checkbox - en to is translation catalogue (47 entries)

en: Further information:
is: Nánari upplýsingar:

en: Ne_xt
is: Á_fram

note: Title of the user interface
en: System Testing
is: Kerfisskoðun

en: _No
is: _Nei

en: _Previous
is: _Til baka

en: _Skip this test
is: _Sleppa þessum hluta

en: _Test
is: _Prófa

en: _Yes
is: _Já

en: Test and report system information
is: Skoða og fara yfir upplýsingar um kerfið þitt

note: description
en: Do you hear a sound?
is: Heyrirðu hljóð?

note: description
en: Is this correct?
is: Passar þetta?

note: description
en: Detecting your network controller(s):
is: Tækjastjórinn fyrir netið þitt:

note: description
en: Testing your connection to the Internet:
is: Athuga nettengingu:

note: description
en: Moving the mouse should move the cursor on the screen.
is: Músarbendillinn á skjánum ætti að hreyfast ef þú hreyfir músina.

note: description
en: Is your mouse working properly?
is: Virkar músin þín?

note: description
en: Is your keyboard working properly?
is: Virkar lyklaborðið þitt?

note: description
en: Is this acceptable for your display?
is: Virkar þetta fyrir skáinn þinn?

note: description
en: Click the Test button to display a video test.
is: Ýttu á „Prófa“ til að skoða myndband.

note: description
en: Do you see color bars and static?
is: Sérðu liti og suð?

en: Usage: checkbox [OPTIONS]
is: Notkun: checkbox [VALMÖGULEIKAR]

en: Print version information and exit.
is: Birtir upplýsingar um útgáfu og hættir.

en: The file to write the log to.
is: Skráin sem annállinn er skrifaður í.

en: Continue if stopped
is: Halda áfram ef stöðvað

en: Stop process
is: Stöðva ferli

en: UNKNOWN
is: ÓÞEKKT

en: Unknown signal
is: Óþekkt merki

en: yes
is: já

en: no
is: nei

en: skip
is: sleppa

en: Press any key to continue...
is: Ýttu á einhvern takka til að halda áfram...

en: Please choose (%s):
is: Veldu (%s):

en: Running test %s...
is: Keyri prufu %s...

en: test
is: prófa

en: test again
is: prófa aftur

en: Please type here and press Ctrl-D when finished:
is: Skrifaðu hér og ýttu á Ctrl+D að því loknu:

en: _Test Again
is: _Prófa aftur

en: Unable to start web browser to open %s.
is: Gat ekki ræst vefvafra til að opna %s

en: _Finish
is: _Klára

en: Gathering information from your system...
is: Sæki upplýsingar um kerfið þitt...

en: Failed to contact server. Please try
    again or upload the following file name:
    %s
    
    directly to the system database:
    https://launchpad.net/+hwdb/+submit
is: Það tókst ekki að tengjast við þjón. Reyndu
    aftur eða reyndu að hlaða þessari skrá:
    %s
    
    beint í gangagrunninn:
    https://launchpad.net/+hwdb/+submit

en: Failed to upload to server,
    please try again later.
is: Það tókst ekki að senda þjóninum,
    reyndu aftur síðar.

en: Information not posted to Launchpad.
is: Upplýsingar ekki sendar til Launchpad.

en: Email address must be in a proper format.
is: Tölvupóstfangið verður að vera gilt.

en: Exchanging information with the server...
is: Skiptist á upplýsingum við þjóninn...

en: There is another checkbox running. Please close it first.
is: Önnur kerfisskoðun er í gangi, lokaðu henni fyrst.

en: Building report...
is: Set saman skýrsluna...

en: Running shell tests...
is: Keyri prófanir í skel...
