unity8 - en to ta translation catalogue (24 entries)

en: Skip intro
ta: அறிமுகத்தை தவிர்

en: Right edge
ta: வலது விளிம்பு

en: Try swiping from the right edge to unlock the phone
ta: தொலைபேசியை திறக்க வலது முனையிலிருந்து தேய்த்து முயற்சி செய்

en: Top edge
ta: மேல் விளிம்பு

en: Try swiping from the top edge to access the indicators
ta: காட்டிகளை அனுக மேல் விளிம்பிலிருந்து தேய்த்து முயற்சி செய்

en: Close
ta: மூடு

en: Swipe up again to close the settings screen
ta: அமைவுகளின் திரையை மூட மறுபடியும் மேலே தேய்க்கவும்

en: Left edge
ta: இடது விளிம்பு

en: Swipe from the left to reveal the launcher for quick access to apps
ta: பயன்பாடுகளின் விரைவான அணுகலை பெறத்தேவையான தொடக்கியை இடமிருந்து தேய்த்தால் வெளிப்படும்

en: Well done
ta: நன்றாக செய்தீர்கள்

en: Recent searches
ta: கடையாக தேடப்பட்டவைகள்

en: Rate this
ta: இதை மதிப்பிடு

en: Add a review
ta: ஒரு பரிசீலனையை சேர்

en: Send
ta: அனுப்பு

en: Emergency Call
ta: அவசர அழைப்பு

en: Hello %1
ta: வணக்கம் %1

en: Hello
ta: வணக்கம்

en: Confirm
ta: உறுதிப்படுத்து

en: Type or say a command
ta: ஒரு கட்டளையை உச்சரி அல்லது தட்டச்சுசெய்

en: Loading. Please Wait...
ta: ஏற்றுகிறது. தயைசெய்து காத்திருக்கவும்...

en: Speak Now...
ta: இப்பொது பேசு...

en: Speaking...
ta: பேசுகிறது...

en: Search
ta: தெடு

en: Please enter %1
ta: தயவுச்செய்து %1 உள்ளிடு
