unity8 - en to mr translation catalogue (10 entries)

en: Skip intro
mr: परिचय वगळा

en: Right edge
mr: उजवा काठ

en: Try swiping from the right edge to unlock the phone
mr: फोन अनलॉक करण्यासाठी उजव्या काठावरुन स्वाइप करण्याचा प्रयत्न करा

en: Top edge
mr: वरचा काठ

en: Try swiping from the top edge to access the indicators
mr: इंडिकेटर वापरण्याकरिता वरचा काठावरून स्वाइप करण्याचा प्रयत्न करा

en: Close
mr: बंद करा

en: Swipe up again to close the settings screen
mr: सेटिंग्ज स्क्रीन बंद करण्यासाठी पुन्हा एकदा स्वाइप करा

en: Left edge
mr: डावा काठ

en: Swipe from the left to reveal the launcher for quick access to apps
mr: लाँचर वरील अॕप्प्स त्वरित वापरण्याकरिता डाव्या बाजूने स्वाइप करा

en: Well done
mr: कौशल्यपूर्वक केले
