update-notifier - en to is translation catalogue (66 entries)

en: Unknown Error: '%s' (%s)
is: Óþekkt villa: ‚%s‘ (%s)

en: %i package can be updated. | %i packages can be updated.
is[0]: Hægt er að uppfæra %i pakka.
is[1]: Hægt er að uppfæra %i pakka.

en: %i update is a security update. | %i updates are security updates.
is[0]: %i uppfærsla er öryggisuppfærsla.
is[1]: %i uppfærslur eru öryggisuppfærslur.

en: Error: Opening the cache (%s)
is: Villa: Við að opna skyndiminnið (%s)

en: Error: BrokenCount > 0
is: Villa í talningu > 0

en: Error: Marking the upgrade (%s)
is: Villa: Merking uppfærslu (%s)

en: Show the packages that are going to be installed/upgraded
is: Sýna pakkana sem á að setja upp eða uppfæra

en: Show human readable output on stdout
is: Birta lesanlegt úttak á stdout

en: Return the time in days when security updates are installed unattended (0 means disabled)
is: Sýna tíma í dögum þegar öryggisuppfærslur eru settar inn sjálfvirkt (0 táknar óvirkt)

en: System program problem detected
is: Vandamál kom upp í kerfisforriti

en: Do you want to report the problem now?
is: Viltu tilkynna vandamálið núna?

en: Report problem…
is: Tilkynna vandamál...

en: <span weight="bold" size="larger">Please enter your password to access problem reports of system programs</span>
is: <span weight="bold" size="larger">Sláðu inn lykilorð til að fá aðgang að vandamálaskýrslum kerfisforrita</span>

en: Crash report detected
is: Hrunskýrsla fannst

en: An application has crashed on your system (now or in the past). Click on the notification icon to display details.
is: Forrit hrundi í kerfinu (núna eða fyrir skömmu). Ýttu á táknið til að birta frekari upplýsingar.

note: Create and show the notification
en: Network service discovery disabled
is: Netþjónustuleit óvirk

en: Your current network has a .local domain, which is not recommended and incompatible with the Avahi network service discovery. The service has been disabled.
is: Núverandi netkerfi hefur .local (staðbundið) lén sem er ekki ráðlagt og ósamhæft með Avahi netþjónustuleitinni. Þjónustan hefur verið gerð óvirk.

en: Software Packages Volume Detected
is: Gagnageymsla með hugbúnaðarpökkum fannst

en: <span weight="bold" size="larger">A volume with software packages has been detected.</span>
    
    Would you like to open it with the package manager?
is: <span weight="bold" size="larger">Hugbúnaðarpakkar fundust.</span>
    
    Viltu opna þá með pakkastjóranum?

en: Start Package Manager
is: Ræsa pakkastjóra

en: Upgrade volume detected
is: Uppfærslugagnageymsla fannst

en: <span weight="bold" size="larger">A distribution volume with software packages has been detected.</span>
    
    Would you like to try to upgrade from it automatically?
is: <span weight="bold" size="larger">Dreifingargagnageymsla með hugbúnaðarpökkum fannst.</span>
    
    Viltu uppfæra úr henni sjálfkrafa?

en: Run upgrade
is: Keyra uppfærslu

en: Addon volume detected
is: Viðbótargagnageymsla fannst

en: <span weight="bold" size="larger">An addon volume with software applications has been detected.</span>
    
    Would you like to view/install the content?
is: <span weight="bold" size="larger">Viðbótargagnageymsla með hugbúnaðarpökkum fannst.</span>
    
    Viltu skoða eða setja upp innihald þess?

en: Start package manager
is: Ræsa pakkastjóra

en: Start addon installer
is: Ræsa viðbótaruppsetningu

en: APTonCD volume detected
is: APTonCD gagnageymsla fannst

en: <span weight="bold" size="larger">A volume with unofficial software packages has been detected.</span>
    
    Would you like to open it with the package manager?
is: <span weight="bold" size="larger">Gagnageymsla með óopinberlega studdum hugbúnaðarpökkum hefur verið fundið.</span>
    
    Viltu opna það með skráarstjóranum?

en: _Run this action now
is: _Keyra þessa aðgerð núna

en: Information available
is: Upplýsingar tiltækar

en: Click on the notification icon to show the available information.
is: Smelltu á tilkynningatáknið til að birta upplýsingarnar.

en: System restart required
is: Endurræsing nauðsynleg

en: To finish updating your system, please restart it.
    
    Click on the notification icon for details.
is: Til að ljúka uppfærslu kerfisins þarf að endurræsa.
    
