dialer-app - en to ta translation catalogue (15 entries)

en: Add to existing contact
ta: ஏற்கனவேயுள்ள தொடர்பில் சேர்

en: Call log
ta: அழைப்புகளுக்கான பதிவுகள்

en: Contacts
ta: தொடர்புகள்

en: Create new contact
ta: புதிய தொடர்பை உருவாக்கு

en: Delete
ta: நீக்கு

en: Dialer
ta: அழைப்பாளர்

en: Dialer App
ta: அழைப்பு பயன்பாடு

en: Dialer application
ta: அழைப்பு பயன்பாடு

en: Enter a number
ta: எண்ணை உள்ளிடு

en: Keypad
ta: விசைத்தட்டு

en: Today
ta: இன்று

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: Voicemail
ta: குரல் மடல்

en: Yesterday
ta: நேற்று

en: calling
ta: அழைக்கிறது
