checkbox - en to te translation catalogue (10 entries)

en: Further information:
te: మరింత సమాచారంG

en: Ne_xt
te: తరువాత

note: Title of the user interface
en: System Testing
te: వ్యవస్థ పరీక్ష

en: _Deselect All
te: ఎంపిక రద్దు (_D)

en: _No
te: వద్దు (_N)

en: _Previous
te: మునుపటి (_P)

en: _Select All
te: అన్నింటిని ఎంచుకొనుము (_S)

en: _Skip this test
te: ఈ పరీక్షను దాటవేయి (_S)

en: _Test
te: పరీక్షించు(_T)

en: _Yes
te: అవును (_Y)
