab.
kn: ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸಲು Shotwell ನಿಂದ ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ ಏಕೆಂದರೆ ನೀವು ಸೂಕ್ತವಾದ ಪ್ರಕಟಿಸುವ ಪ್ಲಗ್‌ಇನ್‌ ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿಲ್ಲ. ಇದನ್ನು ಸರಿಪಡಿಸಲು, <b>%s ಆದ್ಯತೆಗಳನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸು</b> ಅನ್ನು ಆರಿಸಿ ಮತ್ತು <b>ಪ್ಲಗ್‌ಇನ್‌ಗಳು</b> ಟ್ಯಾಬ್‌ನಲ್ಲಿನ ಒಂದು ಅಥವ ಹೆಚ್ಚಿನ ಪ್ರಕಟಿಸುವ ಪ್ಲಗ್‌ಇನ್ ಅನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ.

en: Saved Searches
kn: ಉಳಿಸಲಾದ ಹುಡುಕಾಟಗಳು

note: Ordering must correspond with SearchConditionText.Context
en: contains
kn: ಇದನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ

note: Ordering must correspond with Context
en: is exactly
kn: ನಿಖರವಾದ

en: starts with
kn: ಇದರಿಂದ ಆರಂಭಗೊಳ್ಳುವ

en: ends with
kn: ಇದರಿಂದ ಅಂತ್ಯಗೊಳ್ಳುವ

en: does not contain
kn: ಇದನ್ನು ಹೊಂದಿರದ

en: is not set
kn: ಹೊಂದಿಸದ

note: Ordering must correspond with SearchConditionMediaType.Context
en: is
kn: ಇದು ಆಗಿರುವ

en: is not
kn: ಇದು ಆಗಿರದ

note: Ordering must correspond with SearchConditionMediaType.MediaType
en: any photo
kn: ಯಾವುದಾದರೂ ಫೋಟೊ

en: a raw photo
kn: ಒಂದು ಕಚ್ಛಾ ಫೋಟೊ

en: a video
kn: ಒಂದು ವೀಡಿಯೊ

en: has
kn: ಹೊಂದಿರುವ

en: has no
kn: ಹೊಂದಿಲ್ಲ

en: modifications
kn: ಮಾರ್ಪಡಣೆಗಳು

en: internal modifications
kn: ಆಂತರಿಕ ಮಾರ್ಪಡಣೆಗಳು

en: external modifications
kn: ಹೊರಗಿನ ಮಾರ್ಪಡಣೆಗಳು

note: Ordering must correspond with SearchConditionFlagged.State
en: flagged
kn: ಫ್ಲ್ಯಾಗ್ ಮಾಡಿದ

en: not flagged
kn: ಫ್ಲಾಗ್‌ ಮಾಡದ

en: and higher
kn: ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನ

en: only
kn: ಮಾತ್ರ

en: and lower
kn: ಮತ್ತು ಕೆಳಗಿನ

en: is after
kn: ಇದರ ನಂತರ

en: is before
kn: ಇದಕ್ಕೂ ಮೊದಲಿನ

en: is between
kn: ಇದರ ನಡುವಿನ

en: and
kn: ಮತ್ತು

en: any
kn: ಯಾವುದಾದರೂ

en: all
kn: ಎಲ್ಲಾ

en: none
kn: ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ

en: Any text
kn: ಯಾವುದೆ ಪಠ್ಯ

en: Title
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: Tag
kn: ಟ್ಯಾಗ್

en: Comment
kn: ಟಿಪ್ಪಣಿ

en: Event name
kn: ಸಂದರ್ಭದ ಹೆಸರು

en: File name
kn: ಕಡತದ ಹೆಸರು

en: Media type
kn: ಮಾಧ್ಯಮದ ಬಗೆ

en: Flag state
kn: ಫ್ಲ್ಯಾಗ್ ಸ್ಥಿತಿ

en: Photo state
kn: ಫೋಟೋ ಸ್ಥಿತಿ

en: Date
kn: ದಿನಾಂಕ

en: New _Tag...
kn: ಹೊಸ ಟ್ಯಾಗ್ (_T)...

en: Slideshow Transitions
kn: ಜಾರುಫಲಕಪ್ರದರ್ಶನದ ಬದಲಾವಣೆಗಳು

en: (None)
kn: (ಯಾವದೂ ಇಲ್ಲ)

en: None
kn: ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ

en: Random
kn: ಯಾವುದಾದರು

en: Tags
kn: ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳು

en: Set as Desktop Slideshow
kn: ಗಣಕತೆರೆಯ ಜಾರುಫಲಕಪ್ರದರ್ಶನವಾಗಿ ಹೊಂದಿಸು

en: Generate desktop background slideshow
kn: ಗಣಕತೆರೆ ಹಿನ್ನೆಲೆಯ ಜಾರುಫಲಕ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸು

