plank - en to te translation catalogue (41 entries)

en: Stupidly simple.
te: చాలా సరళమైనది.

en: Plank is meant to be the simplest dock on the planet. The goal is to provide just what a dock needs and absolutely nothing more.
te: ప్లాంక్ ప్రపంచంలోనే సరళమైన డాక్. ఇది అవసరమైన ఫీచర్లు మాత్రమే కలిగి ఉంది .

en: It is, however, a library which can be extended to create other dock programs with more advanced features. Thus, Plank is the underlying technology for Docky (starting in version 3.0.0) and aims to provide all the core features while Docky extends it to add fancier things like Docklets, painters, settings dialogs, etc.
te: ఇది ఒక సాఫ్ట్ వేర్ లిబ్రరీ. దీనిని ఉపయోగించి కొత్త ప్రొగ్రామ్ లను మరియు అత్యాధునిక ఫీచర్లను తయారు చేయవచ్చు. డాకీ ప్లాంక్ మీదే ఆధార పది పని చేస్తుంది.

en: Theme:
te: థీమ్:

en: Position:
te: స్థానం:

en: Left
te: ఎడమ వైపు

en: Right
te: కుడి వైపు

en: Top
te: పైన

en: Bottom
te: అడుగున

en: Alignment:
te: సర్దుబాటు:

en: Fill
te: నింపుము

en: Start
te: ప్రారంభంలో

en: End
te: చివరిలో

en: Center
te: మధ్యలో

en: On Primary Display:
te: ప్రధాన డిస్ప్లే

en: Offset in percent from the center of the screen-edge
te: స్క్రీన్ ఎడ్జ్ నుంచి పెర్సెంట్ లో కొలువు

en: Icon Alignment:
te: ఇకాన్ ల క్రమం

en: Icon Size:
te: ఇకాన్ పరిమాణం

en: Appearance
te: కనిపించు విధానం

en: Intellihide
te: తెలివిగా దాచు

en: Autohide
te: స్వయంగా దాచు

en: Dodge maximized window
te: మాగ్జిమైజ్ అయిన విండో నుంచి తప్పించుకో

en: Hide Dock
te: డాక్ ను దాచిపెట్టు

en: Delay in ms before showing the dock
te: డాక్ ని చూపించడానికి ముందు మిల్లీసెకండ్స్ లో ఆలస్యం

en: Pressure Reveal:
te: వత్తిడి వల్ల డాక్ ని చూపించు

en: Item Management
te: ఐటెంలను నిర్వహించు

en: Show Unpinned:
te: పిన్ చేయని వాటిని చూపించు

en: Restrict to Workspace:
te: వర్క్ స్పేస్ లో మాత్రమే అనుమతించు

en: Lock Icons:
te: ఇకాన్ లను బంధించు

en: Automatic Pinning:
te: స్వయంగా పిన్ చేయి

en: Behaviour
te: ప్రవర్తన

en: _Keep in Dock
te: డాక్ లోనే ఉంచు

en: _Close All
te: అన్నీ మూసివేయి (_C)

en: _Close
te: మూసివేయి (_C)

en: _Open in File Browser
te: ఫైల్ బ్రౌజర్ లో తెరువు

en: _Open
te: తెరువు (_O)

en: Open Containing _Folder
te: కలిగి ఉన్న ఫోల్డర్ ను తెరువు

en: Drop applications or files here
te: అప్లికేషన్లు కానీ ఫైల్స్ కానీ వేయండి

en: Get _Help Online...
te: అంతర్జాలంలో సహాయాన్ని పొందు

en: _Translate This Application...
te: ఈ అప్లికేషన్ ను తర్జూమా చేయి

en: Preferences
te: ప్రాధాన్యతలు
