qreator - en to te translation catalogue (24 entries)

en: Please choose a file
te: దయచేసి ఒక దస్త్రాన్ని ఎంచుకోండి

en: PNG images
te: PNG బొమ్మలు

en: Qreator
te: క్రియేటర్

en: Create your own QR codes
te: మీ స్వంత క్యూఆర్ కోడులను సృష్టించుకోండి

en: About this application
te: ఈ అనువర్తనము గురించి

en: URL
te: యూఆర్ఎల్

en: Text
te: పాఠ్యం

en: Geolocation
te: భౌగోళికస్థానం

en: WiFi Network
te: వైఫై నెట్‌వర్క్

en: _File
te: దస్త్రం (_F)

en: _Edit
te: సవరణ (_E)

en: Create a new QR code
te: ఒక కొత్త క్యూఆర్ కోడును సృష్టించు

en: New
te: కొత్త

en: About
te: గురించి

en: Save
te: భద్రపరుచు

en: Copy
te: నకలించు

en: Copy QR code to clipboard
te: క్యూఆర్ కోడును క్లిప్‌బోర్డుకు నకలించు

en: Edit
te: సవరించు

en: Latitude:
te: అక్షాంశం:

en: Longitude:
te: రేఖాంశం:

en: Location details
te: స్థాన వివరాలు

en: Security:
te: భద్రత:

en: Password:
te: సంకేతపదం:

en: Show Password
te: సంకేతపదం చూపించు
