update-notifier - en to mr translation catalogue (38 entries)

en: Unknown Error: '%s' (%s)
mr: अनाहूत चूक: '%s' (%s)

en: %i package can be updated. | %i packages can be updated.
mr[0]: %i पॅकेजचे नुतनीकरण केले जाऊ शकते.
mr[1]: %i पॅकेजेसचे नुतनीकरण केले जाऊ शकते.

en: %i update is a security update. | %i updates are security updates.
mr[0]: %i हा अपडेट सुरक्षितता अपडेट आहे.
mr[1]: %i हे अपडेट सुरक्षितता अपडेट आहेत.

en: Error: Opening the cache (%s)
mr: कॅशे उघडताना चूक झाली: (%s)

en: Error: BrokenCount > 0
mr: काही पॅकेजेस खराब झाली आहेत.

en: Error: Marking the upgrade (%s)
mr: अपग्रेड करू शकत नाही. (%s)

en: Show the packages that are going to be installed/upgraded
mr: नवीन इन्स्टॉल होणारी/ अपग्रेड केलेली पॅकेजेस दाखवा.

en: Show human readable output on stdout
mr: stdoutवर मला वाचता येण्यासारखे संदेश दाखवा.

en: Return the time in days when security updates are installed unattended (0 means disabled)
mr: सुरक्षितता अपडेट आपोआप कुठल्या दिवशी होतील ते दाखवा. (० म्हणजे अपडेट्स बंद ठेवले जातील.)

en: <span weight="bold" size="larger">Please enter your password to access problem reports of system programs</span>
mr: <span weight="bold" size="larger">प्रणालीतील खराब भागांची माहिती मिळवण्यासाठी तुमचा पासवर्ड द्या.</span>

en: Crash report detected
mr: खराबीची माहिती जमा झाली आहे.

en: An application has crashed on your system (now or in the past). Click on the notification icon to display details.
mr: तुमच्या प्रणालीतील एखादी संरचना (आता किंवा याआधी) खराब झाली आहे. अधिक माहितीसाठी नोटीफिकेशन चिन्हावर क्लिक करा.

en: Start Package Manager
mr: पॅकेज manager सुरु करा

en: Run upgrade
mr: अपग्रेड सुरु करा.

en: Start package manager
mr: पॅकेज कार्यवाहक सुरु करा.

en: Information available
mr: माहिती उपलब्ध आहे.

en: Click on the notification icon to show the available information.
mr: उपलब्ध माहितीसाठी दर्शक चिन्हावर क्लिक करा.

en: System restart required
mr: प्रणाली परत सुरु करण्याची गरज आहे.

en: Show updates
mr: अपडेट्स दाखवा.

en: Install all updates
mr: सर्व अपडेट्स इन्स्टाल करा.

en: Check for updates
mr: अपडेट शोधा.

en: There is %i update available | There are %i updates available
mr[0]: %i अपडेट उपलब्ध आहे.
mr[1]: %i अपडेट्स उपलब्ध आहे.

en: Show notifications
mr: दर्शक दाखवा.

note: and update the tooltip
en: A package manager is working
mr: एक पॅकेज कार्यवाहक सुरु आहे.

en: Software updates available
mr: संरचनेसाठी नुतनीकरण उपलब्ध आहे.

en: An error occurred, please run Package Manager from the right-click menu or apt-get in a terminal to see what is wrong.
mr: काही चूक झाली आहे, नक्की काय गडबड आहे हे जाणण्यासाठी उजव्या क्लिकच्या मेनूमधून पॅकेज manager निवडा अथवा terminal मध्ये apt-get सुरु करा.

en: This usually means that your installed packages have unmet dependencies
mr: याचा असा अर्थ आहे कि तुमच्या प्रस्थापित पॅकेजेसच्या अपूर्ण dependencies आहेत.

en: A problem occurred when checking for the updates.
mr: अपडेट शोधू शकत नाही.

en: Internal error
mr: अंतर्गत चूक

en: - inform about updates
mr: - अपडेट बाबत माहिती द्या.

en: Failed to init the UI: %s
mr: UI सुरु करू शकत नाही.: %s

en: unknown error
mr: अनाहूत चूक

en: update-notifier
mr: नुतनीकरण-दर्शक

en: Restart Required
mr: प्रणाली परत सुरु करण्याची गरज आहे.

en: Restart _Later
mr: प्रणाली परत सुरु करण्यासाठी आता बंद करु नका.

en: _Restart Now
mr: प्रणाली बंद करून परत सुरु करा.

en: Update Notifier
mr: नुतनीकरण दर्शक.

en: Check for available updates automatically
mr: उपलब्ध अपडेट्स आपोआप शोधा.
