camera-app - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: Camera
ta: புகைப்பட கருவி

en: Camera application
ta: புகைப்பட கருவி பயன்பாடு

en: Flash
ta: மின்ஒளி

en: Light;Dark
ta: லேசானா; இருண்ட

en: Flip Camera
ta: புகைப்பட கருவியை திருப்பு

en: Front Facing;Back Facing
ta: முன் நாேக்கிய; பின் நாேக்கிய

en: Shutter
ta: திரை

en: Take a Photo;Snap;Record
ta: படம் பிடி;படம் எடு; பட பதிவுசெய்

en: Mode
ta: பாங்கு

en: Stills;Video
ta: புகைப்படங்கள்; வீடியோ

en: White Balance
ta: வெள்ளை சமன்

en: Lighting Condition;Day;Cloudy;Inside
ta: வெளிச்ச நிலை; பகல் நேர; மேகமூட்ட; உள்ளே
