update-notifier - en to te translation catalogue (61 entries)

en: Unknown Error: '%s' (%s)
te: తెలియని దోషం: '%s' (%s)

en: %i package can be updated. | %i packages can be updated.
te[0]: %i ప్యాకేజీ నవీకరించవచ్చు.
te[1]: %i ప్యాకేజీలు నవీకరించవచ్చు.

en: %i update is a security update. | %i updates are security updates.
te[0]: %i నవీకరణ భద్రతకి సంభందించిన నవీకరణ.
te[1]: %i నవీకరణలు భద్రతకి సంభందించిన నవీకరణలు.

en: Error: Opening the cache (%s)
te: దోషం: (%s) క్యాచీ తెరవబడుతోంది

en: Error: BrokenCount > 0
te: దోషం: BrokenCount > 0

en: Error: Marking the upgrade (%s)
te: దోషం: (%s) ఉన్నతీకరణకు గుర్తువేస్తోంది

en: Show the packages that are going to be installed/upgraded
te: స్థాపించబడే/ఉన్నతీకరించబడే ప్యాకేజీలను చూపించు

en: Show human readable output on stdout
te: మానవులు చదవగలిగే అవుట్‌పుట్‌ను stdout మీద చూపించు

en: Return the time in days when security updates are installed unattended (0 means disabled)
te: ప్రమేయంలేకుండా భద్రతా తాజాకరణలు స్థాపించు అంతరము (రోజులలో) ఇస్తుంది.(0 అనగా అచేతనం)

en: System program problem detected
te: వ్యవస్థ ప్రోగ్రాం సమస్య గుర్తించబడింది

en: Do you want to report the problem now?
te: సమస్యను ఇపుడు నివేదించాలనుకుంటున్నారా?

en: Report problem…
te: సమస్యను నివేదించు...

en: <span weight="bold" size="larger">Please enter your password to access problem reports of system programs</span>
te: <span weight="bold" size="larger">వ్యవస్థ ప్రోగ్రాంల యొక్క సమస్యల నివేదికలను చూడటానికి దయచేసి మీ సంకేతపదాన్ని ఇవ్వండి</span>

en: Crash report detected
te: క్రాష్ నివేదిక గుర్తించబడింది

en: An application has crashed on your system (now or in the past). Click on the notification icon to display details.
te: మీ వ్యవస్థలో ఒక అనువర్తనం క్రాష్ అయినది(ఇపుడుగాని లేదా గతంలోగాని). వివరాలను చూపించుటకు నొటిఫికేషన్ ప్రతీక మీద నొక్కండి.

note: Create and show the notification
en: Network service discovery disabled
te: నెట్వర్కు సర్వీసు కనుగొనుట అచేతనమయింది

en: Your current network has a .local domain, which is not recommended and incompatible with the Avahi network service discovery. The service has been disabled.
te: మీ ప్రస్థుత నెట్‌వర్కు .local domain ను కలిగిఉంది, ఇది సిఫారసు చేయదగినదికాదు మరియు Avahi నెట్‌వర్కు సర్వీసు డిస్కవరీతో ఇది ఇన్‌కాంపేటబుల్. సర్వీసు అచేతనం చేయబడింది.

en: Software Packages Volume Detected
te: సాఫ్ట్‍వేర్ ప్యాకేజీల సంపుటం కనుగొనబడింది

en: <span weight="bold" size="larger">A volume with software packages has been detected.</span>
    
    Would you like to open it with the package manager?
te: <span weight="bold" size="larger">సాఫ్ట్‍వేర్ ప్యాకేజీలతో కూడిన ఒక సంపుటం కనుగొనబడింది.</span>
    
    దీనిని ప్యాకేజీ నిర్వాహకంతో తెరుచుటకు మీరు ఆసక్తి చూపుతున్నారా?

en: Start Package Manager
te: ప్యాకేజి నిర్వాహకాన్ని ప్రారంభించు

en: Upgrade volume detected
te: ఉన్నతీకరణ సంపుటం కనుగొనబడింది

en: <span weight="bold" size="larger">A distribution volume with software packages has been detected.</span>
    
    Would you like to try to upgrade from it automatically?
te: <span weight="bold" size="larger">సాఫ్ట్‍వేర్ ప్యాకేజీలతో కూడిన ఒక పంపణీ సంపుటం కనుగొనబడింది.</span>
    
    దానినుండి స్వయంచాలకంగా ప్రయత్నించి ఉన్నతీకరించడానికి మీరు ఆసక్తి చూపుతున్నారా?

en: Run upgrade
te: ఉన్నతీకరణ నడుపు

en: Addon volume detected
te: ఆడ్ఆన్ సంపుటం కనుగొనబడింది

en: <span weight="bold" size="larger">An addon volume with software applications has been detected.</span>
    
    Would you like to view/install the content?
te: <span weight="bold" size="larger">సాఫ్ట్వేర్ అనువర్తనాలు గల జతపరచు వాల్యూమ్ (నిల్వ) కనుగొనబడినది.</span>
    
    మీరు దానిలోని వివరాలు చూడాలా లేక స్థాపించాలా?

en: Start package manager
te: ప్యాకేజి నిర్వాహకాన్ని ప్రారంభించు

en: Start addon installer
te: యాడ్ ఆన్ స్ధాపికను ప్రారంభించు

en: APTonCD volume detected
te: APTonCD సంపుటం కనుగొనబడింది

en: <span weight="bold" size="larger">A volume with unofficial software packages has been detected.</span>
    
    Would you like to open it with the package manager?
te: <span weight="bold" size="larger">అనధికార సాఫ్ట్‍వేర్ ప్యాకేజీలతో కూడిన ఒక సంపుటం కనుగొనబడింది.</span>
    
    దీనిని ప్యాకేజీ నిర్వాహకంతో తెరుచుటకు మీరు ఆసక్తి చూపుతున్నారా?

en: _Run this action now
te: ఈ చర్యను ఇపుడు నడుపు(_R)

en: Information available
te: సమాచారం అందుబాటులో ఉన్నది

en: Click on the notification icon to show the available information.
te: అందుబాటులో ఉన్న సమాచారం చూపించుటకు గమనికల ఐకాన్ మీద నొ క్కండి.

en: System restart required
te: వ్యవస్థ పున:ప్రారంభం అవసరం

en: To finish updating your system, please restart it.
    
