scratch - en to vi translation catalogue (84 entries)

en: All files
vi: Mọi tập tin

en: Text files
vi: Tập tin văn bản

en: Zeitgeist Datasource for Scratch
vi: Nguồn dữ liệu Zeitgeist cho Scratch

en: Trash
vi: Thùng rác

en: Hide search bar
vi: Ẩn thanh tìm kiếm

en: Quit
vi: Thoát

en: Close
vi: Đóng

en: Replace
vi: Thay thế

en: Add New View
vi: Thêm Khung nhìn mới

en: Add a new view
vi: Thêm Khung nhìn mới

en: Remove Current View
vi: Bỏ Khung nhìn hiện tại

en: Remove this view
vi: Bỏ Khung nhìn này

en: Undo
vi: Hoàn tác

en: Undo the last action
vi: Hồi lại hành động cuối

en: Redo
vi: Làm lại

en: Redo the last undone action
vi: Làm lại hành động hồi lại cuối cùng

en: Revert
vi: Trở lại

en: Restore this file
vi: Khôi phục tập tin này

en: Duplicate selected strings
vi: Lặp chuỗi đã chọn

en: Open
vi: Mở

en: Open a file
vi: Mở tập tin

en: Save
vi: Lưu

en: Save the current file
vi: Lưu tập tin hiện tại

en: Templates
vi: Các mẫu

en: Preferences
vi: Tùy chỉnh

en: Change Scratch settings
vi: Thay đổi tùy chỉnh của Scratch

en: Fullscreen
vi: Toàn màn hình

en: Edit text files
vi: Soạn thảo tập tin văn bản

en: Text Editor
vi: Bộ soạn thảo văn bản

en: New Document
vi: Tạo tài liệu mới

en: New Window
vi: Cửa sổ mới

en: Behavior
vi: Chế độ

en: Interface
vi: Giao diện

en: Extensions
vi: Phần mở rộng

en: Show welcome screen
vi: Hiện màn hình chào mừng

en: Show last open tabs
vi: Mở thẻ cuối cùng

en: General:
vi: Chung

en: When Scratch starts:
vi: Khi Scratch khởi động:

en: Save files when changed:
vi: Lưu tập tin khi thay đổi:

en: Tabs:
vi: Thẻ:

en: Automatic indentation:
vi: Tự động thụt dòng:

en: Insert spaces instead of tabs:
vi: Chèn khoảng trống thay vì tab

en: Tab width:
vi: Độ rộng Tab:

en: Editor:
vi: Soạn thảo

en: Highlight current line:
vi: Làm nổi bật dòng hiện tại:

en: Highlight matching brackets:
vi: Làm nổi bật ngoặc tương ứng:

en: Split long text in many lines:
vi: Ngắt dòng dài thành nhiều dòng ngắn hơn:

en: Draw spaces:
vi: Hiện khoảng trống:

en: Show line numbers:
vi: Hiện số thứ tự dòng:

en: Font and Color Scheme:
vi: Phông chữ và màu sắc

en: Select font:
vi: Chọn kiểu chữ:

en: Color scheme:
vi: Kiểu màu:

en: Custom font:
vi: Tùy biến phông:

en: Set of plugins
vi: Tập hợp plugin

en: Create a new instance
vi: Tạo một đối tượng

en: Find
vi: Tìm kiếm

en: Replace With
vi: Thay thế bằng

en: Go To Line:
vi: Đi tới dòng:

en: Syntax Highlighting
vi: Làm nổi bật cú pháp

en: Share
vi: Chia sẻ

en: Open a file to begin editing.
vi: Mở một tập tin để chỉnh sửa

en: New file
vi: Tập tin mới

en: Create a new empty file.
vi: Tạo tập tin rỗng

en: Open file
vi: Mở tập tin

en: Open a saved file.
vi: Mở tập tin đã lưu

en: Save changes to document %s before closing?
vi: Bạn có muốn lưu các thay đổi vào tài liệu %s trước khi đóng không?

en: If you don't save, changes from the last 4 seconds will be permanently lost.
vi: Nếu bạn không lưu, thay đổi trong 4 giây trước sẽ bị mất mãi mãi

en: Close without saving
vi: Đóng không lưu

en: Do you want to save the changes to this file in a different location?
vi: Bạn có muốn lưu thay đổi cho tập tin ở đường dẫn khác?

en: Save changes elsewhere
vi: Lưu thay đổi vào nơi khác

en: Share via PasteBin
vi: Chia sẻ qua PasteBin

en: Name:
vi: Tên

en: Format:
vi: Định dạng:

en: Others...
vi: Khác...

en: Expiry time:
vi: Thời gian hết hạn:

en: Keep this paste private
vi: Giữ riêng tư đoạn dán này

en: Upload
vi: Tải lên

en: Other formats
vi: Định dạng khác

en: Never
vi: Không bao giờ

en: Ten minutes
vi: Mười phút

en: One hour
vi: Một giờ

en: One day
vi: Một ngày

en: One month
vi: Một tháng

en: Files
vi: Tập tin
