krunner_powerdevil - en to th translation catalogue (23 entries)

[ctx: Note this is a KRunner keyword]
en: power profile
th: โพรไฟล์พลังงาน

[ctx: Note this is a KRunner keyword]
en: suspend
th: ปิดพักเครื่อง

[ctx: Note this is a KRunner keyword]
en: sleep
th: พักเครื่อง

[ctx: Note this is a KRunner keyword]
en: hibernate
th: จำศีล

[ctx: Note this is a KRunner keyword]
en: to disk
th: เก็บสถานะไว้ในดิสก์

[ctx: Note this is a KRunner keyword]
en: to ram
th: เก็บสถานะไว้ในหน่วยความจำ

[ctx: Note this is a KRunner keyword]
en: screen brightness
th: ความสว่างของจอภาพ

[ctx: Note this is a KRunner keyword]
en: dim screen
th: ทำหน้าจอมืดลง

en: Lists all power profiles and allows them to be activated
th: เรียกดูโพรไฟล์พลังงานทั้งหมด และอนุญาตให้ใช้งานพวกมันได้

en: Lists system suspend (e.g. sleep, hibernate) options and allows them to be activated
th: เรียกดูตัวเลือกต่าง ๆ ของรายการพักการทำงานของระบบ (เช่น พักเครื่อง, จำศีล เป็นต้น) และอนุญาตให้เรียกใช้งานพวกมันได้

en: Suspends the system to RAM
th: ปิดพักเครื่องโดยเก็บสถานะไว้ในหน่วยความจำ

en: Suspends the system to disk
th: ปิดพักเครื่องโดยเก็บสถานะไว้ในดิสก์

en: Lists screen brightness options or sets it to the brightness defined by :q:; e.g. screen brightness 50 would dim the screen to 50% maximum brightness
th: เรียกดูหรือตั้งค่าตัวเลือกต่าง ๆ ของการปรับความมืดของหน้าจอลงตามการกำหนดด้วย :q: ตัวอย่าง ความสว่างหน้าจอ 50 จะทำการเพิ่มความมืดของหน้าจอเป็น 50% ของค่าความสว่างสูงสุด

[ctx: Note this is a KRunner keyword; %1 is a parameter]
en: power profile %1
th: โพรไฟล์พลังงาน %1

en: Set Profile to '%1'
th: ตั้งโพรไฟล์เป็น '%1'

[ctx: Note this is a KRunner keyword; %1 is a parameter]
en: screen brightness %1
th: ความสว่างของจอภาพ %1

[ctx: Note this is a KRunner keyword; %1 is a parameter]
en: dim screen %1
th: ทำหน้าจอมืดลง %1

en: Set Brightness to %1
th: ตั้งค่าความสว่างเป็น %1

en: Dim screen totally
th: ทำหน้าจอมืดลงเต็มที่

en: Dim screen by half
th: ทำหน้าจอมืดลงกึ่งหนึ่ง

en: Turn off screen
th: ปิดจอภาพ

en: Suspend to RAM
th: พักเครื่องโดยเก็บสถานะไว้ในหน่วยความจำ

en: Suspend to Disk
th: พักเครื่องโดยเก็บสถานะไว้ในดิสก์
