mediaplayer-app - en to ml translation catalogue (5 entries)

en: Error
ml: പിശക്

en: Media Player
ml: മീഡിയ പ്ലെയര്‍

en: Play / Pause
ml: പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുക / തല്‍കാലത്തേക്ക് നിര്‍ത്തുക

en: Share
ml: പങ്കുവെക്കുക

en: unknown
ml: അജ്ഞാതം
