apport - en to is translation catalogue (123 entries)

en: Crash report
is: Hrunskýrsla

en: <big><b>Sorry, an internal error happened.</b></big>
is: <big><b>Því miður, upp kom innri villa.</b></big>

en: If you notice further problems, try restarting the computer.
is: Ef þú verður var við fleiri vandamál, reyndu þá að endurræsa tölvuna.

en: Send an error report to help fix this problem
is: Senda villuskýrslu til að hjálpa til við lausn þessa vandamáls

en: Ignore future problems of this program version
is: Hunsa frekari vandamál í þessarri útgáfu forrits

en: Show Details
is: Sýna ítarlegri upplýsingar

en: _Examine locally
is: Skoða _hér

en: Leave Closed
is: Skilja eftir lokað

en: Continue
is: Halda áfram

en: <big><b>Collecting problem information</b></big>
is: <big><b>Safna upplýsingum um vandamál</b></big>

en: Information is being collected that may help the developers fix the problem you report.
is: Er að safna upplýsingum sem gætu hjálpað forriturum að laga vandann sem þú tilkynnir

en: Uploading problem information
is: Sendi vandamálsskýrslu

en: <big><b>Uploading problem information</b></big>
is: <big><b>Sendi vandamálsskýrslu</b></big>

en: The collected information is being sent to the bug tracking system. This might take a few minutes.
is: Er að senda upplýsingarnar á villukerfið. Þetta gæti tekið nokkrar mínútur.

en: Apport crash file
is: Apport villuskrá

en: (binary data)
is: (gögn í tvíundakerfi)

en: Sorry, the application %s has stopped unexpectedly.
is: Því miður, forritið %s hætti óvænt.

en: Sorry, %s has closed unexpectedly.
is: Því miður, forritið %s lokaði óvænt.

en: Sorry, %s has experienced an internal error.
is: Því miður, %s hefur lent í innri villu.

en: Send problem report to the developers?
is: Senda vandamálsskýrslu til forritara?

en: Send
is: Senda

en: Force Closed
is: Þvinga til að loka

en: Relaunch
is: Keyra aftur upp

en: The application %s has stopped responding.
is: Forritið %s hætti að svara.

en: The program "%s" has stopped responding.
is: Forritið %s hætti að svara.

en: Package: %s
is: Pakki: %s

en: Sorry, a problem occurred while installing software.
is: Því miður, vandamál kom upp við upppsetningu hugbúnaðar.

en: The application %s has experienced an internal error.
is: Forritið %s lenti í innri villu.

en: The application %s has closed unexpectedly.
is: Forritið %s lokaði óvænt.

en: Ignore future problems of this type
is: Hunsa svona vandamál héðan í frá

en: Hide Details
is: Fela nánari upplýsingar

en: Usage: %s <report> <target directory>
is: Notkun: %s <report> <target directory>

en: Username:
is: Notandanafn:

en: Password:
is: Lykilorð:

en: Collecting Problem Information
is: Safna saman upplýsingum um vandamál

en: Collecting problem information
is: Safna saman upplýsingum um vandamál

en: The collected information can be sent to the developers to improve the application. This might take a few minutes.
is: Söfnuðum upplýsingum er hægt að koma til forritaranna til að bæta forritið. Þetta gæti tekið nokkrar mínútur.

en: Uploading Problem Information
is: Sendi upplýsingar um vandamálið

en: Collect system information
is: Safna kerfisupplýsingum

en: Authentication is required to collect system information for this problem report
is: Auðkenningar er krafist fyrir söfnun á kerfisupplýsingum fyrir þessa villuskýrslu

en: System problem reports
is: Vandamálaskýrslur kerfis

en: Please enter your password to access problem reports of system programs
is: Sláðu inn lykilorð til að fá aðgang að villuskýrslum kerfisforrita

en: Report a problem...
is: Tilkynna vandamál...

en: Report a malfunction to the developers
is: Tilkynna bilun til forritara

en: See man page for details.
is: Sjá nánar á man-síðu.

en: reuse a previously created sandbox dir (SDIR) or, if it does not exist, create it
is: endurnýta sandkassamöppu (SDIR) sem þegar hefur verið búin til eða, ef hún er ekki til, búa hana til

en: do  not  create  or reuse a sandbox directory for additional debug symbols but rely only on installed debug symbols.
is: ekki búa til né endurnýta sandkassamöppu fyrir auka aflúsunarmerki heldur aðeins treysta á uppsett aflúsunarmerki.