en: Show each photo for
kn: ಪ್ರತಿ ಫೋಟೊಗಳನ್ನು ಈ ಸಮಯದವರೆಗೆ ತೋರಿಸು

en: period of time
kn: ಸಮಯದ ಅವಧಿ

en: How long each photo is shown on the desktop background
kn: ಗಣಕತೆರೆ ಹಿನ್ನೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಫೋಟೊವನ್ನು ಎಷ್ಟು ಹೊತ್ತಿನವರೆಗೆ ತೋರಿಸಬೇಕು

en: Search
kn: ಹುಡುಕು

en: _Name of search:
kn: ಹುಡುಕಾಟದ ಹೆಸರು (_N):

en: _Match
kn: ಹೊಂದಿಸು (_M)

en: of the following:
kn: ಈ ಕೆಳಗಿನವುಗಳಲ್ಲಿ:

en: <b>Printed Image Size</b>
kn: <b>ಮುದ್ರಿತ ಫೋಟೊದ ಗಾತ್ರ</b>

en: Use a _standard size:
kn: ಒಂದು ಶಿಷ್ಟ ಗಾತ್ರವನ್ನು ಬಳಸು (_s):

en: Use a c_ustom size:
kn: ಒಂದು ಅಗತ್ಯಾನುಗುಣವಾದ ಗಾತ್ರವನ್ನು ಬಳಸು (_u):

en: _Match photo aspect ratio
kn: ಫೋಟೊದ ಆಕಾರ ಅನುಪಾತಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಸು (_M)

en: _Autosize:
kn: ಸ್ವಯಂಗಾತ್ರ (_A):

en: <b>Titles</b>
kn: <b>ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು</b>

en: Print image _title
kn: ಫೋಟೊದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ಮುದ್ರಿಸು (_t)

en: <b>Pixel Resolution</b>
kn: <b>ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ರೆಸಲ್ಯೂಶನ್</b>

en: _Output photo at:
kn: ಫೋಟೊವನ್ನು ಇಲ್ಲಿಗೆ ಕಳುಹಿಸು (_O):

en: pixels per inch
kn: ಪ್ರತಿ ಇಂಚುಗಳಲ್ಲಿನ ಪಿಕ್ಸೆಲ್‌ಗಳು

en: Shotwell Preferences
kn: Shotwell ಆದ್ಯತೆಗಳು

en: white
kn: ಬಿಳಿ

en: black
kn: ಕಪ್ಪು

en: _Watch library directory for new files
kn: ಹೊಸ ಕಡತಗಳಿಗಾಗಿ ಲೈಬ್ರರಿ ಕೋಶವನ್ನು ನೋಡು (_W)

en: Metadata
kn: ಮೆಟಾಡೇಟಾ

en: Write tags, titles, and other _metadata to photo files
kn: ಫೋಟೊ ಕಡತಗಳಿಗೆ ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳನ್ನು ಬರೆಯಿರಿ, ಮತ್ತು ಇತರೆ ಮೆಟಾಡೇಟಾವನ್ನು ಬರೆ (_m)

en: Display
kn: ತೋರಿಸು

en: _Import photos to:
kn: ಫೋಟೊಗಳನ್ನು ಆಮದು ಇಲ್ಲಿಗೆ ಮಾಡು (_I):

en: _Background:
kn: ಹಿನ್ನಲೆ (_B):

en: Importing
kn: ಅಮದು ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: _Directory structure:
kn: ಕೋಶದ ರಚನೆ (_D):

en: _Pattern:
kn: ನಮೂನೆ (_P):

en: Example:
kn: ಉದಾಹರಣೆಗೆ:

en: R_ename imported files to lowercase
kn: ಆಮದು ಮಾಡಲಾದ ಕಡತಗಳನ್ನು ಸಣ್ಣಕ್ಷರಗಳಲ್ಲಿ ಮರುಹೆಸರಿಸು (_e)

en: RAW Developer
kn: RAW ವಿಕಸನೆಗಾರ

en: De_fault:
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ (_f):

en: E_xternal photo editor:
kn: ಬಾಹ್ಯ ಫೋಟೊ ಸಂಪಾದಕ (_x):

en: External _RAW editor:
kn: ಬಾಹ್ಯ _RAW ಸಂಪಾದಕಗಳು:

en: External Editors
kn: ಬಾಹ್ಯ ಸಂಪಾದಕಗಳು

en: Plugins
kn: ಪ್ಲಗ್‌ಇನ್‌ಗಳು

en: _Delay:
kn: ವಿಳಂಬ (_D):

en: _Transition effect:
kn: ಪರಿವರ್ತನೆಯ ಪರಿಣಾಮ (_T):

en: Transition d_elay:
kn: ಪರಿವರ್ತನೆಯ ವಿಳಂಬ (_e):

en: Show t_itle
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ತೋರಿಸು (_i)

en: seconds
kn: ಸೆಕೆಂಡುಗಳು

en: _Login
kn: ಪ್ರವೇಶಿಸು (_L)
