ubuntu-system-settings - en to ta translation catalogue (201 entries)

en: System Settings
ta: கணினி அமைப்புகள்

en: Preferences;Settings;
ta: விருப்பங்கள்;அமைப்புகள்

en: Cancel
ta: ரத்துசெய்

en: Set
ta: அமை

note: TRANSLATORS: This is a keyword or name for the background plugin which is used while searching
en: Background
ta: பின்னணி

en: Disconnect
ta: துண்டிக்கவும்

en: IP address
ta: ஐபி  முகவரி

en: None
ta: வெற்று

en: WPA & WPA2 Personal
ta: WPA & WPA2 தனிப்பட்ட

en: Password
ta: கடவுச்சொல்:

en: Show password
ta: கடவுச்சொல்லைக் காண்பி

en: Connect
ta: இணை

note: TRANSLATORS: This is a keyword or name for the wifi plugin which is used while searching
en: Wi-Fi
ta: வை-பை

en: Name
ta: பெயர்

en: Never
ta: எப்போதுமில்லை

en: Stop playing
ta: விளையாடுவதை நிறுத்து

note: TRANSLATORS: This is a keyword or name for the sound plugin which is used while searching
en: Sound
ta: ஒலி

en: Phone calls:
ta: தொலைப்பேசி அழைப்புகள்:

en: Ringtone
ta: அழைப்பொலி

en: Vibrate when ringing
ta: அலறும்பொது அதிரும்படி வை

en: Message received
ta: தகவல் பெறப்பட்டது

en: Other sounds:
ta: மற்ற சத்தங்கள்:

en: Keyboard sound
ta: விசைப்பலகை ஒலி

en: Lock sound
ta: சத்தத்தை பூட்டு

en: The phone is in Silent Mode.
ta: தொலைப்பேசி சத்தமற்ற முறையில் வைக்கப்பட்டுள்ளது.

note: TRANSLATORS: This is a keyword or name for the reset plugin which is used while searching
en: Reset phone
ta: தொலைப்பேசையை மீட்டமை

en: Reset all system settings…
ta: அனைத்து கணினி அமைப்புகளையும் மீட்டமை...

en: The contents and layout of the launcher, and the filters in the home screen will be returned to their original settings.
ta: தொடக்கத்தின் அமைப்பு மற்றும் உள்ளடக்கங்கள், மற்றும் முகப்பு திரையிலுள்ள வடிப்பான்கள் அதனுடைய உண்மை அமைப்புகளுக்கு திரும்பிவிடும்.

en: Reset all system settings
ta: அனைத்து கணினி அமைப்புகளையும் மீட்டமை

en: All documents, saved games, settings, and other items will be permanently deleted from this phone.
ta: அனைத்து ஆவணங்கள், சேமிக்கபட்ட விளையாட்டுகள், அமைப்புகள், மற்றும் மற்ற உருப்பிடிகள் நிரந்தரமாக இந்த தொலைப்பேசியிலிருந்து நீக்கப்படும்.

note: TRANSLATORS: This is a keyword or name for the battery plugin which is used while searching
en: Battery
ta: மின்கலம்

note: TRANSLATORS: %1 is the number of seconds
en: %1 second ago | %1 seconds ago
ta[0]: %1 வினாடிக்கு முன்
ta[1]: %1 வினாடிகளுக்கு முன்

note: TRANSLATORS: %1 is the number of minutes
en: %1 minute ago | %1 minutes ago
ta[0]: %1 நிமிடத்திற்கு முன்
ta[1]: %1 நிமிடங்களுக்கு முன்

note: TRANSLATORS: %1 is the number of hours
en: %1 hour ago | %1 hours ago
ta[0]: %1 மணி நேரத்திற்கு முன்
ta[1]: %1 மணி நேரத்திற்கு முன்

note: TRANSLATORS: %1 is the number of days
en: %1 day ago | %1 days ago
ta[0]: %1 நாளுக்கு முன்
ta[1]: %1 நாட்களுக்கு முன்