en: reuse a previously created cache dir (CDIR) or, if it does not exist, create it
is: endurnýta skyndiminnismöppu (CDIR) sem þegar hefur verið búin til eða, ef hún er ekki til, búa hana til

en: Error: %s is not an executable. Stopping.
is: Villa: %s er ekki keyranlegt forrit. Hætti.

en: Your system might become unstable now and might need to be restarted.
is: Kerfið þitt verður kannski óstöðugt núna og þarf hugsanlega að endurræsa það.

en: You cannot use -C without -S. Stopping.
is: Þú getur ekki notað -C án -S. Hætti.

note: translators: don't translate y/n, apport currently only checks for "y"
en: OK to send these as attachments? [y/n]
is: Er allt í lagi að senda þetta sem sem viðhengi? [y/n]

en: This package does not seem to be installed correctly
is: Þessi pakki virðist ekki rétt upp settur

en: You have some obsolete package versions installed. Please upgrade the following packages and check if the problem still occurs:
    
    %s
is: Þú er með uppsettar einhverjar úreltar útgáfur af pökkum. Endilega uppfærðu eftirfarandi pakka og athugaðu hvort vandamálið endurtekur sig:
    
    %s

en: unknown program
is: óþekkt forrit

en: Sorry, the program "%s" closed unexpectedly
is: Fyrirgefðu, forritið "%s" hætti óvænt

en: Problem in %s
is: Vandamál í %s

en: Your computer does not have enough free memory to automatically analyze the problem and send a report to the developers.
is: Tölvan þín hefur ekki nóg laust innra minni til að greina sjálfkrafa vandamálið og senda til forritaranna.

en: Invalid problem report
is: Ógild vandamálsskýrsla

en: You are not allowed to access this problem report.
is: Þú hefur ekki leyfi til að skoða þessa skýrslu.

en: Error
is: Villa

en: There is not enough disk space available to process this report.
is: Það er ekki nóg diskpláss til að vinna úr skýrslunni.

en: No package specified
is: Enginn pakki valinn

en: You need to specify a package or a PID. See --help for more information.
is: Þú þarft að tilgreina pakka eða PID. Sjá --help fyrir meiri upplýsingar.

en: Permission denied
is: Aðgangur bannaður

en: The specified process does not belong to you. Please run this program as the process owner or as root.
is: Tiltekið ferli tilheyrir þér ekki. Keyrðu þetta forrit sem eigandi ferlisins eða sem kerfisstjórnandi

en: Invalid PID
is: Ógilt PID

en: The specified process ID does not belong to a program.
is: Þetta ID tilheyrir ekki neinu forriti.

en: Package %s does not exist
is: Pakki %s er ekki til

en: Updating problem report
is: Uppfæri villuskýrslu

en: You are not the reporter or subscriber of this problem report, or the report is a duplicate or already closed.
    
    Please create a new report using "apport-bug".
is: Þú ert ekki tilkynnandi eða áskrifandi að þessarri villuskýrslu, eða skýrslan er tvítekin eða nú þegar lokuð.
    
    Búðu til nýja skýrslu með ‚apport-bug‘.

en: You are not the reporter of this problem report. It is much easier to mark a bug as a duplicate of another than to move your comments and attachments to a new bug.
    
    Subsequently, we recommend that you file a new bug report using "apport-bug" and make a comment in this bug about the one you file.
    
    Do you really want to proceed?
is: Þú ert ekki tilkynnandi þessarar villuskýrslu. Mun auðveldara er að merkja villu sem tvítekningu annarrar heldur en að færa athugasemdir og viðhengin þín í nýja villu.
    
    Þar af leiðir ráðleggjum við að þú sendir inn nýja villuskýrslu með ‚apport-bug‘ og búir til athugasemd í þessarri villu um þá skýrslu.
    
    Ertu alveg viss þú viljir halda áfram?

en: What kind of problem do you want to report?
is: Hvers konar forrit viltu senda skýrslu um?

en: Unknown symptom
is: Óþekkt einkenni

en: The symptom "%s" is not known.
is: Einkennið „%s“ er ekki þekkt.

en: After closing this message please click on an application window to report a problem about it.
is: Eftir lokun þessa skilaboða, smelltu á forritsglugga til að skrá villu um hann.

en: Specify package name.
is: Tilgreindu pakkaheiti.

en: The provided pid is a hanging application.
is: Gefna PID-ið er forrit sem hangir.

en: Print the Apport version number.
is: Gefa Apport útgáfunúmerið.

en: This problem report applies to a program which is not installed any more.
is: Þessi vandamálaskýrsla á við forrit sem er ekki uppsett lengur.

