onboard - en to ta translation catalogue (19 entries)

en: Button Number
ta: பொத்தான் எண்

en: Button Label
ta: பொத்தான் குறிப்பு

en: Onboard Preferences
ta: ஆன்போர்ட் விருப்பங்கள்

en: All files
ta: அனைத்து கோப்புகளும்

en: Reset
ta: மீட்டமை

note: Key style with flat fill- and border colors
en: Flat
ta: தட்டை

note: Key style with simple gradients
en: Gradient
ta: சாய்வு

en: Default
ta: இயல்புநிலை

en: Ubuntu Logo
ta: உபுண்டு முத்திரை

en: General
ta: பொதுவான

en: Window
ta: சாளரம்

en: Layout
ta: அமைப்பு

en: Theme
ta: அங்கிதம்

en: Universal Access
ta: உலகளாவிய அணுகல்

en: Transparency
ta: ஊடுருவல் தன்மை

en: after
ta: பிறகு

en: seconds
ta: நொடிகள்

en: C_ustomize theme
ta: அங்கிதத்தைத் தனிப்பயனாக்கவும் (_U)

note: translators: very short label of the PRINT key
en: Prnt
ta: பிரதி எடு