en: Charging now
ta: இப்போது மின்னேற்றுகிறது

en: Last full charge
ta: முழு மின்கலமும் முடிந்தது

en: Fully charged
ta: முழு மின்கலமும் மின்னேற்றப்பட்டது

en: Charge level
ta: மின்கல அளவு

en: N/A
ta: பொருந்தாது

en: Ways to reduce battery use:
ta: மின்கலன் பயன்பாட்டடை குறைப்பதற்க்கான வழிகள்:

en: Lock when idle
ta: வேலையற்ற நிலையில் பூட்டு

en: Sleep when idle
ta: வேலையற்ற நிலையில் முடங்கு

note: TRANSLATORS: %1 is the number of minutes
en: After %1 minute | After %1 minutes
ta[0]: A %1 நிமிடத்திற்கு பிறகு
ta[1]: A %1 நிமிடங்களுக்கு பிறகு

note: TRANSLATORS: This is a keyword or name for the bluetooth plugin which is used while searching
en: Bluetooth
ta: ஃப்ளூடூத்

en: GPS
ta: ஜிபிஎஸ்

en: Accurate location detection requires GPS and/or Wi-Fi.
ta: துல்லியமான இடத்தை கணிக்க ஜிபிஎஸ் மற்றும்/அல்லது வை-பை தேவைப்படுகிறது.

en: Lock the phone when it's not in use:
ta: தொலைப்பேசி பயன்பாட்டில் இல்லாதபோது பூட்டு:

en: Put the phone to sleep when it is not in use:
ta: தொலைப்பேசி பயன்பாட்டில் இல்லாதபோது முடக்கி வை:

en: Shorter times are more secure. Phone won't lock during calls or video playback.
ta: குறைந்த நேர்ங்கள் அதிக பாதுகாப்பானது. படம் பார்க்கும்பொழுது அல்லது அழைப்பிலிருக்கும்போதும் தொலைப்பேசி பூட்டிக்கொள்ளாது.

en: Phone won’t sleep during calls or video playback.
ta: தொலைப்பேசியானது அழைப்பில் அல்லது படம் பாரக்கும் பொழுதும் முடங்காது.

en: Spell checking
ta: சொல்திருத்தம்

en: Current spelling languages:
ta: தற்போதைய உச்சரிப்பு மொழிகளில்:

en: All languages available:
ta: அனைத்து மொழிகளும் இருக்கின்றன.

en: Display language
ta: மொழியை காட்டு

en: Confirm
ta: உறுதிப்படுத்து

note: TRANSLATORS: This is a keyword or name for the language plugin which is used while searching
en: Language & Text
ta: மொழி & உரை

en: Keyboard layouts
ta: விசைப்பலகை அமைப்புகள்

en: Auto capitalization
ta: தானாக பெரிய எழுத்தாக்குதல்

en: Turns on Shift to capitalize the first letter of each sentence.
ta: ஒவ்வொரு வாக்கியத்தின் முதல் எழுத்தை பெரிய எழுத்தாக்க Shift விசையை இயக்கவும்.

en: Current layouts:
ta: தற்போதைய அமைப்புகள்:

en: All layouts available:
ta: எல்லா அமைப்புகளும் இருக்கின்றன:

en: Call waiting
ta: அழைப்பு காத்திருக்கிறது

en: Lets you answer or start a new call while on another call, and switch between them
ta: நீங்க பதலளிங்க அல்லது மற்றொரு அழைப்பிலிருக்கும் பொது புதிய அழைப்பை உருவாக்கு, அவற்றிரண்டிற்கும் இடையில் மாற்றும் கொள்

note: TRANSLATORS: %1 is the name of the (network) carrier
en: %1 Services
ta: %1 சேவைகள்

en: Call forwarding
ta: அழைப்பை முன்னனுப்புகிறது

en: Redirects phone calls to another number whenever you don't answer, or your phone is busy, turned off, or out of range.
ta: நீங்க பதில் அளிக்காத பொதெல்லாம் தொலைப்பேசி அழைப்புகள் மற்றொரு எண்ணிற்கு மாற்றி அனுப்பபடுகிறது, உங்களுடைய பேசி பயன்பாட்டில் உள்ளது, முடக்கி வைக்கபட்டுள்ளது, அல்லது தகவல் எல்லைக்கு அப்பாலுள்ளது.