en: The problem happened with the program %s which changed since the crash occurred.
is: Vandamálið kom fyrir í forritunu %s sem er breytt síðan síðasta hrun varð.

en: This problem report is damaged and cannot be processed.
is: Skýrslan er löskuð og ég get ekki unnið úr henni

note: package does not exist
en: The report belongs to a package that is not installed.
is: Þessi skýrsla tilheyrir pakka sem ekki er uppsettur

en: An error occurred while attempting to process this problem report:
is: Villa kom upp þegar reynt var að vinna þessa villuskýrslu:

en: Could not determine the package or source package name.
is: Gat ekki ákveðið nafn pakka eða grunnpakka

en: Unable to start web browser
is: Gat ekki ræst vefvafra

en: Unable to start web browser to open %s.
is: Gat ekki ræst vefvafra til að opna %s

en: Please enter your account information for the %s bug tracking system
is: Sláðu inn aðgangsupplýsingar þínar fyrir %s villukerfið.

en: Network problem
is: Vandamál með nettengingu

en: Cannot connect to crash database, please check your Internet connection.
is: Get ekki tengst við gagnagrunn, athugaðu nettenginguna.

en: Memory exhaustion
is: Minnisvandamál

en: Your system does not have enough memory to process this crash report.
is: Kerfið þitt hefur ekki nóg vinnsluminni til að vinna úr þessari skýrslu.

en: The problem cannot be reported:
    
    %s
is: Ekki hægt að tilkynna vandamálið:
    
    %s

en: Problem already known
is: Vandamál þegar þekkt

en: This problem was already reported in the bug report displayed in the web browser. Please check if you can add any further information that might be helpful for the developers.
is: Þetta vandamál var þegar tilkynnt í villuskýrslunni sem birtist í vefvafranum. Athugaðu hvort þú getur bætt við einhverjum gagnlegum upplýsingum.

en: This problem was already reported to developers. Thank you!
is: Þetta vandamál hefur nú þegar verið tilkynnt til þróunarteymis. Takk fyrir!

en: The resume processing hung very near the end and will have appeared to have completed normally.
is: Endurvakningin hékk í blá endann en lítur út fyrir að hafa klárast eðlilega.

en: Press any key to continue...
is: Ýttu á einhvern lykil til að halda áfram...

en: What would you like to do? Your options are:
is: Hvað viltu gera? Þú getur:

en: Please choose (%s):
is: Veldu (%s);

en: (%i bytes)
is: (%i bæti)

en: After the problem report has been sent, please fill out the form in the
    automatically opened web browser.
is: Eftir að vandamálaskýrslan hefur verið send opnast sjálfkrafa netvafri með formi.
    Vinsamlegast fylltu það út.

en: &Send report (%s)
is: &Senda skýrslu (%s)

en: &Examine locally
is: Skoða &hér

en: &View report
is: &Lesa skýrslu

en: &Keep report file for sending later or copying to somewhere else
is: &Geyma skýrslu til að senda inn seinna eða til að færa á annan stað

en: Cancel and &ignore future crashes of this program version
is: Hætta við og h&unsa frekari hrun í þessari útgáfu forritsins

en: &Cancel
is: &Hætta við

en: Problem report file:
is: Skrá með upplýsingar um vandamál:

en: &Confirm
is: &Staðfesta

en: Error: %s
is: Villa: %s

en: The collected information can be sent to the developers to improve the
    application. This might take a few minutes.
is: Þú getur sent inn skýrslu með þessum upplýsingum til að bæta forritið.
    Þetta getur tekið nokkra stund.

en: The collected information is being sent to the bug tracking system.
    This might take a few minutes.
is: Verið er að senda upplýsingar sem safnað hefur verið í villukerfi.
    Það getur tekið nokkrar mínútur.

en: &Done
is: &Lokið

en: none
is: ekkert

en: Selected: %s. Multiple choices:
is: Valið: %s. Margir valkostir:

en: Choices:
is: Valkostir:

en: Path to file (Enter to cancel):
is: Slóð skráar (Enter til að hætta við):

en: File does not exist.
is: Skrá er ekki til.

en: This is a directory.
is: Þetta er mappa.

en: To continue, you must visit the following URL:
is: Þú verður að heimsækja eftirfarandi slóð til að halda áfram:

en: You can launch a browser now, or copy this URL into a browser on another computer.
is: Þú getur ræst vafra núna eða afritað þessa slóð í vafra á annari tölvu.

en: Launch a browser now
is: Ræsa netvafra
