update-notifier - en to ta translation catalogue (37 entries)

en: Unknown Error: '%s' (%s)
ta: எதிர்பாரத பிழை : '%s' (%s)

en: %i package can be updated. | %i packages can be updated.
ta[0]: %i தொகுப்பை மேம்படுத்தலாம்
ta[1]: %i தொகுப்புக்களை மேம்படுத்தலாம்

en: %i update is a security update. | %i updates are security updates.
ta[0]: %i புதுப்பிப்பு ஒரு பாதுக்காப்பு புதுப்பிப்பு ஆகும்.
ta[1]: %i புதுப்பிப்புகள் பாதுக்காப்பு புதுப்பிப்புகள் ஆகும்.

en: Report problem…
ta: பிரச்சனையைப் புகார் செய்யவும்...

en: Crash report detected
ta: முறிவு அறிக்கை தென்படுகிறது

note: Create and show the notification
en: Network service discovery disabled
ta: பிணைய சேவை கண்டறிதல் முடக்கப்பட்டுள்ளது

en: <span weight="bold" size="larger">A volume with software packages has been detected.</span>
    
    Would you like to open it with the package manager?
ta: <span weight="bold" size="larger">மென்பொருட் பொதிகளின் தொகுதி ஒன்று கண்டறியப்பட்டுள்ளது</span>
    
    இதனை பொதி முகாமையாளருடன் திறக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Start Package Manager
ta: தொகுப்பு மேலாளரை தொடங்கு

en: Upgrade volume detected
ta: மேம்படுத்தற் தொகுதி கண்டறியப்பட்டுள்ளது

en: Run upgrade
ta: மேம்படுத்துக

en: Start package manager
ta: பொதி முகாமையாளரை ஆரம்பிக்கவும்

en: Start addon installer
ta: Addon நிறுவுதலை தொடங்கு

en: APTonCD volume detected
ta: APTonCD தொகுப்புகள் தென்படுகிறது

en: _Run this action now
ta: _இச்செயலை இயக்கவும்

en: Information available
ta: தகவல் உள்ளது

en: Click on the notification icon to show the available information.
ta: கிடைப்பிலுள்ள தகவல்களை பார்வையிட அறிவித்தல் படவுருவின் மேல் சொடுக்குக

en: System restart required
ta: கணிணியை நிறுத்தி மீண்டும்  துவக்கவேண்டும்

en: Reboot failed
ta: மறுதுவக்கம் தடைபட்டது

en: Failed to request reboot, please shutdown manually
ta: மறுதுவக்கம் தடைபட்டதால், தயவுசெய்து தாங்களே பணிநிறுத்தம் செய்யவும்

en: Show updates
ta: இற்றைப்படுத்தல்களை காண்பிக்கவும்

en: Install all updates
ta: அனைத்து இற்றைப்படுத்தல்களையும் நிறுவுக

en: Check for updates
ta: இற்றைப்படுத்தல்கள் உண்டா என அறிக

en: There is %i update available | There are %i updates available
ta[0]: %i இற்றைப்படுத்தல் உண்டு
ta[1]: %i இற்றைப்படுத்தல்கள் உண்டு

en: Show notifications
ta: அறிவித்தல்களை காண்பிக்க

note: and update the tooltip
en: A package manager is working
ta: பொதி முகாமையாளர் இயங்கிக்கொண்டிருக்கிறது

en: Software updates available
ta: மென்பொருள் இற்றைப்படுத்தல்கள் உள்ளன

en: This usually means that your installed packages have unmet dependencies
ta: நீங்கள் நிறுவிய பொதிகள் தளைகளை சரியாக பூர்த்திசெய்யவில்லை என்பது பொதுவாக இதன் அர்த்தமாகும்

en: A problem occurred when checking for the updates.
ta: புதுப்பிக்க சோதிக்கையில் ஒரு சிக்கல் நேர்ந்தது

en: Internal error
ta: உள்ளமைப் பிழை

en: - inform about updates
ta: - புதுப்பிப்புகள் பற்றி தெரிவிக்கவும்

en: unknown error
ta: தெரியாத பிழை

en: update-notifier
ta: இற்றைப்படுத்தல்-அறிவிப்பான்

en: <span weight="bold" size="larger">Update information</span>
ta: <span weight="bold" size="larger">தகவலைப் புதுப்பிக்கவும்</span>

en: Restart Required
ta: மறுதுவக்கம் தேவைப்படும்

en: Restart _Later
ta: பிறகு_மீளத்தொடங்கவும்

en: _Restart Now
ta: _இப்பொழுதே மீளத்தொடங்கவும்

en: Update Notifier
ta: புதுப்பிப்பு அறிவிப்பாளர்
