desktop_kdesdk - en to is translation catalogue (36 entries)

[ctx: GenericName]
en: CVS Frontend
is: Myndrænt viðmót á CVS

[ctx: Name]
en: CVS commit job done
is: CVS innsetningu lokið

[ctx: Comment]
en: A CVS commit job is done
is: CVS innsetningu lokið

[ctx: GenericName]
en: Profiler Frontend
is: Myndrænt viðmót á afkastakönnuð

[ctx: Comment]
en: Visualization of Performance Profiling Data
is: Sjónræn framsetning gagna úr afkastakönnun

[ctx: Name]
en: KDE Repository Accounts
is: KDE geymslu aðgangur

[ctx: Name]
en: KDED Subversion Module
is: KDED Subversion eining

[ctx: Name]
en: Apply Patch...
is: Virkja plástur...

[ctx: Comment]
en: Apply the patch to another folder/file
is: Virkja plásturinn á aðra möppu/skrá

[ctx: Name]
en: Add to Repository
is: Bæta við geymslu

[ctx: Name]
en: Delete From Repository
is: Eyða frá geymslu

[ctx: Name]
en: Revert Local Changes
is: Afturkalla staðbundnar breytingar

[ctx: Comment]
en: Remove any changes made locally. Warning - this cannot be undone.
is: Fjarlægja allar breytingar sem voru gerðar hér. Athugið - það er ekki hægt að afturkalla þetta.

[ctx: Name]
en: Rename...
is: Endurnefna...

[ctx: Comment]
en: Rename a file locally and in the repository.  Use this rather than adding and deleting to rename a file.
is: Endurnefna skrá hér og í geymslunni. Notist heldur við þetta í stað þess að bæta við og eyða til að endurnefna skrá.

[ctx: Name]
en: Import Repository
is: Flytja inn geymslu

[ctx: Comment]
en: Put folder into an existing repository to put it under revision control.
is: Setja möppu í geymslu sem finnst fyrir til að setja hana undir breytingarstjórn.

[ctx: Name]
en: Checkout From Repository...
is: Ná í frá geymslu...

[ctx: Comment]
en: Checkout out files from an existing repository into this folder.
is: Ná í skrár frá geymslu og setja í þessa möppu.

[ctx: Name]
en: Switch...
is: Skipta...

[ctx: Comment]
en: Switch given working copy to another branch
is: Skipta núverandi vinnuafriti yfir í aðra grein

[ctx: Name]
en: Merge...
is: Bræða saman...

[ctx: Comment]
en: Merge changes between this and another branch
is: Bræða saman breytingar milli þessarar og annarar greinar

[ctx: Name]
en: Blame...
is: Kenna um...

[ctx: Comment]
en: See who wrote each line of the file and in what revision
is: Sjá hver skrifaði hvaða línu og í hvaða útgáfu

[ctx: Name]
en: Create Patch...
is: Búa til plástur...

[ctx: Name]
en: Export...
is: Flytja út...

[ctx: Comment]
en: Checkout out an unversioned copy of a tree from a repository
is: Ná í afrit af tré án útgáfunúmers frá geymslu

[ctx: Name]
en: Diff (local)
is: Bera saman (staðbundið)

[ctx: Comment]
en: Show local changes since last update
is: Sýna staðbundnar breytingar frá seinustu uppfærslu

[ctx: Name]
en: SVN Update
is: Uppfæra SVN

[ctx: Name]
en: SVN Commit
is: Setja inn í SVN

[ctx: GenericName]
en: Diff/Patch Frontend
is: Myndrænt viðmót á Diff/Patch

[ctx: Name]
en: Qt Designer Files
is: Qt Designer skrár

[ctx: GenericName]
en: Qt Designer UI File Viewer
is: Qt Designer UI skráaskoðari

[ctx: Comment]
en: Development style for searching accelerator and style guide conflicts
is: Þróunarstíll til að leita að árekstrum milli flýtilykla og stílaleiðarvísa
