kdelibs_colors4 - en to th translation catalogue (141 entries)

[ctx: color]
en: DarkGray
th: สีเทาเข้ม

[ctx: color]
en: DarkGrey
th: สีเทาเข้ม

[ctx: color]
en: DarkOrange
th: สีส้มเข้ม

[ctx: color]
en: DarkRed
th: สีแดงเข้ม

[ctx: color]
en: LightGray
th: สีเทาอ่อน

[ctx: color]
en: LightGreen
th: สีเขียวอ่อน

[ctx: color]
en: LightGrey
th: สีเทาอ่อน

[ctx: color]
en: LightPink
th: สีชมพูอ่อน

[ctx: color]
en: LightYellow
th: สีเหลืองอ่อน

[ctx: color]
en: LightYellow1
th: สีเหลืองอ่อน1

[ctx: color]
en: LightYellow2
th: สีเหลืองอ่อน2

[ctx: color]
en: LightYellow3
th: สีเหลืองอ่อน3

[ctx: color]
en: LightYellow4
th: สีเหลืองอ่อน4

[ctx: color]
en: SeaGreen
th: สีเขียวน้ำทะเล

[ctx: color]
en: SeaGreen1
th: สีเขียวน้ำทะเล1

[ctx: color]
en: SeaGreen2
th: สีเขียวน้ำทะเล2

[ctx: color]
en: SeaGreen3
th: สีเขียวน้ำทะเล3

[ctx: color]
en: SeaGreen4
th: สีเขียวน้ำทะเล4

[ctx: color]
en: SkyBlue
th: สีฟ้าท้องฟ้า

[ctx: color]
en: SkyBlue1
th: สีฟ้าท้องฟ้า1

[ctx: color]
en: SkyBlue2
th: สีฟ้าท้องฟ้า2

[ctx: color]
en: SkyBlue3
th: สีฟ้าท้องฟ้า3

[ctx: color]
en: SkyBlue4
th: สีฟ้าท้องฟ้า4

[ctx: color]
en: YellowGreen
th: สีเหลืองเขียว

[ctx: color]
en: aquamarine
th: สีเขียวน้ำเงินอ่อน

[ctx: color]
en: aquamarine1
th: สีเขียวน้ำเงินอ่อน1

[ctx: color]
en: aquamarine2
th: สีเขียวน้ำเงินอ่อน2

[ctx: color]
en: aquamarine3
th: สีเขียวน้ำเงินอ่อน3

[ctx: color]
en: aquamarine4
th: สีเขียวน้ำเงินอ่อน4

[ctx: color]
en: beige
th: สีน้ำตาลอ่อน

[ctx: color]
en: black
th: สีดำ

[ctx: color]
en: blue
th: สีน้ำเงิน

[ctx: color]
en: blue1
th: สีน้ำเงิน1

[ctx: color]
en: blue2
th: สีน้ำเงิน2

[ctx: color]
en: blue3
th: สีน้ำเงิน3

[ctx: color]
en: blue4
th: สีน้ำเงิน4

[ctx: color]
en: brown
th: สีน้ำตาล

[ctx: color]
en: brown1
th: สีน้ำตาล1

[ctx: color]
en: brown2
th: สีน้ำตาล2

[ctx: color]
en: brown3
th: สีน้ำตาล3

[ctx: color]
en: brown4
th: สีน้ำตาล4

[ctx: color]
en: chocolate
th: ช็อกโกแล็ต

[ctx: color]
en: chocolate1
th: ช็อกโกแล็ต1

[ctx: color]
en: chocolate2
th: ช็อกโกแล็ต2

[ctx: color]
en: chocolate3
th: ช็อกโกแล็ต3

[ctx: color]
en: chocolate4
th: ช็อกโกแล็ต4

[ctx: color]
en: coral
th: สีแสดเข้ม

[ctx: color]
en: coral1
th: สีแสดเข้ม1

[ctx: color]
en: coral2
th: สีแสดเข้ม2

[ctx: color]
en: coral3
th: สีแสดเข้ม3

[ctx: color]
en: coral4
th: สีแสดเข้ม4

[ctx: color]
en: firebrick
th: สีอิฐ

[ctx: color]
en: firebrick1
th: สีอิฐ1

[ctx: color]
en: firebrick2
th: สีอิฐ2

[ctx: color]
en: firebrick3
th: สีอิฐ3

[ctx: color]
en: firebrick4
th: สีอิฐ4

[ctx: color]
en: gold
th: สีทอง

[ctx: color]
en: gold1
th: สีทอง1

[ctx: color]
en: gold2
th: สีทอง2

[ctx: color]
en: gold3
th: สีทอง3

[ctx: color]
en: gold4
th: สีทอง4

[ctx: color]
en: green
th: สีเขียว

[ctx: color]
en: green1
th: สีเขียว1

[ctx: color]
en: green2
th: สีเขียว2

[ctx: color]
en: green3
th: สีเขียว3

[ctx: color]
en: green4
th: สีเขียว4

[ctx: color]
en: ivory
th: สีงาช้าง

