gtg - en to te translation catalogue (28 entries)

en: All tasks
te: అన్ని పనులు

en: Confirm task deletion
te: పని తొలగింపుని నిర్ధారించండి

en: Mark as Done
te: పూర్తియినట్టు గుర్తించు

en: Create a new task
te: కొత్త పనిని సృష్టించు

en: Tags
te: ట్యాగులు

en: Title
te: శీర్షిక

en: _Help
te: _సహాయం

en: New Task
te: కొత్త పని

en: Edit
te: మార్చు

en: Redo
te: మళ్ళీచేయి

en: Delete
te: తొలగించు

en: About GTG!
te: GTG గురించి!

en: GTG website
te: GTG వెబ్ సైటు

en: Mark as Not Done
te: పూర్తికానట్టు గుర్తించు

en: Mark this task as done
te: ఈ పని పూర్తయినట్టుగా గుర్తించు

en: Mark this task as not to be done anymore
te: ఈ పనిని ఇక చేయనవసరంలేనట్లుగా గుర్తించు

en: Permanently remove this task
te: ఈ పనిని శాశ్వతంగా తొలగించు

en: Insert a subtask in this task
te: ఈ పనిలో ఉపపనిని చేర్చు

en: Task
te: పని

en: Mark Done
te: పూర్తయినట్టు గుర్తించు

en: Now
te: ఇప్పుడు

en: Soon
te: త్వరలో

en: today
te: ఈరోజు

en: tomorrow
te: రేపు

en: now
te: ఇప్పుడు

en: soon
te: త్వరలో

en: later
te: తర్వాత

en: Today
te: ఈరోజు