en: Call
ta: அழை

note: TRANSLATORS: This is a keyword or name for the phone plugin which is used while searching
en: Phone
ta: தொலைபேசி

en: SIM
ta: சிம்

note: TRANSLATORS: This is a keyword or name for the brightness plugin which is used while searching
en: Brightness
ta: வெளிச்சம்

en: Choose carrier:
ta: கேரியர் தேர்வு:

en: Automatically
ta: தன்னிச்சையாக

en: Manually
ta: கைமுறையாக

note: TRANSLATORS: This is a keyword or name for the cellular plugin which is used while searching
en: Cellular
ta: செல்லுலார்

en: Lock security
ta: பாதுகாப்பை பூட்டு

en: Change passphrase…
ta: கடவுச்சொல்லை மாற்று...

en: Switch to swipe
ta: தேய்த்தலுக்கு மாறு

en: Switch to passphrase
ta: கடவுச்சொல்லுக்கு மாறு

en: Existing passphrase
ta: ஏற்கனவேயுள்ள கடவுச்சொல்

en: Choose passphrase
ta: கடவுச்சொல்லை தேர்வுச்செய்

en: Confirm passphrase
ta: கடவுச்சொல்லை உறுதிப்படுத்து

en: Those passphrases don't match. Try again.
ta: அந்த கடவுச்சொற்கள் பொருந்தவில்லை. மீண்டும் முயற்சி.

en: Unset
ta: அமைக்காத

en: Unlock the phone using:
ta: பயன்படுத்தி தொலைப்பேசியை திற:

en: Swipe (no security)
ta: தேய் (பாதுகாப்பற்றது)

en: Passphrase
ta: கடவுச்சொல்

en: Swipe (no security)…
ta: தேய் (பாதுகாப்பற்றது)...

en: Passphrase…
ta: ் கடவுச்சொல்...

en: SIM PIN
ta: சிம் PIN

en: Phone locking
ta: தொலைப்பேசி பூட்டுகிறது

note: TRANSLATORS: %1 is the number of minutes
en: %1 minute | %1 minutes
ta[0]: %1 நிமிடம்
ta[1]: %1 நிமிடங்கள்

en: Sleep locks immediately
ta: முடக்கம் உடனடியாக பூட்டிவிடுகிறது

note: TRANSLATORS: This is a keyword or name for the security-privacy plugin which is used while searching
en: Security & Privacy
ta: பாதுகாப்பு & தனியுரிமை

en: Phone and Internet
ta: தொலைப்பேசி மற்றும் இணையம்

en: Phone only
ta: தொலைப்பேசி மட்டும்

en: Stats on welcome screen
ta: முகப்பு திரையின் நிலைமை

en: Messages on welcome screen
ta: வரவேற்ப்பு திரை செய்திகள்

en: Dash search
ta: கோடு தேடல்

en: Location access
ta: இடம் அனுகல்

en: Other app access
ta: மற்ற பயன்பாடுகளின் அனுகல்

en: Diagnostics
ta: கண்டறிதல்

note: TRANSLATORS: This string is shown when crash reports are to be sent by the system.
en: Sent
ta: அனுப்பப்பட்டது

note: TRANSLATORS: This string is shown when crash reports are not to be sent by the system
en: Not sent
ta: அனுப்பப்படாதவை

en: Location
ta: இடம்

en: Location detection
ta: இடமறிதல்

en: Uses GPS to detect your rough location. When off, GPS turns off to save battery.
ta: உங்களின் தோராயமான இடத்தை கண்டறிய ஜிபிஎஸ்யை பயன்படுத்துகிறது. ஜிபிஎஸ் முடக்கம் மின்கல ஆயுளை நீட்டிக்கும்.

en: Uses wi-fi and GPS to detect your rough location. Turning off location detection saves battery.
ta: உங்களின் தோராயமான இடத்தை கண்டறிய ஜிபிஎஸ் மறுறம் வை-பை பயன்படுத்துகிறது. இடமறிதலின் முடக்கம் மின்கல ஆயுளை நீட்டிக்கும்.

en: Uses wi-fi (currently off) and GPS to detect your rough location. Turning off location detection saves battery.
ta: வை-பை(முடக்கப்பட்டுள்ளது), மற்றும் ஜிபிஎஸ் பயன்படுத்தி தோரயாமான இடத்தை கனிக்கிறது. இடமறிதலின் முடக்கம் மினகலனை சேமிக்கிறது.

