messaging-app - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: %1 hour call | %1 hours call
ta[0]: %1 மணி நேர அழைப்பு
ta[1]: %1 மணி நேர அழைப்புகள்

en: %1 minute call | %1 minutes call
ta[0]: %1 நிமிட அழைப்பு
ta[1]: %1 நிமிட அழைப்புகள்

en: %1 second call | %1 seconds call
ta[0]: %1 வினாடி அழைப்பு
ta[1]: %1 வினாடி அழைப்புகள்

en: Call
ta: அழை

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: New Message
ta: புதிய செய்தி

en: Today
ta: இன்று

en: Write a message...
ta: செய்தியை எழுது...

en: Yesterday
ta: நேற்று
