update-notifier - en to gu translation catalogue (7 entries)

en: %i package can be updated. | %i packages can be updated.
gu[0]: %i પેકેજ ને અદ્યતન કરી શકાય છે.
gu[1]: %i પેકેજો ને અદ્યતન કરી શકાય છે.

en: %i update is a security update. | %i updates are security updates.
gu[0]: %i updates are security updates.
gu[1]: %i આ અપ્ડેટસ સિક્યુરિટિ ને લગતું અપ્ડેટસ છે.

en: Error: Opening the cache (%s)
gu: ભૂલ: સંગ્રેહલ માહિતી ને ખોલવા માં (%s)

en: Error: BrokenCount > 0
gu: ભૂલ: ખંડિતગણતરી > 0

en: Error: Marking the upgrade (%s)
gu: ભૂલ: અપ્ગ્રેડ ને નિશાની આપવામાં આવી છે (%s)

en: Show the packages that are going to be installed/upgraded
gu: પેકેજ ની યાદી બતાવો જે ઇન્સ્ટોલ/અદ્યતન થવા જઈ રહયા હોય.

en: Show human readable output on stdout
gu: એસટીડીઆઉટ નું વ્યક્તિઓ દ્વારા સરળતા થી વાંચન થઇ શકે તેવું પરિણામ આપો.