en: Uses wi-fi, cell tower locations, and GPS to detect your rough location. Turning off location detection saves battery.
ta: வை-பை, செல் கோபுர இடங்கள், மற்றும் ஜிபிஎஸ் பயன்படுத்தி தோரயாமான இடத்தை கனிக்கிறது. இடமறிதலின் முடக்கம் மினகலனை சேமிக்கிறது.

en: Uses wi-fi, cell tower locations (no current cellular connection), and GPS to detect your rough location. Turning off location detection saves battery.
ta: வை-பை, செல் கோபுர இடங்கள்(தொலைப்பேசி இணைப்பு இல்லை), மற்றும் ஜிபிஎஸ் பயன்படுத்தி தோரயாமான இடத்தை கனிக்கிறது. இடமறிதலின் முடக்கம் மினகலனை சேமிக்கிறது.

en: Uses wi-fi (currently off), cell tower locations, and GPS to detect your rough location. Turning off location detection saves battery.
ta: வை-பை(முடக்கப்பட்டுள்ளது), செல் கோபுர இடங்கள், மற்றும் ஜிபிஎஸ் பயன்படுத்தி தோரயாமான இடத்தை கனிக்கிறது. இடமறிதலின் முடக்கம் மினகலனை சேமிக்கிறது.

en: Uses wi-fi (currently off), cell tower locations (no current cellular connection), and GPS to detect your rough location. Turning off location detection saves battery.
ta: வை-பை(முடக்கப்பட்டுள்ளது), செல் கோபுர இடங்கள்(தொலைப்பேசி இணைப்பு இல்லை), மற்றும் ஜிபிஎஸ் பயன்படுத்தி தோரயாமான இடத்தை கனிக்கிறது. இடமறிதலின் முடக்கம் மினகலனை சேமிக்கிறது.

en: Allow access to location:
ta: இடத்துக்கு அனுமதி வழங்கு:

en: Return results from:
ta: திருப்பிய முடிவுகளிலிருந்து:

en: Camera
ta: புகைபட கருவி

en: Bluetooth Pairing Request
ta: ப்ளூடூத் இணக்கத்திற்க்கான கோரிக்கை

en: PIN for '%1'
ta: '%1' க்கான PIN

en: Pair
ta: சோடி

note: TRANSLATORS: %1 is the name of the bluetooth device being paired
en: Please confirm that the PIN displayed on '%1' matches this one
ta: தயவுச்செய்து %1 இல் காட்டப்பட்ட PIN இதனுடன் பொருந்துகிறதா என உறுதிப்படுத்தவும்

en: Confirm PIN
ta: PIN ஐ உறுதிச்செய்

en: Computer
ta: கணினி

en: Modem
ta: மோடம்

en: Network
ta: பிணையம்

en: Headset
ta: ஹெட்செட்

en: Headphones
ta: ஹெட்போன்கள்

en: Video
ta: காணொளி

en: Other Audio
ta: மற்ற ஓலிகள்

en: Joypad
ta: ஜாய்பேடு

en: Keyboard
ta: விசைப்பலகை

en: Tablet
ta: தொடுபலகை

en: Mouse
ta: எலியன்

en: Printer
ta: அச்சுப்பொறி

en: Other
ta: மற்றவை

en: Excellent
ta: அற்புதம்

en: Good
ta: நன்று

en: Fair
ta: மிதமான

en: Poor
ta: மோசம்

en: None detected
ta: எதையும் காணவில்லை

en: Type
ta: வகை

en: Signal Strength
ta: சமிக்ஞை வலிமை

en: Storage
ta: சேமிப்பகம்

en: Used by Ubuntu
ta: உபுண்டுவால் பயன்படுத்தப்படுகிறது

en: Audio
ta: ஒலி

en: Pictures
ta: படங்கள்

en: Other files
ta: மற்ற கோப்புகள்

en: Used by apps
ta: பயன்பாடுகளால் பயன்படுத்தப்படுகிறது

en: Total storage
ta: மொத்த சேமிப்பகம்

en: Free space
ta: காலியான இடம்

en: By name
ta: பெயரால்

en: By size
ta: அளவால்

note: TRANSLATORS: This is a keyword or name for the about plugin which is used while searching
en: About this phone
ta: இந்த தொலைப்பேசியைப் பற்றி

