unity-2d - en to te translation catalogue (22 entries)

en: See one more result
te: ఇంకొక ఫలితం చూడు

en: See %1 more results
te: ఇంకా  %1  ఫలితాలు చూడు

en: See fewer results
te: తక్కువ ఫలితాలు చూడు

en: Media Apps
te: మాధ్యమ అనువర్తనాలు

en: Internet Apps
te: అంతర్జాల అనువర్తనాలు

en: More Apps
te: మరిన్ని అనువర్తనాలు

en: Find Files
te: ఫైళ్లు కనుగొను

en: Browse the Web
te: వెబ్ లో విహరించు

en: View Photos
te: ఫొటోలు చూడు

en: Check Email
te: ఈమెయిల్ గమనించు

en: Listen to Music
te: సంగీతం విను

en: Shortcuts
te: దగ్గరిదారులు

en: Refine search
te: అన్వేషణ సున్నితం చేయు

en: Type
te: రకం

en: Eject
te: తోసివేయి

en: Trash
te: చెత్తబుట్ట

en: %n item in trash | %n items in trash
te[0]: చెత్తబుట్టలో %n అంశం
te[1]: చెత్తబుట్టలో %n అంశాలు

en: Empty Trash
te: చెత్తబుట్టని  ఖాళీచేయి

en: Workspaces
te: కార్యక్షేత్రాలు

en: Keep in launcher
te: లాంచర్ లో వుంచు

en: Remove from launcher
te: లాంచర్ నుండి తొలగించు

en: Quit
te: నిష్క్రమించు