[ctx: color]
en: ivory1
th: สีงาช้าง1

[ctx: color]
en: ivory2
th: สีงาช้าง2

[ctx: color]
en: ivory3
th: สีงาช้าง3

[ctx: color]
en: ivory4
th: สีงาช้าง4

[ctx: color]
en: khaki
th: สีกากี

[ctx: color]
en: khaki1
th: สีกากี1

[ctx: color]
en: khaki2
th: สีกากี2

[ctx: color]
en: khaki3
th: สีกากี3

[ctx: color]
en: khaki4
th: สีกากี4

[ctx: color]
en: lavender
th: สีม่วงอ่อน

[ctx: color]
en: magenta
th: สีม่วงแดง

[ctx: color]
en: magenta1
th: สีม่วงแดง1

[ctx: color]
en: magenta2
th: สีม่วงแดง2

[ctx: color]
en: magenta3
th: สีม่วงแดง3

[ctx: color]
en: magenta4
th: สีม่วงแดง4

[ctx: color]
en: maroon
th: สีแดงม่วงเข้มอมน้ำตาล

[ctx: color]
en: maroon1
th: สีแดงม่วงเข้มอมน้ำตาล1

[ctx: color]
en: maroon2
th: สีแดงม่วงเข้มอมน้ำตาล2

[ctx: color]
en: maroon3
th: สีแดงม่วงเข้มอมน้ำตาล3

[ctx: color]
en: maroon4
th: สีแดงม่วงเข้มอมน้ำตาล4

[ctx: color]
en: navy
th: สีกรมท่า

[ctx: color]
en: orange
th: สีส้ม

[ctx: color]
en: orange1
th: สีส้ม1

[ctx: color]
en: orange2
th: สีส้ม2

[ctx: color]
en: orange3
th: สีส้ม3

[ctx: color]
en: orange4
th: สีส้ม4

[ctx: color]
en: orchid
th: สีกล้วยไม้

[ctx: color]
en: orchid1
th: สีกล้วยไม้1

[ctx: color]
en: orchid2
th: สีกล้วยไม้2

[ctx: color]
en: orchid3
th: สีกล้วยไม้3

[ctx: color]
en: orchid4
th: สีกล้วยไม้4

[ctx: color]
en: pink
th: สีชมพู

[ctx: color]
en: pink1
th: สีชมพู1

[ctx: color]
en: pink2
th: สีชมพู2

[ctx: color]
en: pink3
th: สีชมพู3

[ctx: color]
en: pink4
th: สีชมพู4

[ctx: color]
en: plum
th: สีลูกพลัม

[ctx: color]
en: plum1
th: สีลูกพลัม1

[ctx: color]
en: plum2
th: สีลูกพลัม2

[ctx: color]
en: plum3
th: สีลูกพลัม3

[ctx: color]
en: plum4
th: สีลูกพลัม4

[ctx: color]
en: purple
th: สีม่วงแดง

[ctx: color]
en: purple1
th: สีม่วงแดง1

[ctx: color]
en: purple2
th: สีม่วงแดง2

[ctx: color]
en: purple3
th: สีม่วงแดง3

[ctx: color]
en: purple4
th: สีม่วงแดง4

[ctx: color]
en: red
th: สีแดง

[ctx: color]
en: red1
th: สีแดง1

[ctx: color]
en: red2
th: สีแดง2

[ctx: color]
en: red3
th: สีแดง3

[ctx: color]
en: red4
th: สีแดง4

[ctx: color]
en: sienna
th: สีดินเผา

[ctx: color]
en: sienna1
th: สีดินเผา1

[ctx: color]
en: sienna2
th: สีดินเผา2

[ctx: color]
en: sienna3
th: สีดินเผา3

[ctx: color]
en: sienna4
th: สีดินเผา4

[ctx: color]
en: snow
th: สีขาวหิมะ

[ctx: color]
en: snow1
th: สีขาวหิมะ1

[ctx: color]
en: snow2
th: สีขาวหิมะ2

[ctx: color]
en: snow3
th: สีขาวหิมะ3

[ctx: color]
en: snow4
th: สีขาวหิมะ4

[ctx: color]
en: tan
th: สีแทน

[ctx: color]
en: tan1
th: สีแทน1

[ctx: color]
en: tan2
th: สีแทน2

[ctx: color]
en: tan3
th: สีแทน3

[ctx: color]
en: tan4
th: สีแทน4

[ctx: color]
en: tomato
th: สีแดงมะเขือเทศ

[ctx: color]
en: violet
th: สีม่วง

[ctx: color]
en: white
th: สีขาว

[ctx: color]
en: yellow
th: สีเหลือง

[ctx: color]
en: yellow1
th: สีเหลือง1

[ctx: color]
en: yellow2
th: สีเหลือง2

[ctx: color]
en: yellow3
th: สีเหลือง3

[ctx: color]
en: yellow4
th: สีเหลือง4