en: Serial
ta: தொடர்

en: Software:
ta: மென்பொருள்:

en: OS
ta: இயங்கு தளம்

en: Last updated
ta: கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது

en: Check for updates
ta: புதுப்பிக்க வேண்டியதை சரிபார்க்கவும்

en: Legal:
ta: சட்டரீதியான:

en: Software licenses
ta: மென்பொருள் உரிமம்

en: Regulatory info
ta: ஒழுங்குமுறை தகவல்

en: Time zone
ta: நேர மண்டலம்

en: Set the time zone:
ta: நேர மண்டலத்தை அமை:

en: Enter your current location.
ta: உங்களுடைய இருப்படத்தை உள்ளிடு.

en: No matching place
ta: பொருந்திய இடங்கள் காணவில்லை

en: Set time & date
ta: நேரம் & தேதியை அமை

en: Time
ta: நேரம்

en: Hour
ta: மணி

en: Minute
ta: நிமிடம்

en: Second
ta: வினாடி

en: Date
ta: தேதி

en: Day
ta: நாள்

en: Month
ta: மாதம்

en: Year
ta: ஆண்டு

note: TRANSLATORS: This is a keyword or name for the time-date plugin which is used while searching
en: Time & Date
ta: நேரம் மற்றும் தேதி

en: Time zone:
ta: நேரம் மண்டலம்:

en: Set the time and date:
ta: நேரம் மற்றும் தேதியை அமை:

note: TRANSLATORS: This is a keyword or name for the system-update plugin which is used while searching
en: Updates
ta: மேம்பாடுகள்

en: Install & Restart
ta: நிறுவு & மீள்துவக்கு

en: Checking for updates…
ta: புதுப்பித்தல்களுக்கு தேடுகிறது...

en: Retry
ta: மீண்டும் முயல்க

en: Download
ta: பதவிறக்கம்

en: Auto download
ta: தன்னிச்சையான பதிவிறக்கம்

en: On wi-fi
ta: வை-பையில்

en: Always
ta: எப்போதும்

en: Download future updates automatically:
ta: வருங்கால மேம்பாடுகளை தன்னிச்சையாக பதிவிறக்கு;

en: When on wi-fi
ta: வை-பை செயற்பாட்டிலுள்ள போது

en: On any data connection
ta: எந்தவித தரவு இணைப்பிலும்

en: Data charges may apply.
ta: தரவு கட்டணம் இருக்கலாம்.

en: Data usage statistics
ta: தரவு பயன்பாட்டு நிலவரம்

en: Search
ta: தெடு

en: Personal
ta: தனிப்பட்ட

en: System
ta: கணினி

en: Continue
ta: தொடரவும்

note: TRANSLATORS: This is a keyword or name for the background plugin which is used while searching
en: background
ta: பின்னணி

note: TRANSLATORS: This is a keyword or name for the accessibility plugin which is used while searching
en: Accessibility
ta: அணுகுத்தன்மை

note: TRANSLATORS: This is a keyword or name for the wifi plugin which is used while searching TRANSLATORS: This is a keyword or name for the cellular plugin which is used while searching TRANSLATORS: This is a keyword or name for the flight-mode plugin which is used while searching
en: network
ta: பிணையம்

note: TRANSLATORS: This is a keyword or name for the wifi plugin which is used while searching TRANSLATORS: This is a keyword or name for the bluetooth plugin which is used while searching
en: wireless
ta: கம்பியில்லா

note: TRANSLATORS: This is a keyword or name for the language plugin which is used while searching
en: language
ta: மொழி

note: TRANSLATORS: This is a keyword or name for the example plugin which is used while searching
en: Example
ta: எடுத்துக்காட்டு

note: TRANSLATORS: This is a keyword or name for the example plugin which is used while searching
en: example
ta: உதாரணம்

note: TRANSLATORS: This is a keyword or name for the flight-mode plugin which is used while searching
en: plane
ta: விமானம்