    Click on the notification icon for details.
te: మీ వ్యవస్థని తాజా చేయుటకొరకు మరల ప్రారంభించండి.

en: Reboot failed
te: రీ బూట్ విఫలమైనది

en: Failed to request reboot, please shutdown manually
te: రీబూట్ విన్నపం విఫలమైంది, దయచేసి మానవీయంగా మూసివేయగలరు

en: Show updates
te: నవీకరణలు చూపించు

en: Install all updates
te: అన్ని నవీకరణలను స్థాపించు

en: Check for updates
te: నవీకరణల కోసం ప్రయత్నించు

en: There is %i update available | There are %i updates available
te[0]: %i నవీకరణ అందుబాటులో ఉంది
te[1]: %i నవీకరణలు అందుబాటులో ఉన్నాయి

en: Show notifications
te: గమనికలను చూపించు

note: and update the tooltip
en: A package manager is working
te: ఒక ప్యాకేజి నిర్వాహకి పనిచేస్తున్నది

en: There is %i update available. Click on the notification icon to show the available update. | There are %i updates available. Click on the notification icon to show the available updates.
te[0]: %i తాజాకరణ అందుబాటులోవుంది. సందేశ ప్రతిమ పై నొక్కి అందుబాటులో వున్న తాజాకరణ చూడవచ్చు.
te[1]: %i తాజాకరణలు అందుబాటులోవున్నాయి. సందేశ ప్రతిమ పై నొక్కి అందుబాటులో వున్న తాజాకరణలు చూడవచ్చు.

en: Software updates available
te: సాప్ట్వేర్ నవీకరణలు అందుబాటులో ఉన్నాయి

en: The update information is outdated. This may be caused by network problems or by a repository that is no longer available. Please update manually by clicking on this icon and then selecting 'Check for updates' and check if some of the listed repositories fail.
te: నవీకరణ సమాచారం కాలంచెల్లినది. ఇది నెట్వర్కు సమస్యల వల్లనో లేదా భాండాగారం ఇక ఏమాత్రం అందుబాటులో లేకపోవడం వల్ల సంభవించవచ్చు. దయచేసి ఈ ప్రతీకను నొక్కడం ద్వారా మానవీయంగా నవీకరించండి మరియు తరువాత 'Check for updates' ఎంచుకోండి మరియు ఒకవేళ జాబితాగా ఇవ్వబడిన కొన్ని భాండాగారాలు విఫలమయితే తనిఖీచేయండి.

en: An error occurred, please run Package Manager from the right-click menu or apt-get in a terminal to see what is wrong.
    The error message was: '%s'.
te: ఒక దోషం సంభవించింది, తప్పు ఎక్కడుందో చూడటానికి దయచేసి రైట్ క్లిక్ మెనూ నుండి ప్యాకేజీ నిర్వాహకిని నడుపండి లేదా టెర్మినల్‌లో apt-get వాడండి.
    దోష సందేశం ఏమిటంటే: '%s'.

en: An error occurred, please run Package Manager from the right-click menu or apt-get in a terminal to see what is wrong.
te: ఒక దోషం సంభవించినది, దయచేసి రైట్ క్లిక్ మెను నుండి ప్యాకేజీ నిర్వాహకిని నడుపు లేదా తప్పేమిటో చూచుటకు టెర్మినల్ లో apt-get వాడండి.

en: This usually means that your installed packages have unmet dependencies
te: సాధారణంగా దీని అర్ధం ఏమిటంటే మీరు స్థాపింనిన ప్యాకేజీలు ఆధారితత్వాలను సరిగాకలిగిలేవు

en: A problem occurred when checking for the updates.
te: నవీకరణలు కొ రకు ప్రయత్నించేటపుడు ఒక సమస్య సంభవించినది.

en: Internal error
te: అంతర్గత దోషం

en: - inform about updates
te: - నవీకరణలు గురించి తెలియపరుచు

en: Failed to init the UI: %s
te: UI ప్రారంభించుటలో విఫలమయింది: %s

en: unknown error
te: తెలియని దోషం

en: update-notifier
te: నవీకరణ-సూచిక

en: <span weight="bold" size="larger">Update information</span>
te: <span weight="bold" size="larger">నవీకరణ సమాచారం</span>

en: Restart Required
te: పున:ప్రారంభం అవసరం

en: Restart _Later
te: తరువాత పున:ప్రారంభించు

en: _Restart Now
te: ఇప్పుడు పున:ప్రారంభించు(_R)

en: The computer needs to restart to finish installing updates. Please save your work before continuing.
te: నవీకరణలను పూర్తిచేయుటకు కంప్యూటర్ పునఃప్రారంభించవలసి ఉంటుంది. దయచేసి కొనసాగేముందు మీ పనిని భద్రపరుచుకోండి.

en: Update Notifier
te: నవీకరణ-సూచిక

en: Check for available updates automatically
te: అందుబాటులోనున్న నవీకరణలను స్వయంచాలకంగా ప్రయత్నించు
