xchat-gnome - en to is translation catalogue (62 entries)

en: <span weight="bold">List Filtering</span>
is: <span weight="bold">Listasíun</span>

en: Channel _Name
is: Rásar_nafn

en: Channel _Topic
is: Rásar_umræðuefni

en: C_onnect
is: T_engjast

en: File Transfers
is: Skráaskipti

en: <span weight="bold">Automatically Join Channels</span>
is: <span weight="bold">Tenjast rásum sjálfkrafa</span>

en: <span weight="bold">User Info</span>
is: <span weight="bold">Notandaupplýsingar</span>

en: Character _encoding:
is: Stafa_kóðun:

en: Network Settings
is: Netstillingar

en: Servers
is: Miðlarar

en: Use _global user settings
is: Nota _altækar notandastillar

en: Use _these user settings:
is: Nota _þessar notandastillingar:

en: User and Channels
is: Notendur og rásir

en: _Automatically connect to network
is: Sjálfkrafa tengjast neti

en: _Name:
is: _Nafn:

en: _Nick name:
is: _Stuttnefni:

en: _Real Name:
is: _Raunverulegt nafn:

en: _Use secure connection (SSL)
is: _Nota örugga tengingu (SSL)

en: <span size="small" style="italic">Opaque</span>
is: <span size="small" style="italic">Ógagnsær</span>

en: <span size="small" style="italic">Transparent</span>
is: <span size="small" style="italic">Gagnsær</span>

en: <span weight="bold">Background</span>
is: <span weight="bold">Bakgrunnur</span>

en: <span weight="bold">DCC Settings</span>
is: <span weight="bold">DCC stillingar</span>

en: <span weight="bold">Extra Colors</span>
is: <span weight="bold">Aukalitir</span>

en: <span weight="bold">File Transfers</span>
is: <span weight="bold">Skráaskipti</span>

en: <span weight="bold">General</span>
is: <span weight="bold">Almennt</span>

en: <span weight="bold">Highlighting</span>
is: <span weight="bold">Auðkenning</span>

en: <span weight="bold">Text Colors</span>
is: <span weight="bold">Textalitir</span>

en: <span weight="bold">User Interface</span>
is: <span weight="bold">Notandaviðmót</span>

en: <span weight="bold">mIRC Colors</span>
is: <span weight="bold">mIRC Litir</span>

en: A_way message:
is: Í _burtu skilaboð:

en: Background mark:
is: Bakgrunnsmerki:

en: Display a red line after the last read text
is: Birta rauða línu eftir seinustu lesnu línu

en: I_mage file:
is: Myndskrá:

en: Preferences
is: Eiginleikar

en: Real na_me:
is: Raunverulegt na_fn:

en: Select A File
is: Velja skrá

en: Select Completed Files Directory
is: Velja möppu fyrir tilbúnar skrár

en: Select Download Directory
is: Velja niðurhalsmöppu

en: Show _timestamps
is: Sýna _tímastimpil

en: Show m_arker line
is: Śýna m_erkilínu

en: To edit a shortcut key, click on the corresponding row and type a new accelerator, or press backspace to clear.
is: Til þess að slá inn flýtilykil, smelllið á röðina sem hann á við og sláið inn nýjan flýtilykil eða ýta á Aftur á bak til að eyða.

en: _Background color:
is: _Bakgrunnslitur

en: _Edit
is: _Breyta

en: _Log conversations
is: _Vista samtöl

en: _Nickname:
is: _Stuttnefni

en: _None (use solid color)
is: _Enginn (nota heilan lit)

en: _Show colors
is: _Sýna liti

en: _Transparent background
is: _Gagnsær bakgrunnur

en: XChat-GNOME Setup
is: Xchat-GNOME uppsetning

en: Change
is: Breyta

en: Chat with people using IRC
is: Spjalla við fólk með IRC

en: IRC Chat
is: IRC spjall

en: XChat-GNOME IRC Chat
is: Xchat-GNOME IRC spjall

en: Users
is: Notendur

en: nickname
is: stuttnefni

en: Auto Away
is: Fjarverandi sjálfkrafa

en: NetworkManager connection monitor
is: NetworkManager tengingarvaktari

en: %s loaded successfully
is: %s hlóðst fyllilega

en: Notification
is: Tilkynning

en: Notification plugin loaded.
is: Tilkynningaríforrit hlaðið.

en: Notification plugin unloaded.
is: Tilkynningaríforrit óhlaðið.

en: Nickname
is: Stuttnefni
