ktouch - en to is translation catalogue (54 entries)

note: i18n: file: src/ktouchui.rc:12 i18n: ectx: Menu (training)
en: T&raining
is: &Æfing

note: i18n: file: src/ui/ktouchprefcolorspage.ui:13 i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, KTouchPrefColorsPage)
en: Color Settings
is: Litastillingar

note: i18n: file: src/ui/ktouchprefcolorspage.ui:86 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, l1)
en: Teacher's line
is: Lína kennara:

note: i18n: file: src/ui/ktouchprefcolorspage.ui:93 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, l3) i18n: file: src/ui/ktouchprefcolorspage.ui:100 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, l4) i18n: file: src/ui/ktouchprefcolorspage.ui:344 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, errorTextLabel)
en: Text:
is: Texti:

note: i18n: file: src/ui/ktouchprefcolorspage.ui:158 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, l6) i18n: file: src/ui/ktouchprefcolorspage.ui:165 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, l5) i18n: file: src/ui/ktouchprefcolorspage.ui:293 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, errorBackgroundL
en: Background:
is: Bakgrunnur:

note: i18n: file: src/ui/ktouchprefcolorspage.ui:220 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, l2)
en: Typing line
is: Innslátarlína

note: i18n: file: src/ui/ktouchpreftrainingpage.ui:13 i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, KTouchPrefTrainingPage)
en: Training Options
is: Valkostir æfingar

note: i18n: file: src/ui/ktouchpreftrainingpage.ui:66 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, l9) i18n: file: src/ui/ktouchpreftrainingpage.ui:198 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, l4)
en: chars/minute
is: stafir/mínútu

note: i18n: file: src/ui/ktouchpreftrainingpage.ui:94 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, l7) i18n: file: src/ui/ktouchpreftrainingpage.ui:143 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, l2)
en: Typing speed:
is: Innsláttarhraði:

note: i18n: file: src/ui/ktouchpreftrainingpage.ui:101 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, l8) i18n: file: src/ui/ktouchpreftrainingpage.ui:177 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, l3)
en: Correctness:
is: Nákvæmni:

note: i18n: file: src/ui/ktouchpreftrainingpage.ui:239 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, l1)
en: Limits to increase a level
is: Takmörk við hækkun stigs

note: i18n: file: src/ui/ktouchpreftrainingpage.ui:246 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, l6)
en: Limits to decrease a level
is: Takmörk við lækkun stigs

note: i18n: file: src/ui/ktouchprefgeneralpage.ui:13 i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, KTouchPrefGeneralPage)
en: General Options
is: Almennar stillingar

note: i18n: file: src/ui/ktouchprefgeneralpage.ui:19 i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox3)
en: Text Line Settings
is: Stillingar textalínu

note: i18n: file: src/ui/ktouchprefgeneralpage.ui:128 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1_2)
en: Sliding speed:
is: Skrunhraði:

note: i18n: file: src/ui/ktouchprefgeneralpage.ui:177 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, fontTextLabel)
en: Font for displayed/typed text:
is: Letur fyrir sýndan/innsleginn texta:

note: i18n: file: src/ui/ktouchstatuswidget.ui:28 i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, GroupBox1)
en: Level
is: Borð

note: i18n: file: src/ui/ktouchstatuswidget.ui:49 i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLCDNumber, levelLCD)
en: This shows which level you are at.
is: Þetta sýnir á hvaða borði þú ert.

note: i18n: file: src/ui/ktouchstatuswidget.ui:98 i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, GroupBox11)
en: Speed
is: Hraði

note: i18n: file: src/ui/ktouchstatuswidget.ui:162 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLCDNumber, speedLCD)
en: Characters/Minute
is: Stafir/Mínúta

note: i18n: file: src/ui/ktouchstatuswidget.ui:165 i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLCDNumber, speedLCD)
en: This shows how fast you are typing. It measures the typing speed in characters per minute.
is: Þetta sýnir hversu hratt þú ert að skrifa. Það mælir innslátarhraðann í stöfum á mínútu.

note: i18n: file: src/ui/ktouchstatuswidget.ui:190 i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, GroupBox12) i18n: file: src/ui/ktouchstatisticsdialog.ui:1313 i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, correctRadio)
en: Correctness
is: Nákvæmni

note: i18n: file: src/ui/ktouchstatuswidget.ui:251 i18n: ectx: property (toolTip), widget (QProgressBar, correctnessBar)
en: How much are you typing correctly?
is: Hversu nákvæmlega ertu að vélrita?

note: i18n: file: src/ui/ktouchstatuswidget.ui:254 i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QProgressBar, correctnessBar)
en: This shows how correctly you are typing.
is: Þetta sýnir hversu nákvæmlega þú ert að vélrita.