    Ýttu á tilkynningatáknið fyrir nánari upplýsingar.

en: Reboot failed
is: Það mistókst að endurræsa

en: Failed to request reboot, please shutdown manually
is: Það tókst ekki að endurræsa, þú verður að slökkva á tölvunni

en: Show updates
is: Sýna uppfærslur

en: Install all updates
is: Setja upp allar uppfærslur

en: Check for updates
is: Leita að uppfærslum

en: There is %i update available | There are %i updates available
is[0]: %i uppfærsla fannst
is[1]: %i uppfærslur fundust

en: Show notifications
is: Birta tilkynningar

note: and update the tooltip
en: A package manager is working
is: Pakkastjórinn er í gangi

en: There is %i update available. Click on the notification icon to show the available update. | There are %i updates available. Click on the notification icon to show the available updates.
is[0]: %i uppfærsla fannst. Ýttu á tilkynningatáknið til að sýna hana.
is[1]: %i uppfærslur fundust. Ýttu á tilkynningatáknið til að sjá þær.

en: Software updates available
is: Hugbúnaðaruppfærslur fundust

en: The update information is outdated. This may be caused by network problems or by a repository that is no longer available. Please update manually by clicking on this icon and then selecting 'Check for updates' and check if some of the listed repositories fail.
is: Þær upplýsingar sem tölvan þín hefur um nýjar útgáfur eru úreltar. Ástæðan getur verið vandamál við að tengjast netinu eða gagnahirsla sem finnst ekki. Reyndu a uppfæra handvirkt með því að ýta á táknmyndina til hliðar og ýta svo á ‚Leita að uppfærslum‘ og sjáðu hvort gagnahirslunar sem koma upp virki ekki.

en: An error occurred, please run Package Manager from the right-click menu or apt-get in a terminal to see what is wrong.
    The error message was: '%s'.
is: Villa kom upp, keyrðu Pakkastjórann úr hægri-smella-valmynd eða með apt-get í skeljarglugga til að sjá hvað er að.
    Það kom villan: '%s'.

en: An error occurred, please run Package Manager from the right-click menu or apt-get in a terminal to see what is wrong.
is: Villa kom upp, keyrðu Pakkastjórann úr hægri-smella-valmynd eða með apt-get í skeljarglugga til þess að sjá hvað fór úrskeiðis.

en: This usually means that your installed packages have unmet dependencies
is: Þetta þýðir yfirleitt að uppsettir pakkar hafi óuppfylltar kerfiskröfur

en: A problem occurred when checking for the updates.
is: Vandamál kom upp þegar leitað var að uppfærslum.

en: Internal error
is: Innri villa

en: - inform about updates
is: - upplýsa um uppfærslur

en: Failed to init the UI: %s
is: Gat ekki ræst viðmótið: %s

en: unknown error
is: óþekkt villa

en: update-notifier
is: uppfærslu-vaktari

en: <span weight="bold" size="larger">Update information</span>
is: <span weight="bold" size="larger">Upplýsingar um uppfærslu</span>

en: Restart Required
is: Þú þarft að endurræsa tölvuna

en: Restart _Later
is: Endurræsa _seinna

en: _Restart Now
is: Endu_rræsa núna

en: The computer needs to restart to finish installing updates. Please save your work before continuing.
is: Það þarf að endurræsa tölvuna til að ljúka uppfærslum — vistaðu öll skjöl áður en haldið er áfram.

en: Update Notifier
is: Tilkynningar um uppfærslur

en: Check for available updates automatically
is: Leita að uppfærslum sjálfkrafa

note: Name
en: Failure to download extra data files
is: Tókst ekki að hlaða niður auka-gagnaskrám

note: Description
en: The following packages requested additional data downloads after package installation, but the data could not be downloaded or could not be processed.
is: Eftirfarandi pakkar þurfa auka-gagnaskrár eftir að pakkar eru uppsettir en ekki tókst að hlaða þeim niður eða ekki var hægt að setja þá upp.

note: Description
en: The download will be attempted again later, or you can try the download again now.  Running this command requires an active Internet connection.
is: Reynt verður að sækja þetta aftur síðar eða þú getur reynt aftur núna strax. Til að gera það þá þarf virka internettengingu.

note: Name
en: Data files for some packages could not be downloaded
is: Ekki var hægt að hlaða niður gagnaskrám fyrir suma pakkana

note: Description
en: This is a permanent failure that leaves these packages unusable on your system.  You may need to fix your Internet connection, then remove and reinstall the packages to fix this problem.
is: Þetta er varanleg villa sem að gerir þessa pakka ónothæfa á þínu kerfi. Þú getur þurft að laga nettenginguna þína, taka út pakkana og setja þá aftur inn til að laga þetta.
