unity-2d - en to ta translation catalogue (14 entries)

en: Type your Command
ta: உங்களின் கட்டளையை அச்சடிக்கவும்

en: See fewer results
ta: குறைந்த பட்ச தேடல் விவரங்கள்

en: Shortcuts
ta: சுருக்குவழிகள்

en: Eject
ta: வெளித்தள்ளு

en: Lock to Launcher
ta: துவக்கி வரை பூட்டு

en: Unlock from Launcher
ta: துவக்கியிலிருந்து விடுவி

en: Quit
ta: மூடு

en: Home
ta: இல்லம்

en: Home screen
ta: முகப்புத் திரை

en: Trash
ta: குப்பைதொட்டி

en: %n item in trash | %n items in trash
ta[0]: %n பொருள்  குப்பைதொட்டியில் உள்ளது
ta[1]: %n பொருட்கள்  குப்பைதொட்டியில் உள்ளது

en: Empty Trash
ta: குப்பையை காலி செய்

en: Workspaces
ta: பணியிடங்கள்

en: Ubuntu Desktop
ta: உபுண்டு பணிமேடை