note: i18n: file: src/ui/ktouchstatuswidget.ui:273 i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, GroupBox4)
en: New Characters in This Level
is: Nýir stafir í þessu borði

note: i18n: file: src/ui/ktouchstatuswidget.ui:296 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, newCharsLabel)
en: new characters
is: nýjir stafir

note: i18n: file: src/ui/ktouchprefsoundpage.ui:16 i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox1)
en: Sound
is: Hljóð

note: i18n: file: src/ui/ktouchlevelsummarydialog.ui:101 i18n: ectx: property (text), widget (QTableWidget, userHighscoreTableWidget) i18n: file: src/ui/ktouchlevelsummarydialog.ui:157 i18n: ectx: property (text), widget (QTableWidget, allUserHighscoreTableWidget) i18n: file: src/ui/ktouchstatisticsdialog
en: Accuracy
is: Nákvæmni

note: i18n: file: src/ui/ktouchlectureeditordialog.ui:219 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel2)
en: New characters in this level:
is: Nýir stafir í þessu borði:

note: i18n: file: src/ui/ktouchlectureeditordialog.ui:234 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel3)
en: Level data:
is: Gögn borðs:

note: i18n: file: src/ui/ktouchstatisticsdialog.ui:19 i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QDialog, KTouchStatisticsDialog)
en: Training Statistics
is: Tölfræði æfingar

note: i18n: file: src/ui/ktouchstatisticsdialog.ui:56 i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, currentTab)
en: Current Training Session
is: Núverandi æfingarlota

note: i18n: file: src/ui/ktouchstatisticsdialog.ui:88 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, currentTitleLabel)
en: Current Training Session Statistics
is: Tölfræði núverandi æfingarlotu

note: i18n: file: src/ui/ktouchstatisticsdialog.ui:177 i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox4) i18n: file: src/ui/ktouchstatisticsdialog.ui:698 i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox4_2)
en: General Statistics
is: Almenn tölfræði

note: i18n: file: src/ui/ktouchstatisticsdialog.ui:201 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel3) i18n: file: src/ui/ktouchstatisticsdialog.ui:722 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel3_3)
en: Characters typed:
is: Stafir slegnir inn:

note: i18n: file: src/ui/ktouchstatisticsdialog.ui:272 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel2) i18n: file: src/ui/ktouchstatisticsdialog.ui:781 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel2_3)
en: Time (seconds) elapsed:
is: Tími (sekúndur) liðinn:

note: i18n: file: src/ui/ktouchstatisticsdialog.ui:279 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel5) i18n: file: src/ui/ktouchstatisticsdialog.ui:788 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel5_2)
en: Mistyped characters:
is: Stafir ranglega slegnir inn:

note: i18n: file: src/ui/ktouchstatisticsdialog.ui:286 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel4) i18n: file: src/ui/ktouchstatisticsdialog.ui:795 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel4_2)
en: Words typed:
is: Orð slegin inn:

note: i18n: file: src/ui/ktouchstatisticsdialog.ui:330 i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox5) i18n: file: src/ui/ktouchstatisticsdialog.ui:836 i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox5_2)
en: Typing Rate
is: Innsláttarhraði:

note: i18n: file: src/ui/ktouchstatisticsdialog.ui:386 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel6_2) i18n: file: src/ui/ktouchstatisticsdialog.ui:886 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel6_2_2)
en: Words per minute:
is: Orð á mínútu:

note: i18n: file: src/ui/ktouchstatisticsdialog.ui:393 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel6) i18n: file: src/ui/ktouchstatisticsdialog.ui:893 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel6_3)
en: Characters per minute:
is: Stafir á mínútu:

note: i18n: file: src/ui/ktouchstatisticsdialog.ui:408 i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox7) i18n: file: src/ui/ktouchstatisticsdialog.ui:908 i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox7_2)
en: Character Statistics (characters you need to focus on)
is: Stafatölfræði (stafir sem þú þarft að einbeita þér að)

note: i18n: file: src/ui/ktouchstatisticsdialog.ui:1339 i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, WPMRadio)
en: Words per minute
is: Orð á mínútu

note: i18n: file: src/ui/ktouchstatisticsdialog.ui:1352 i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, CPMRadio)
en: Characters per minute
is: Stafir á mínútu

note: i18n: file: src/ui/ktouchstatisticsdialog.ui:1464 i18n: ectx: property (text), widget (KPushButton, clearButton)
en: Clear History
is: Hreinsa feril

note: i18n: file: src/ui/ktouchprefkeyboardpage.ui:13 i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, KTouchPrefKeyboardPage)
en: Keyboard Settings
is: Lyklaborðsstillingar

note: i18n: file: src/ui/ktouchprefkeyboardpage.ui:81 i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1)
en: Font for keys on keyboard:
is: Letur fyrir hnappa á lyklaborði:

en: Could not download/open keyboard layout file from '%1'.
is: Gat ekki hlaðið niður/opnað lyklaborðsuppsetningarskrána frá '%1'.

en: Error reading the keyboard layout; the default number keypad will be created instead. You can choose another keyboard layout in the preferences dialog.
is: Villa við lestur á lyklaborðsuppsetningu! Sjálfgefna uppsetningin verður búin til í staðinn. Þú getur valið aðra lyklaborðsuppsetningu í stillingaglugganum.

en: Enter your lines here...
is: Skrifaðu línurnar þínar hér...

en: Starting training session: Waiting for first keypress...
is: Hef nýja æfingarlotu: Bíð eftir fyrsta innslættir...

en: Training session! The time is running...
is: Æfingarlota! Tíminn líður...

en: A program that helps you to learn and practice touch typing
is: Forrit sem aðstoðar þig við að læra og þjálfa vélritun

en: Training file to open
is: Æfingaskrá sem á að opna
